Địa chỉ thẩm mỹ viện quốc tế Bally ở đâu các chị nhỉ?

Địa chỉ thẩm mỹ viện quốc tế Bally ở đâu các chị nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Vũ Thanh Hằng

Vũ Thanh Hằng New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,026 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Mọi người có ai biết địa chỉ thẩm mỹ viện quốc tế bally ở đâu không chỉ em với, trước được cô bạn của người yêu giới thiệu tmv này, giờ có nhu cầu trị nám nên muốn đến mà ko biết ở đâu. Giờ bỏ anh người yêu kia rồi nên cũng ngại hỏi để xin số cô bạn kia nên đành lên đây hỏi mọi người vậy. :">

Ai biết chỉ cho em địa chỉ thẩm mỹ viện quốc tế Bally với ạ, đường đến nữa thì càng tốt.

2. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình ko nhớ rõ địa chỉ nhưng ở trên phố Kim Mã ấy bạn ạ, gần chỗ rẽ vào Ngọc Khánh ấy, bạn cứ ra khu đó vừa đi vừa nhìn thể nào cũng thấy

3. Girl đang yêu

Girl đang yêu New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Google tí là ra í mà, 463 Kim Mã đó bạn chủ thớt. Mà trị nám phải đến Bally cơ á? Chỗ này uy tín lắm à?

4. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

gõ google ra hàng loạt chắc thương hiệu này cũng tạo được uy tín rồi, tmv quốc tế bally chuyên về dịch vụ nào ấy các mẹ nhỉ?

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

hihi, bạn gõ tên tmv này lên google thì chẳng ra hàng loạt. Muốn biết họ đc nhắc đến nhiều hay ko thì khi bạn tìm về dịch vụ nào, google trả kết quả tên tmv nào đầu tiên thì tmv đó làm ngon đấy

6. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

nàng còn biết về tmv này chứ mình còn chưa nghe tên bao giờ cơ

7. vietanhhy

vietanhhy Member

• 85 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nói thật là cái tên thẩm mỹ viện quốc tế bally còn xa vời với tớ quá, có vẻ như cái tên này chưa gây được tiếng vang lớn gì trong ngành chăm sóc sắc đẹp cũng nên :)

8. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

bên này cũng lớn có tiếng rồi đó c ah.
    tmv này ở 463 Kim mã nhé c. trên Kim Mã có 2 tmv lớn là đông á với cái bally này thôi.

9. thammyvienthulam

thammyvienthulam New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có gì hay, bỏ tiền ra làm quảng cáo nhiều rồi lại chém khách hàng.

10. vân vân

vân vân Active Member

• 224 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

phải làm hiệu quả thì mới bền đc, chứ còn quảng cáo nổi nhanh rồi chìm cũng nhanh thôi b.
    m thấy bên bally cũng lớn. sau vụ cháy họ lại chuyển về địa chỉ bao nhiêu ko rõ nữa.

11. Cục Mỡ

Cục Mỡ New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ địa chỉ mới là 601 Kim Mã bạn ạ