Đệm cưới nên chọn loại nào?

Đệm cưới nên chọn loại nào?

Chia sẻ trang này

1. linhhp212

linhhp212 New Member

• 11 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 5,927 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Cưới xin đã đau đầu nhiều việc mà còn tháng nữa vẫn chưa biết chọn chăn ga gối đệm như thế nào các chị a. cả em với chồng đều muốn mua đệm cao su nằm cho tốt với bền nhưng mẹ ck có vẻ không vừa ý. Nói đánh tiếng là ông bà nằm cái đệm cũ bao năm nay rồi cũng chẳng sao không cần mua đệm tốn kém như thế, cùng lắm là mua lò xo thôi. Nhưng mà em thấy lò xo nhiều nhà mua được có 1 thời gian rồi nó bị đổ lò xo với kêu cọt kẹt, cọt kẹt nghe nghê chết đi được :(

2. thanhthanhmai

thanhthanhmai New Member

• 29 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ui nghe kiểu này có vẻ mẹ ck của bạn cũng k vừa đâu, sợ nhất mấy bà mẹ k hài lòng cái gì không nói thẳng ra mà chỉ bóng gió như vậy, cưới xong có điều kiện bạn thì ra ở riêng đi không có lâu ngày lại sinh lắm chuyện.....

3. minhntuan59

minhntuan59 New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử phân tích cho mẹ chưa.
    vd:
    - đệm cao su đắt hơn nhưng bền hơn (dùng đc trên 10 năm)
    - tốt cho sức khỏe, đặc biệt là trẻ em vì không có các sợi bông vải bay ra khiến người nằm dễ hít phải (với cấc cụ con cháu là trên hết nên cứ đánh mạnh vào cái điểm này)
    Ngoài Kymdan thì cũng có các hàng khác giá rẻ hơn nhưLiên Á, Vạn Thành ấy, chất lượng mình thấy không chênh nhau nhiều lắm chủ yếu đắt do thương hiệu thôi

4. thanhhuyen309

thanhhuyen309 New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lò xo xịn bh nằm thích lứm bạn ưi, nếu thích cao su có thể mua loại mặt cao su ấy.
    bạn qua cửa hàng đệm xanh mà chọn, họ có mẫu đấy của mấy hãng cơ. ;)

5. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhà mình còn 2 đứa trẻ con nhảy tưng tưng đùa nghịch suốt ngày cơ :v
    Hồi trước cưới cũng mua đồ ở bên này tại lười đi, lên mạng order người a chuyển về tận nhà cho, mà trộm vía nằm có lộc thế k biết 4 năm cho ra 2 sp =)))))))))

6. fashionweek

fashionweek Member

• 38 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nhưng mà em có thắc mắc thế này các chị nhé, nếu mà nằm đệm cao su này này có em bé mà bé tè ra đệm thì mình vệ sinh kiểu gì nhỉ?

7. ngocminh09

ngocminh09 New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn lên thegioidemonline.com đi có máy loại cao su của liên á giá chỉ ngang với lò xo thôi

8. minhntuan59

minhntuan59 New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nhiều cách mà, như lấy khăn thấm hết nước rồi dùng thuốc muối đổ lên, dùng máy hút bụi hút hết thuốc muối đi sau đấy bật quạt cho khô và thoáng khí chỗ ướt. Nhà mình mua luôn ga chống thấm có hơn trăm nghìn một tấm thôi dùng vừa sạch vừa tiện :p