Địa chỉ phục hình răng cửa uy tín Hà Nội?

Địa chỉ phục hình răng cửa uy tín Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. thu cúc trần

thu cúc trần New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,451 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Mọi người cho em hỏi có cách nào phục hình răng cửa bị thưa không? Và tiện cho em xin địa chỉ phục hình răng cửa uy tín ở Hà Nội nha mọi người.

Em mới chuyển ra Hà Nội công tác nên vấn đề tìm một địa chỉ uy tín để phục hình răng cửa khá khó khăn. Hi vọng mọi người giải đáp giúp em.
    Xin hậu tạ mọi người chầu cafe!

2. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo dịch vụ bên nha khoa Hoàn Mỹ hay nha khoa smile care nhé, mình thấy hoàn mỹ nổi tiếng vs đội ngũ nha sỹ giỏi còn bên smile care thì trang thiết bị tân tiến

minhdo thích bài này.

3. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Cả nhà có ai làm bên hoàn mỹ chưa? Nhà em cách nha khoa này tầm 5km nếu chất lượng có khi em đi trồng lại cái răng hàm bị sâu cái

dungbeo thích bài này.

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

mình thì chưa ghé bên này lần nào nhưng thấy sếp mình đang định đưa con sang đó niềng răng thì phải

5. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

hoàn mỹ cũng có tiếng đó :D nhưng ở xa chỗ mình quá nên mình toàn ghé cái nha khoa gần nhà làm cho nhanh thôi

6. thu cúc trần

thu cúc trần New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nha khoa này ở đâu ak? mình chuyển công tác ra ngoài HN đang ở căn hộ trong time city không biết có gần chỗ này không?

7. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

nó ở 39 quang trung đó bạn, bạn cứ map là ra ngay, từ time ra đó cũng không xa lắm đâu chắc 4km chứ mấy

8. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

các chế cho em hỏi em cũng muốn phục hình răng cửa thì nên chọn loại răng nào thì tốt nhất ak? và loại răng đó duy trì được bao lâu?

9. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

tốt nhất thì bạn nên chọn venus, emax đều được có điều giá nó hơi mắc :D 2 loại này duy trì được khoảng hơn chục năm nha b

vietanh thích bài này.

10. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tầm 4-8 triệu 1 răng thôi mà , nếu muốn sử dụng lâu dài thì chọn mấy loại này là quá hợp lí rồi

11. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nói chung răng sứ không kim loại là ổn nhất rồi vừa tự nhiên mà lại bền bỉ hơn những loại răng sứ kim loại

12. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

cái đấy là điều đương nhiên rồi mà bạn nhưng mà giá của nó cũng khác nhau nhiều đó :D

bongyeu thích bài này.

13. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em nói thật là chị em nào có ý định xài răng sứ kim loại thì nên ngừng lại vì em từng thay răng sứ kim loại rồi, lúc đầu ăn nhai ok và giá cực ổn nhưng tầm 3 tháng sau bắt đầu xỉn màu và em chỉ dùng được có hơn 1 năm là rơi luôn. Thôi thì đầu tư răng ổn định chút đi mấy chị ak