Trị mụn trứng cá ở đâu hiệu quả ở hà nội?

Địa chỉ thẩm mỹ viện Trị mụn trứng cá ở đâu uy tín nhất tại Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 95,092 Lượt xem

• 276 Lượt trả lời

Chào cả nhà, cả nhà ơi bây giờ trị mụn trứng cá ở đâu hiệu quả nhất, uy tín nhất cả nhà nhỉ. Mặt em hay bị lên nhiều mụn bọc to và mụn mủ rất đau, thỉnh còn ngứa nữa. Em cũng đã dùng nhiều cách và đi chữa ở vài nơi nhưng kết quả vẫn không khả quan. Ai có kinh nghiệm trị mụn trứng cá hay biết trị mụn trứng cá ở đâu tốt cho em xin xin cái địa chỉ.

2. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Địa chỉ trị mụn uy tín ở hà nội?
    Nếu ở Hà Nội bạn thử đến bệnh viện 108 trị mụn trứng cá thử xem. Mình thấy ở bệnh viện 108 cũng có khoa da liễu đấy. Đây bệnh viện nhà nước nên chắc là cũng làm ăn uy tín bạn ah.

3. Bống

Bống Member

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re : Chữa mụn trứng cá ở đâu uy tín nhất
    TRị mụn trứng cá em up cho chủ đề này. Hồi trước em chỉ cũng chỉ có một vài mụn trứng cá thôi, nhưng ko hiểu sao 2 năm gần đây mặt em lên rất nhiều mụn.Đặc biệt là mẫy tháng nay mặt nhiều kinh khủng..toàn mụn trứng cá nhỏ ..nhìn như cái bánh đa vừng ý..đến kinh. Mất cả tự tin khi giao tiếp..có mẹ nào có bí kíp chữa trị ,hay biết địa chỉ nào chữa mụn trứng cá hiệu quả và uy tin giới thiệu giúp em với ah..!! Em cần thông tin gấp ah..Mong các mẹ giúp đỡ.Thankssss các mẹ nhìu nhìu...!!:Kiss:

Hang_90tn thích bài này.

4. Nguyệt Case

Nguyệt Case Member

• 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re : Trị mụn ở đâu hiệu quả hà nội?

Bạn nên dùng mật ong thường xuyên, kết hợp với bôi mật ong lên các vết mụn. Trước kia mình cũng hay bị trứng cá lắm, từ ngày dùng thử mật ong trị mụn trứng cá da rất đẹp mà lại hết trứng cá. Bạn có thể tìm hiểu thêm công dụng của mật ong trên các trang web hoặc bạn xem qua video về cách trị mụn tại nhà .

Hang_90tn thích bài này.

5. quanvang

quanvang Member

• 53 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Re : Trị mụn trứng cá ở đâu hiệu quả nhất, uy tín nhất?

Mình bôi mật ong cũng khỏi được à? Có chữa được mụn thâm đen ko bạn ơi? vì mình chỉ nghe nói mật ong kết hợp với 1 số thứ khác làm trắng sáng da chứ chưa nghe nói là trị mụn cả.

6. tieuthunongdan

tieuthunongdan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đừng cạy mụn nghen. cạy mụn là sẹo lõm đó. trị sẹo lõm còn khó hơn trị mụn trứng cá nữa kìa. mình bị rồi mình biết.

7. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Muốn tìm đc phương pháp cũng như địa chỉ trị mụn trứng cá hiệu quả thì trước hết mọi người nên tìm hiểu nguyên nhân gây mụn trứng cá là gì?

