Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội

Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội

Chia sẻ trang này

1. Minh_Hien_12

Minh_Hien_12 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,085 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội có ai biết cho em xin với ạ. Em đang muốn làm tóc xoăn.
    Trước đây em đã từng làm 1 lần, nhưng sau đó tóc bị duỗi thẳng ra rất nhanh, chỉ sau hơn 1 tháng là mất cả lọn. Chị làm tóc bảo do tóc em là tóc tơ nên không ăn thuốc. Em chán quá nên hồi đó không làm lại nữa.
    Giờ đi làm rồi, muốn làm tóc xoăn trông đứng đắn hơn. Mong mọi người chỉ dùm.
    Em xin cảm ơn ạ!!!

2. Anh_Thien

Anh_Thien New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội mình ko biết luôn. Nhưng bạn giống mình rồi, mình đang muốn làm xoăn đây mà chả làm được. Tóc mình là tóc tơ, bt thì thẳng nói thật là đẹp hơn ép thật. Hí hửng đi làm xoăn nhưng ko ăn, hôm trước hôm sau duỗi, 3 hôm sau làm lại cuối cùng kết quả vẫn như cũ. Bây giờ đẻ xong tóc rụng quá nên muốn làm xoăn để tóc nhìn dầy hơn nhưng mà chả biết có ăn thuốc ko hay lại tiền mất tật mang

Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội nào làm được kiểu này mọi ng biết ko?

3. vanvuive

vanvuive Member

• 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội mình thấy mấy người bạn mình có vẻ thích cửa hàng Đại Đồng, ngay đầu Hoàng Ngọc Phách phía Nguyên Hồng, bạn thử tham khảo xem.​

4. suoinguon

suoinguon Member

• 139 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tóc chị mình cũng tóc tơ ko ăn thuốc trước cũng làm ở tâm loan mà ko đc . Chị ấy mấy tháng trc bám càng bà ngoại vào hàng tóc GIANG ở ngõ chợ khâm thiên làm đại vậy mà gần 3 tháng tóc vẫn sóng đẹp lắm .
    hàng chị này như kiểu chuyên làm xoăn ý , chị mình bảo hôm chị mình làm một buổi sáng mà có gần chục khách làm xoăn , mới làm thì hơi xoăn hơn ý mình 1 tí nhưng càng để lâu càng đẹp , bây giờ tóc chị mình chỉ vuốt dưỡng mà vào búp như đầu sấy vậy

bachhop thích bài này.

5. maihue

maihue New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chẩ mấy khi ra mấy hiệu làm tóc trên hà Nội, nhưng có nghe hệ thống làm tóc Thảo Tây nhiều lắm mà không biết làm có ổn không, bạn thử tìm hiểu và đến đấy xem nhé.

6. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tóc Thảo Tay mình thấy quảng cáo nhiều lắm nhưng không biết làm đẹp không nữa. Mà bạn cũng giống mình chả mấy khi tìm hiểu hiệu tóc, cứ thấy chỗ nào gần nhà là làm thôi, mình cứ chỉ kiểu rồi người ta làm, chứ để tìm được mấy chỗ hiệu tóc ở xa, mà chưa thử bao giờ thấy cũng ko an tâm lắm.

7. dinhthutrang

dinhthutrang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tóc thảo tây thì thấy quảng cáo với giới thiệu nhiều lắm,, chỗ nào mình cũng thấy hình ảnh nối tóc thảo Tây, thấy quảng cáo nhiều lắm mà không biết làm ăn chất lượng đến đâu, mà không biết làm tóc ở đấy đắt không nhỉ

8. dinhphong

dinhphong New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm tóc xoăn hay tóc thẳng gì mình cũng hay đến mấy hiệu tóc gần nhà thôi, trước giờ ít tìm hay quan tâm đến chỗ nào làm đẹp mà tìm đến lắm, mình thì cứ đơn giản, nhanh thuận tiện thì làm thôi, quảng cáo có nhiều, giới thiệu cũng nhiều nhưng mà khi đế chưa chắc đã được như vậy đâu.

