Địa chỉ trị sẹo thâm ở chân ở đâu uy tín?

Địa chỉ trị sẹo thâm ở chân ở đâu uy tín?

Chia sẻ trang này

1. mưa gió

mưa gió New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,076 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. bebingo

bebingo Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước cháu cũng bị sẹo thâm chân này, nhưng cháu bị vết nhỏ thôi, nên để nó tự khỏi

3. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

->> cách trị vết thâm mụn nhanh nhất
    bỏng bô xe máy dễ để lại sẹo lắm, mà rất khó chữa bằng mấy cách tự nhiên. bạn thử đến bệnh viện da liễu hoặc là mấy thẩm mỹ viện xem. có mấy tmv khá lớn ở KIm Mã, với Giải phóng đó bạn. họ đều có Dv trị sẹo thâm.

4. bibo

bibo New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

sẹo bỏng ống bô nếu nhỏ hoặc không nặng khả năng tái tạo lại da rất mau, lúc bắt đầu hình thành sẹo thì mua thuốc trị sẹo ở hiệu thuốc để bôi thì ok nhưng nếu vết phỏng nặng và lớn thì khả năng tái tạo da rất thấp, thường để vết thâm, sẹo...với trường hợp này thì bạn nên đi thẩm mỹ để điều trị sẹo thâm nếu bạn muốn xóa nó hoàn toàn. Không biết bạn đang ở đâu nếu ở Tp.HCM thì đến bệnh viện tm Á Âu để điều trị sẹo ok lắm

5. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hi, mình thấy ở Kangnam trị sẹo uy tín và hiệu quả hơn đấy bạn. :D Mình đến đó trị mụn rùi mà

6. bibo

bibo New Member

• 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thì không biết Kangnam thế nào, tại mình điều trị sẹo do trái rạ để lại thấy ok lắm lại hợp túi tiền của mình, mà lại là bệnh viện nên mình thấy an tâm vì thế mình dựa trên cảm nhận và kết quả mình nhận được khi điều trị ở bệnh viện Á Âu thôi. Chứ mình không thể so ai làm uy tín hay hiệu quả hơn, vì mình không pr bạn à

7. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình cũng thấy Kangnam có dịch vụ trị sẹo rất ổn. :) Mình thấy nhiều người đến đó làm và đạt hiệu quả tốt rồi mà

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn có người quen đến đó trị sẹo rồi à? Cá nhân mình thì thấy Kangnam trị mụn tốt thôi ngoài ra họ còn có những cách trị thâm khá hay , còn trị sẹo mình ko rõ lắm