THeo mình được biết thì nguyên nhân gây ra mụn trứng cá là do tình trạng viêm các lỗ chân lông nơi mồ hôi và tuyến bã nhờn tiết ra, vì thế bệnh thường xuất hiện ở người có làn da nhờn hoặc hỗn hợp. Một số yếu tố làm bệnh trứng cá nặng thêm như: Yếu tố thần kinh (stress, mất ngủ…), thay đổi nội tiết (hay gặp ở lứa tuổi dậy thì, kỳ kinh nguyệt…), rối loạn tiêu hóa (táo bón), ăn đồ cay nóng, uống rượu bia nhiều… Kết hợp với việc chăm sóc da không đúng cách: thói quen nặn mụn, sử dụng mỹ phẩm không hợp với da và đặc biệt là việc lạm dụng chế phẩm bôi ngoài da chứa Corticoid (như Dexamethasol, Betamethazol…).

Cách điều trị mụn trứng cá và cách ngăn ngừa:
    - Chăm sóc da đều đặn mỗi ngày, rửa mặt nhẹ nhàng, rửa sạch mặt trước khi đi ngủ, ngay khi ra đường về không chà xát da quá mạnh và quá thường xuyên, tôn trọng cấu trúc da. Không tự ý cạy, nặn mụn.
    - Tránh làm việc gây đổ mồ hôi quá nhiều. Tắm và lau sạch cơ thể sau khi ra nhiều mồ hôi.

- Đảm bảo chế độ ăn uống, sinh hoạt điều độ, hạn chế stress. Giảm bớt căng thẳng tinh thần trong cuộc sống.

- Kiêng ăn các thức ăn ngọt - béo như chè, bánh ngọt, chocolate, xoài, sầu riêng...

- Tránh để táo bón

Trường hợp viêm da nặng, người bệnh nên đến bệnh viện, phòng khám chuyên khoa da liễu để khám và điều trị. Theo mình, bạn có thể tham khảo một số đơn vị thẩm viện trị mụn trứng cá uy tín như : Đông Á, Bally, BN,...

8. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Để trị mụn trứng cá bạn có thể đến bệnh viện da liễu hà nội để khám và tham khảo ý kiến bác sĩ xem sao. Mình không am hiểu lắm về mấy thẩm mỹ viện, nhưng theo mình bạn cứ chọn chỗ nào lớn, dụng cụ thiết bị hiện đại, phục vụ tốt và bác sĩ có tay nghề thì chắc uy tín. Nhà mềnh ai biết chỗ nào thì giới thiệu cho chủ top nhỉ, cũng cho mình honags hớt luôn, biết đâu sau này lại muốn đi TMV :D

9. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cho em vào hóng vụ này với ạ. E cũng đang muốn tìm địa chỉ trị mụn trứng cá xem ở đâu uy tín và hiệu quả đây. Nhưng mà khó quá.
    Thấy bảo đến bệnh viện da liễu hoặc bệnh viện 108 nhưng mà mấy bệnh viện nhà nước, thái độ bsi cứ thái độ, lại còn bon chen mệt lắm. Nhưng ra ngoài chữa thì chưa biết chỗ nào tốt cả. các chị nào đi rồi thì cho e tham khảo địa chỉ với ạ.

10. Thúy Uyên

Thúy Uyên Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đang nghĩ chọn phương pháp dân gian xem sao, thấy đi tị cũng lâu lắm
    Mà chi phí đâu phải vài triệu (tầm 1 triệu/lần, mà mấy lần mới khỏi cơ á)

11. Vẽ trái tim

Vẽ trái tim Member

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rồi á, ở bệnh viện người ta có vẻ khinh người lắm,
    Cứ làm như mình cần người ta, còn người ta ko cần mình :(

12. Vẽ trái tim

Vẽ trái tim Member

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Địa chỉ trị mụn uy tín hà nội?

Thôi, em xin bệnh viện, nói thật bỏ thêm tiền đến trung tâm về da mà khám còn hơn khám da liễu
    Đắt mà xắt ra miếng vẫn hơn mất cả đống tiền mà chả được gì

cau vong sau mua thích bài này.

13. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Re : Trị mụn trứng cá ở ở đâu tốt?

