Dịch vụ giảm béo ở đâu hiệu quả?

Dịch vụ giảm béo ở đâu hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. KieuMinh

KieuMinh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 16,870 Lượt xem

• 67 Lượt trả lời

2. Lemon My

Lemon My Member

• 230 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cùng cảnh ngộ rồi mẹ ơi :(
    có mẹ ở đây e vui quá, có gì thì chúng ta rủ rê
    ah đâu
    e thì chưa sinh :))
    cơ mà e bị béo lâu ngày
    mẹ e cứ suốt ngày chê em béo như lợn xong bắt ăn ít thôi :((
    e cũng muốn giảm béo bụng với đùi
    mà chưa tìm được chỗ giảm béo ở đâu hiệu quả cả

KieuMinh thích bài này.

3. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

muốn tìm chỗ giảm béo ở đâu hiệu quả thì quan trọng nhất là mẹ phải chọn được công nghệ mình muốn làm
    có nhiều công nghệ giảm béo lắm mẹ nhé
    từ hút mỡ cũng có, massage cũng có, rồi giờ còn có cả laser nữa
    mẹ muốn làm công nghệ nào thì chọn địa chỉ phù hợp thôi
    nhưng mẹ béo lâu chưa? nếu lâu rồi thì massage không có hiệu quả đâu
    e thì khuyên mẹ nên dùng laser, chứ hút mỡ nguy hiểm lắm đấy

KieuMinh thích bài này.

4. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thấy bảo là bây giờ có công nghệ hút mỡ mới cũng an toàn đấy mẹ ạ. em cũng chưa tìm hiểu kỹ nhưng cũng biết thế, khoan hẵng nghĩ xấu về hút mợ mẹ ạ.
    còn giảm béo ở đâu hiệu quả thì em nghĩ các mẹ có thể tham khảo bên đông á xem. em thấy bên đấy làm dịch vụ này cũng rầm rộ lắm, mà có nhiều người giảm thành công rồi đấy.

KieuMinh thích bài này.

5. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bên đông á e nhớ hình như là làm dịch vụ giảm béo bằng sóng siêu âm cơ mà chứ làm hút mỡ đâu. không biêt là mấy cái dịch vụ giảm béo này ở đâu tốt nhỉ. giá cả chênh lệch nhau quá làm e cũng khó chọn.

KieuMinh thích bài này.

6. KieuMinh

KieuMinh New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cám ơn các mẹ đã chia sẻ giúp e ah, mấy nay e bận quá ko vào Dđ đc, giảm béo bằng pp pt thì e sợ lắm ah, cứ dao kéo vào ng thì... Giảm béo bên đông á bằng máy siêu âm là thế nào mẹ @thanhthanhtu , me nó giải thích kỹ giúp e với, e chưa nghe cái này bj

7. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

đúng rồi mẹ ạ. Lúc em tìm hiểu xem giảm béo bụng ở đâu hiệu quả thì cũng có mấy mẹ giới thiệu là làm ở đông á nổi tiếng có công nghệ siêu âm. em trộm nghĩ chỉ nghe siêu âm bình thường m vẫn làm lúc khám dạ dày các kiểu, có thấy giảm được tí mỡ nào đâu.

8. MeBong

MeBong Member

• 261 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

bên đấy làm giảm béo là theo công nghệ sóng siêu âm hội tụ, chứ k phải sóng siêu âm bình thường m đi siêu âm đâu mẹ. vì giảm béo vùng đùi cũng khó nên cần tìm ở đâu hiệu quả nhất. mà e đấy bên đấy nổi tiếng giảm béo lắm

9. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

muốn biết được dịch vụ giảm béo ở đâu tốt thì phải đến trải nghiệm trước cơ các mẹ ah, chứ cứ nghe nói k biết dc đâu

10. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

ah thế ra là thế :D e lại cứ nghĩ là sóng siêu âm thường. thế thì giảm béo bụng ở đâu hiệu quả nhỉ, nên dùng sóng siêu âm hay là hút mỡ nhỉ

11. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu là mình quyết định giảm béo vùng đùi ở đâu hiệu quả thì mình sẽ chọn bên đông á dùng sóng siêu âm nhé bạn. sau khi tìm hiểu kỹ thì m thấy bên đấy nổi tiếng nhất về giảm béo đấy

12. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mọi người bàn tán sôi nổi quá. em đang muốn tìm chỗ giảm béo mặt mà ít người nhắc quá. mà chắc tìm hiểu được chỗ giảm béo bụng ở đâu hiệu quả thì chắc giảm mỡ mặt cũng hiệu quả thôi

13. kieu thanh

kieu thanh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy các chị bàn tán sôi nổi quá e cũng share tí gọi là. Chả là sinh xong cu thứ 2 vòng eo và đùi của em cứ gọi là phát khiếp. ck em toàn nịnh bảo thế này ôm mới thích nhưng em bit chả ổng nào mê nổi đâu. .em dùng đủ mọi cách gen bụng, rùi đắp ngải cứu+muối, bôi rượu gừng nghệ hạ thổ cũng không ăn thua. Nhưng được con bạn giới thiệu tới Spa uy tín em đã giảm được hẳn 7cm trong vòng 1 tuần. Đầu tiên cũng không để ý đâu nhưng tự nhiên hôm ấy mặc váy lại cứ thấy tụt tận đâu ây, xôc xà xộc xệch. Em mới thử kiểm tra thì giảm kinh ngạc luôn. Phải nói là sung sướng hơn bắt được vàng. Mà spa này sử dụng tinh dầu giảm béo thiên nhiên nhập khẩu chứ không dùng j tới hóa chất hay phẫu thuật nên em yên tâm lắm. Hehê. Tới giờ em vẫn còn 5 buổi nũa cơ không biết còn giảm đc mấy cm nữa.

14. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bên đấy giảm kiểu gì thế hả bạn. mọi người ở đây đều đang tìm địa chỉ giảm béo vùng đùi ở đâu hiệu quả nên bạn nói thế này mọi người quan tâm lắm :D

15. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

có dịch vụ giảm béo ở đâu tốt hơn bên đông á không nhỉ? nghe mọi người giới thiệu đông á nhiều rồi nhưng cũng muốn tham khảo nơi khác xem sao nữa

16. maibeo

maibeo Member

• 199 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tìm được chỗ giảm béo bụng ở đâu hiệu quả là được rồi lại còn phải tìm mấy nơi sao bạn :)) lại bị loạn đấy

17. kieu thanh

kieu thanh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang theo spa ở đường Trân DUy HƯng cũng gần cầu vượt ấy chị, spa này đông khách lắm nên trước khi tới chị pải alo hẹn trc đấy. em cho chị số luôn này. 0944.115.087. Các chị làm ở đây nhiệt tình mà hiệu quả phết nên em cũng đang rủ mấy con pạn bụng to đi cùng đây. hehe mình pải thử trc chúng nó mới dám đi

18. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bạn làm theo liệu trình à bạn, được mấy buổi rồi, giảm được bao nhiêu cm rồi thế. mình nghe bên đông á dùng sóng siêu âm có ng giảm dc 17cm liền, mà bên đấy cam kết giảm luôn, mỗi tội giá hơi cao nên vẫn đang xót tiền. để thử tham khảo bên bạn xem sao :D

19. kieu thanh

kieu thanh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng em làm theo liệu trình 10 buổi nhưng đc kmai thêm 2 buổi nữa. làm 1 tuần đầu giảm đc 7cm rồi. dùng tinh dầu mà giảm đc thế là nhanh đấy chị ơi. Em làm ở đấy là hết 7tr nhé. so với hút mỡ các kiểu thì chắc rẻ hơn mà an toàn.

20. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình cũng chỉ là muốn tham khảo thêm để tiện so sánh thôi mà :)) phải tham khảo kỹ để chắc chắn hơn chứ :)))