Đi chữa mụn đầu đen ở đâu uy tín?

Đi chữa mụn đầu đen ở đâu uy tín?

Chia sẻ trang này

1. Rubic bé nhỏ

Rubic bé nhỏ New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,053 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Em ghét mụn đầu đen, ghét kinh lên được, thế mà không hiểu sao tự dưng em lại bị mọc mấy cái mụn đầu đen trên mũi chứ. EM bực mình thế là nặn liên tục, giờ thì cái mũi đụng vào là ra đầu đen, oa oa... Giờ thì may ra TMV mới giúp được em. Mà đi chữa mụn đầu đen ở mũi ở hà nội chỗ nào uy tín bây giờ :(( EM chẳng có tý kinh nghiệm nào

2. Natsuyasumi

Natsuyasumi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử cách tự nhiên chưa thế, đi TMV tốn kém lắm á.
    Cách tự nhiên này chẳng hạn:

Xông mũi bằng nước nóng
    Cách điều trị tốt nhất cho những nốt mụn đầu đen ở hai bên cánh mũi là xông mũi bằng hơi nước nóng trong khoảng 5 phút. Việc xông hơi này sẽ giúp mở các lỗ chân lông. Sau đó, bạn hãy tìm biện pháp nặn các nhân mụn đầu đen với các dụng cụ y tế loại bỏ mụn.

Nước chanh
    Bạn vắt chanh lấy nước xong dùng nước đó xoa lên cánh mũi, trán của mình, nơi cư trú của những cái mụn đáng ghét. Dùng đều đặn hàng tối trước khi ngủ, sáng ngủ dậy bạn dùng nước lạnh rửa sạch. Một thời gian ngắn là bạn thấy hiệu quả ngay.

3. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn ơi mụn đầu đen cũng khá dễ chữa, chưa cần phải đi TMV làm gì cho tốn kém ra.
    bạn lấy 1 lòng trắng trứng vắt thêm một chút chanh rồi lấy một miếng vải cotton nhúng vào lòng trắng rồi đắp lên vùng mụn đầu đen. bạn chờ cho thật khô rồi lột nhẹ, mụn đầu đen cũng theo ra, sau đó bạn rửa schj mặt rồi toa một chút nức hoa hồng giúp se khít lỗ chan lông.

4. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chữa mụn đầu đen bạn có thể tự làm mặt nạ lột ở nhà cũng được đó, không cần phải đến đâu làm cho tốn kém. bạn có thể lấy 170g sữa chua, 2 giọt tinh dầu húng quế, 2 giọt tinh dầu bạc hà, nước cốt chanh 1 quả, 1/2 viên mem, 2 muỗng bột khoai tây (khoai tây được ngâm nước vài giờ trộn với 2 thìa sữa tơi. trộn đều và đắp hỗn hợp lên vùng mụn đê 10-20p. sau đó rửa sạch với nước.

5. thanhphuong

thanhphuong New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang nghía tmv Đông á ở chỗ Kim Mã các chị ah.
    ko biết đã chị e nào trị mụn ở đây chưa ah?

6. Angela Ngoc

Angela Ngoc Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xài antiacne aa+ là hết mụn đó bạn ah! Share thêm kinh nghiệm cho bạn nhé! Cái này từ thiên nhiên nên an toàn cho da mà ko sợ dị ứng hay hóa chất hại da gì cả! :D

7. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Đông Á cũng đc đó bạn ah. cơ sở cũng đc.

8. hahomhinh

hahomhinh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn mình cũng mụn đầu đen nhiều lăm, thấy nó nặn lột mà vẫn lên nhiểu, thấy nó dùng antiacne aa+ mụn đầu đen hết mà ũng k thấy vết thâm