9. Thuy Linh 92

Thuy Linh 92 New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng thấy nếu chọn địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội rồi mới đi làm tóc thì cũng lâu lắm, còn phải đến đúng nơi, nếu mà nổi tiếng thì lại rất đông người đến đó làm, có khi thợ học việc làm cho mình luôn ý chứ, làm ở chỗ gần mình vẫn tiện hơn, đi xa chắc gì đã hơn đâu

10. cobengoc

cobengoc Member

• 98 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thôi thì địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội cũng ko bằng địa chỉ làm tóc gần, mình thấy làm ở gần thì an toàn hơn, tốt nhất là tìm lấy chỗ quen mà làm , làm ở mấy chỗ ko quen lo lắm, với lại giờ nhiều cửa hàng tóc quảng cáo lắm, ko đnág tin đâu, mình cư chỗ gần, chỗ quen làm là đc

11. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chuẩn rồi bạn. tìm được chỗ làm tốt cũng được, nhưng thấy gần nhà cũng dễ hơn, quen biết thì cũng đỡ, chứ giờ tìm được mấy chỗ làm tốt cũng khó lắm, bạn bè thì chưa ai làm bao giờ nghe mạng thì toàn pr với quảng cáo cả thôi

12. lydautay

lydautay Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Làm gần nhà xấu òm à, chẳng có kiểu nào đẹp cả. mình thà bỏ công đi tìm và đến địa chỉ làm tóc xoăn đẹp ở hà nội mà làm cho đẹp vẫn hơn. Cái đẹp phải bỏ công bỏ sức ra mới được chứ. Bặt chăng hay chớ có gì hay đâu.
    Bạn nào có địa chỉ làm đẹp thật sự thì chia sẻ đi

13. vily

vily New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chọn chỗ làm tốt thì tóc giữ được lâu hơn, mà cũng không phải gần nhà là không tốt đâu, biết đâu cái địa chỉ làm tốt đó lại gần nhà mình thì sao :D, thật ra tièn nào của nấy thôi, tìm mấy chỗ tốt, làm vừa đẹp vừa đảm bảo, có đăt hơn một chút cũng đáng bạn nhỉ

14. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khâm thiên gần chỗ mình, hôm nào phải đến đó xem xem cắt đẹp thật ko mới được
    Mà bạn ơi, giá cả ở đó có cao lắm ko, mình định làm xoăn với hơi nhuộm một chút phần đỉnh đầu thì giá khoảng bao nhiêu nhỉ? Nó có xoăn lọn to ko, nhìn chuẩn ko thế?

15. ngamai88

ngamai88 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm tóc xem xem có phải thợ chính hay thợ học việc làm nha bạn
    Thợ học việc làm bao giờ cũng lâu và tay nghề kém hơn thợ chính nhiều. Mình thấy ở các hiệu tóc có tiếng thì toàn là thợ học việc làm, thợ chính toàn ngồi chơi

16. mai hồng

mai hồng Member

• 36 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình thấy thợ học việc làm lâu lắm nà, mà lại xấu nữa chứ, thợ chính thì làm nhanh mà đẹp, cũng mất số tiền như nhau thì tốt nhất cứ thợ chính mà làm nha. Nếu muốn thợ chính làm cho mình thì thường phải quen thợ chính cơ, ko thì phải đến lúc cực vắng người may ra thợ chính mới làm

17. hoatuyettan

hoatuyettan Member

• 50 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình trước gì đi ở tiệm đấy chỉ có 1 người thôi, nên chả mấy khi chú ý thợ chính với thợ học việc cả, nhưng nếu đi làm thì ai mà chẳng muốn chọn thợ chính cho đẹp, chứ thợ học việc tay nghề chưa tới thì phí lắm

18. muathu

muathu New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình toàn chọn mấy chỗ quen hoặc gần nhà trước gờ chẳng quen, mà cũng không nghĩ phải đi chọn chỗ tốt với thợ chính thợ phụ, vi căn bản cũng chả có nhiều tiền, mà cũng chẳng có thời gian, mấy khoản thời trang, làm đẹp, tóc tai thì mù tịt

19. Dáng ngọc

Dáng ngọc Member

• 73 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tùy thôi bạn ơi.
    Nhiều bạn chọn chỗ làm tóc gần nhà tóc vẫn đẹp đấy thôi. Nhất là mấy bạn khách quen hay vào 1 tiệm ấy. Người ta quen rồi thì thái độ tốt lắm, làm cũng đẹp nữa.
    Giờ bạn thử ra tiệm tạp hóa nhé, hỏi mấy người bán hàng là biết ngay giá cả. Nếu bạn mặc đồ ở nhà đi mua giá khác, mà bạn mặc đồ đi làm đi mua giá lại khác đấy.

20. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Chỗ làm tóc mà cũng nhìn mặt bắt hình dong thế này thì chết. -_- Người ta sớm muộn cũng biết trò của họ mà bỏ đi các chỗ khác thôi.