Địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín ở hà nội

Địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín ở hà nội

Chia sẻ trang này

1. muabuon

muabuon New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,561 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. duyendang

duyendang Member

• 396 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Ở Hà Nội mình biết có nhiều nơi, nhưng nơi nào uy tín thì... hơi khó nói, nhiều quá mà

3. kienbh

kienbh Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hỏi thẩm mỹ viện nào uy tín thì khó. nhưng nói chung là căn cứ vào tiêu chuẩn: cơ sở vật chất, tay nghề bác sĩ, thái độ phục vụ của nhân viên.
    Mình thấy một số thẩm mỹ viện có tiếng ở HN, thường xuyên nge nhắc đến như:
    - thẩm mỹ viện xuân hương
    - thẩm mỹ viện Bally
    - Thẩm mỹ viện xuân trường

4. kienbh

kienbh Member

• 32 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

À có mấy thẩm mỹ viện nữa:
    - thẩm mỹ viện Kangnam
    - Bích Nguyệt spa cũng thấy nge nhiều.

còn gì nữa ko nhỉ? chắc phải trực tiếp đi làm mới đánh giá được chất lượng tốt hay ko

5. duyendang

duyendang Member

• 396 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mấy cái TMV này có gì nổi bận hả bạn, uy tín về tổng thể luôn hả?
    Nhưng mà thấy nó cơ sở vật chất cao thì giá cũng bị đẩy lên trời luôn đó

6. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bà chị đi làm ở thẩm mỹ xuân hương khen tấm tắc rồi cứ nói về dịch vụ và phục vụ tốt mà giá rẻ toàn khách tỉnh đại gia lên làm .. chả biết thế nào... mình cũng đang định lên đó tút nhan sắc chắc là cũng tốt... mình thấy ưng chỗ này hơn là các chỗ khác, có bà chị đi thí mồi rồi nên không sợ :)))

7. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em ko biết các chị lấy cơ sở nào để đánh giá địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín thế ah? Theo em được biết thì tmv Xuân Trường là ở TPHCM mà ? sao lại có trong ds tmv HN thế ah?
    e cũng nghĩ nếu tmv uy tín thì chắc là sẽ có nhiều người tìm đến để làm dịch vụ. Chứ nhiều nơi chỉ quảng cáo ko, mà chẳng biết có ai đến làm ko. tốt nhất là có ng quen đến làm, nếu thấy ổn thì mình còn dám đi chị ah.

8. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừ chuẩn đấy :) lúc đầu cũng chả tin lắm cứ sợ chưa dám làm mấy bà ý làm rồi thấy đẹp mà tốt mình lên luôn.. trên đó thái độ chuyên nghiệp phết. Mình phải lên tút nhan sắc chứ không thì chồng nó lại đi léng phéng thì chết :) phải xinh hơn mấy chị mắt xanh mỏ đỏ thì chồng nó mới đỡ phải đi :))) tmv Xuân Hương này có mấy chị nhân viên còn ngồi nói chuyện về chồng con rồi gái gú buồn cười lắm.. thân thiện mà chiều khách phết.

9. Thủy Tiên

Thủy Tiên Member

• 135 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thì mình ko thích nhân viên mà ngồi lê buôn chuyện. Nhiều nơi, nhân viên cứ mải mê buôn chuyện, ko lo làm cho khách hàng. cảm giác ko có trách nhiệm và chuyên nghiệp gì cả. Đã làm thì tập trung làm, quan tâm tới Khách hàng thì nên hỏi han khách chứ ko có kiểu ngồi buôn chuyện như thế là mình đã ko thích rồi.

10. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Vote cho tmv Đông Á ở 212 Kim Mã: cơ sở hạ tầng khang trang, toàn dùng công nghệ mỹ, bs nước ngoài ...

11. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tmv bally với tmv Đông Á cùng trên đường Kim Mã thì phải.
    nhưng công nhận tmv Đông Á nhìn hoành tráng hơn. tòa nhà những 8 tầng các mẹ ah