Địa chỉ thẩm mỹ viện Phương ở đâu?

Địa chỉ thẩm mỹ viện Phương ở đâu?

Chia sẻ trang này

1. Phương Anh

Phương Anh New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 64,431 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Mỗi cái nốt ruồi ngay mép mà phải đi tẩy? Chắc to lắm.

3. lyly

lyly New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hình như nó có 2 hay 3 cơ sỏ ý bạn định hỏi cơ sỏ nào mới được chứ

4. Hoa Huỳnh Anh

Hoa Huỳnh Anh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu mình khồn nhầm thì thằng này có 2 hay 3 cơ sở gì đó y mình chỉ biết 1 cơ sở của nó là ở
    Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quân 11 thui

5. họ kute

họ kute New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách đây mấy năm minh lên viện da liễu Hà Nội tẩy nốt ruồi.Bác sĩ khám rồi tư vấn.Khi mình tẩy bác dĩ bảo ko cần phải xếp sổ o ngoài mà vào trong phòng trên tầng 2 bên tay trái.Bác sĩ đấy có cho mình số điện thoại nhưng lâu rồi mình làm mất sổ khám nên mất luôn số điện thoại.nốt ruồi của mình nổi cục ở cổ.phí đốt đóng ở ngoài sảnh la 100k cách đây 3 năm.Còn bây giờ giá bao nhiêu mình ko biết.Đốt không đau đâu,chỉ thấy mui khen khét xíu.

6. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đợt trước mình có 1 nốt ruồi khá to ở má. Mình tự mua thuốc bôi về, nốt ruồi thì hết nhưng mà để lại sẹo rất to chị em ạ :(
    Các chị em đừng như mình nhé ==

7. hiennhi

hiennhi New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn tính đi tẩy nốt ruồi ah, tẩy nốt ruồi thường hay để lại sẹo lõm, thời sv mình cũng tẩy nốt ruôi nhưng bj có sẹo, nếu nốt ruồi to thì bạn cần đc tư vấn cận thận ko thì để lại sẹp lõm đấy bạn ah.
    Địa chỉ tmv Phương ở quận 6 và Q 11 tp hcm bạn nhé.

kinhkong_68 thích bài này.

8. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

T
    Tẩy nốt ruồi dù bằng pp nào thì cũng để lại sẹo bạn nhé! Theo kinh nghiệm của mình thì k nên tẩy
    Tẩy còn rất đau và xót nữa cơ @@

lonelygirl thích bài này.

9. galaxy y

galaxy y New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm trước đưa vợ đi chơi có đi qua cái thẩm mỹ viện này công nhận là to và dẹp thật nhưng lúc đó mình kg nhớ rõ địa chỉ cụ thể của nó ở đâu chỉ nhớ nó nằm ơ đường lãng binh thăng ý nhé

10. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Bạn có thể sử dụng mật ong và bột hạt lanh để điều trị tẩy nốt ruồi mỗi đêm trước khi đi ngủ. Để tránh sự lộn xộn, bạn nên băng nốt ruồi trong suốt quá trình ngủ ban đêm.

11. Phuong Beauty

Phuong Beauty New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ viện Phương có 2 chi nhánh
    Chi nhánh 1: M13-M14 cư xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, TP. HCM. ĐT: 08.38 751 034
    Chi nhánh 2: 285 Lãnh Binh Thăng, Phường 8, Quận 11, TP. HCM. ĐT: 08.39 650 964
    Mình là nhân viên tại Mỹ viện Phương. Vì có bôi thuốc tê, bắn hok thấy đau, cũng không bị sẹo, nhưng với điêu kiện là phải cử nước và tránh nắng thật kỹ, bên cạnh đó nên kiên ăn các thức ăn có màu sậm. Mọi chi tiết bạn có thể vào website www.myvienphuong. vn để tìm hiểu thêm bạn nhé.