Địa chỉ giảm béo cho Việt Kiều ở đâu an toàn?

Địa chỉ giảm béo cho Việt Kiều ở đâu an toàn?

Chia sẻ trang này

1. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 4,343 Lượt xem

• 17 Lượt trả lời

Em là mem mới muốn nhờ các chị tư vấn điều này. Chả là bà bác em sắp ở Nga về và bà ấy muốn đi giảm béo. Bà ấy bắt em tìm địa chỉ giảm béo cho việt kiều ở đâu an toàn mà em chẳng biết chỗ nào cả. Các chị giúp em với.

Mấy chị chia sẻ cho em mấy địa chỉ giảm béo an toàn ở đâu cho Việt Kiều với nhé. Chỗ nào uy tín, lịch sự, an toàn và hiệu quả ấy ạ. Bà bác em ở đây chỉ hơn tháng thôi nên chỗ nào giảm béo nhanh thì tốt hơn. Giá cả thì không quan trọng đâu ạ.

Em cảm ơn các chị nhé.

2. Phuong Mai_15/06

Phuong Mai_15/06 Member

• 139 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bác bạn béo chỗ nào mà muốn về việt nam giảm béo thế? bên nga k làm được ah bạn?

3. MinHong92

MinHong92 Member

• 253 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

về VN làm cũng được c ạ. giờ VN cũng nhiều tmv uy tín lắm, tiêu chuẩn quốc tế mà giá cả lại vừa phải. quan trọng là tiếng tăm m thoải mái thì diễn đạt tốt hơn, làm theo ý m hơn.
    e thấy mấy nơi nổi tiếng như kangnam ấy cũng giảm béo cho việt kiều nhiều mà.

4. Yunyun86

Yunyun86 Member

• 217 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

địa chỉ giảm béo cho việt kiều thì cũng ở mấy chỗ an toàn chất lương uy tín thôi. b thử tham khảo chỗ lớn như bệnh viện thẩm mỹ xem, giá thì chắc có đắt hơn. mà bạn giới thiệu cho bác bạn an toàn là tốt nhất

5. Linhlemlinh1996

Linhlemlinh1996 Member

• 163 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bệnh viện thẩm mỹ thì có kangnam là nổi đúng không bạn? bên đấy chuyên công nghệ HQ thì k biết giảm béo có tốt không nhỉ?

6. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

kangnam làm hút mỡ cũng được đấy bạn, nhiều chị em làm thử rồi. bạn tìm hiểu thử xem sao

7. Dautaynho

Dautaynho Member

• 227 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bà bác bạn về VN là ở đâu thế bạn? phải nói rõ thì mọi người mới tư vấn được chứ

8. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bác mình về HN bạn ah. bạn biết địa chỉ giảm béo an toàn cho việt kiều ở đâu thì chỉ mình với

9. Miên Miên

Miên Miên Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở HN thì tập trung nhiều tmv lớn rồi bạn, làm an toàn thôi

10. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ở nước ngoài về thì chắc bác b yêu cầu cao về dịch vụ với cơ sở vật chất lắm. cứ đến kangnam cho đảm bảo b ah.

11. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ngoài kangnam còn có đông á vs bích nguyệt cho bạn tham khảo, bạn cứ tìm hiểu hết đi

12. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

hình như m k thấ bích nguyệt nổi dịch vụ giảm béo lắm nhỉ

13. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đúng rồi. ở VN giảm béo nổi nhất phải kể đến đông á vs kangnam, còn bích nguyệt m cảm thấy họ thiên về mấy dịch vụ về da hơn ấy. muốn tìm giảm béo cho việt kiều ở đâu an toàn thì đến kangnam hay đông á tham khảo cũng được

14. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nói chung là hút mỡ ở kangnam hay laser của đông á thì cũng đều có tác dụng hiệu quả cao cả. vì nó không phẫu thuật và tác động trực tiếp vào mỡ nên hiệu quả sẽ được đảm bảo

15. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 176 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

ở đâu mà ăn đúng tiêu chuẩn cũng giảm được hết

16. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Giảm béo bằng laser thì e thấy bên ĐA mn cũng khen, còn hút mỡ mà ko pt thì thấy nhiều ng lại khen bên kn các mẹ ah, ko biết nên chọn pp nào trong 2 địa chỉ trên nhỉ

17. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 181 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Vậy cả 2 chỗ này đều làm tốt bạn nhỉ?

18. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 519 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Tớ thấy có công nghệ Cavi Lipo giảm béo ko phẫu thuật hiệu quả lắm, có bạn nào biết công nghệ này ko? :D