Địa chỉ thẩm mỹ viện Lan Chi ở đâu

Địa chỉ thẩm mỹ viện Lan Chi ở đâu

Chia sẻ trang này

1. mevabe

mevabe New Member

• 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 5,756 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Chuyện là em mới được tặng 1 voucher của nhommua cả nhà ạ. Giảm giá 78 % khi đi spa ở thẩm mỹ viện Lan Chi. Trên Voucher k ghi địa điểm, haiz. cho em hỏi địa chỉ thẩm mỹ viện Lan Chi ở đâu nhỉ? Nghe nói thẩm mỹ viện Lan Chi có đội ngũ chuyên gia từ Châu Âu. Được chăm sóc bởi bác sĩ châu Âu mà được giảm giá tận 78% lận. Cả nhà giúp em tìm địa chỉ chính xác với, voucher của em sắp hết hạn rùi, huhu

2. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng k nhớ cụ thể, ở quận Bình Thạnh thì phải. Thẩm mỹ viện này có voucher à ? mình cũng phải đi mua mới được

3. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Voucher nào cũng ghi rõ địa điểm mà, bạn xem lại đi. Mình mua Vouncher ở nhommua nhiều lần rồi.

4. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Có thể in nhỏ quá bạn ấy k nhìn thấy, cả nhà giúp bạn ấy đi nèo :D

5. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

47 Lê Quang Định, Bình Thạnh nhé cả nhà !
    Mình thì k hay mua voucher đâu, vì mình thấy giảm giá nhiều quá nên cug hơi sợ, gì mà làm đẹp công nghệ Nhật Bản có 100k ...
    Haiz, làm thế thì hơi nguy hiểm tới sức khỏe, nhỡ đâu ngta làm k tốt cho mình ..

6. con bướm xuân

con bướm xuân New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hình như có đôi lần mình qua cái thẩm mỹ viên lan chi này rùi thì phải nếu không nhầm thì nó nằm ở đầu đường lê quang định thì phải nhưng chắc chắn nó nằm ở lê quang định đấy

7. giao su tho

giao su tho Member

• 34 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình dùng voucher thẩm mỹ rùi nè, nói chung chất lượng giảm giá thì k thể bằng đc...
    Cơ mà mình thấy tiền ít thì chi cần thế thui là đc rùi :D

8. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Tiền ít nhưng chất lượng cũng phải đảm bảo thì người ta mới đến lần sau chứ bạn, làm ăn kiểu phục vụ 1 lần đó thì làm sao mà khá được

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Giảm gì mà giảm nhiều thế bạn? Mình nghi có chiêu trò gì đó ở đây chứ giảm thế thì họ lãi vào đâu nhỉ? Lại còn đội ngũ chuyên gia từ Châu Âu nữa

doanthihue thích bài này.

10. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chắc là mấy dịch vụ có bác sĩ Châu Âu thì không giảm giá đâu ...
    Chỉ giảm giá mấy dịch vụ trị mụn các kiểu thôi chứ nhở ?

11. Nguyễn Minh Phương

Nguyễn Minh Phương New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái thẩm mỹ viện này nghe quen quen hôm trước hình như có lần nó lên tv rùi thì phải nghe đâu quảng cáo ở đây chuyên về phẫu thuật nâng ngực thì phải thấy kêu là nằm trên đường lê quang định ý