Để trị mụn trứng cá bạn có thể đến bẹnh viện da liễu trung ương để khám và chữa trị. đấy là bệnh viện chuyên ngành nên chắc cũng uy tín và hiệu quả hơn. hoặc bạn tìm hiểu bệnh viện 108 cũng có điều trị thẩm mỹ đấy.

14. thanhvan89

thanhvan89 Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re : Trị mụn trứng cá ở đâu tốt nhất, uy tín nhất?
    Trị mụn trứng cá bạn cứ chọn mấy trung tâm thẩm mỹ lớn vào có đầu tư về máy móc hiện đại, chỉ nhìn thế mình cũng thấy chuyên nghiệp rồi. ngoài ra phải xem cách tư vấn phục vụ và đội bác sĩ có tay nghê lâu năm thì chọn. Mình không biết mấy cái thẩm mỹ này mấy. nếu không bạn đến bệnh viện da liễu xem. chuyên ngành thì chắc là cũng uy tín.

15. hoangmanh

hoangmanh Member

• 89 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bây giờ, kể cả bệnh viện hay ra ngoài phòng khám tư, thẩm mỹ viện, người ta đều đầu tư trang thiết bị rất hiện đại. chỗ nào cũng có dịch vụ trị mụn trứng cá ổn cả. quan trọng là chọn được tmv uy tín.
    Theo kinh nghiệm của mình:
    - Nếu muốn nhanh thì ra thẩm mỹ viện hoặc phòng khám tư: mình biết mấy tmv có tiếng như: xuân hương, bích nguyệt, kangnam, bally
    - Nếu ngại ra tmv thì tốt nhât vào bệnh viện da liễu hoặc bệnh viện 108 đều có khoa da liễu. nhưng mà vào bệnh viện thì thủ tục hơi lâu.

16. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Nếu bạn muốn trị mụn trứng cá thì có thể đến các TMV có tiếng , có đầu tư thì chắc uy tín, ngoài ra bạn có thể đến các bệnh viện da liễu Hà Nội hay bệnh viện 108 đều có điều trị thẩm mỹ đấy. vào bệnh viện cũng đông nên chắc làm thủ tục cũng mất thời gian, nhưng muốn trị thì phả gắng chờ thôi, càng đông thì càng thấy hiệu quả và uy tín.

Hudi vuong thích bài này.

17. thanhvan89

thanhvan89 Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để trị mụn trứng cá bạn có thể đến bệnh viện da liễu, là bệnh viện thì chắc cũng uy tín và đảm bảo hơn, hoặc đến bệnh viện 108 tại đó cũng có điều trị thẩm mỹ, nhưng đến bệnh viện thì thủ rục khá mất thì giờ.

18. Xuxu

Xuxu Member

• 120 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Re : Trị mụn trứng cá ở đâu tốt?
    E thấy uy tín thì có bệnh viện nhà nước như bệnh viện 108, bệnh viện da liễu HN. Nhưng mà vào bệnh viện thì thủ tục lâu lắm các chị ah. Nếu muốn nhanh thì mấy chị ra ngoài thẩm mỹ viện để chữa trị cho nhanh. Giờ có nhiều tmv. Mà các tmv đang đợt lễ nên e thấy khuyến mại rầm rộ lắm.

19. duyendang

duyendang Member

• 396 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bệnh viện thì lâu khỏi nói
    Mà thái độ bác sỹ ở đó khinh người lắm, làm nhà nước mà, có ai coi mình ra gì đâu, người ta nhận lương theo tháng, làm hay ko cũng thế

fanstatic thích bài này.

20. liennk

liennk Active Member

• 180 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Bệnh viện nhà nước mới vậy thôi, chứ bệnh viện tư người ta quan tâm bệnh nhân lắm
    Bệnh viện tư nó phải chăm sóc khách hàng mới giữ được khách chứ, với cả chi phí nó cũng đắt hơn mà
    Bạn tham khảo bài viết trị mụn trứng cá ở đâu hiệu quả ở đây xem.