Review địa chỉ tắm trắng ở đâu uy tín và tốt nhất ? | Page 2

Dịch vụ tắm trắng ở đâu tốt nhất các mẹ ơi?

Chia sẻ trang này

1. Nhật Anh

Nhật Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tắm trắng ở đâu an toàn?
    Tắm trắng Tế Bào Noãn ở Khơ Thị thấy tốt lắm các mẹ, cảm giác tắm mà không bị mỏng da, không bị nhợt nhạt, da trắng mịn mà bóng, quy trình, máy móc cũng đàng hoàng.
    Giờ nhiều TMV, chỉ sợ mấy chỗ tẩy lột thôi, dù trắng nhanh thật đấy nhưng nhiều tác hại vô cùng.

2. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giờ nhiều chỗ tắm trắng quá nên cũng chẳng biết tắm trắng an toàn ở đâu nhỉ, nhìn mấy bà ca sĩ diễn viên đi tắm trắng nhìn trắng như tuyết lại thấy chạnh lòng.

3. heoiu2606

heoiu2606 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình nếu bạn ở SG thì có thể tham khảo Spa Y Khoa Korea nha...tại nơi này là của Viện thẩm mỹ Quốc Tế Việt - Hàn mở, nên chất lượng và dịch vụ ok lắm...giá cả cũng hợp lý...mình từng chăm sóc da vs trị mụn tại đây nên thích lắm

4. HiềnBùi

HiềnBùi Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giờ tắm trắng có khi là nhu cầu làm đẹp được nhiều mẹ để ý nhất nhỉ, toàn thấy các mẹ hỏi địa chỉ tắm trắng ở đâu tốt thôi

5. cangkhocangyeu

cangkhocangyeu New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắm trắng ở đâu hiệu quả tốt nhất?
    bạn thử đến Spa Việt Hàn đi mình hay tắm ở đó lắm...hiệu quả cũng ok...quan trọng là cách mình chăm sóc tại nhà ak...nhưng bạn yên tâm ở đó có Bác sỹ chuyên khoa da tư vấn trực tiếp, hướng dẫn bạn cách chăm sóc nên hiệu quả duy trì khá lâu nhé

6. Hoaly

Hoaly New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Tớ tắm trắng tại Spa ở Linh đàm 2 lần rồi (tớ mua gói 5 lần - mua nhiều được giảm giá mà..hehe),thấy ok lắm. tớ copy địa chỉ với số điện thoại dưới đây cho mẹ nào quan tâm thì gọi nhé
    Số 16 BT2 Nguyễn Hữu Thọ Linh Đàm ( đối diện cổng công viên 10-10 linh đàm)
    Hotline: 0913204664- 04.35402764

7. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tắm trắng ở đâu an toàn hiệu quả?
    chị vừa tắm trắng vừa mua gói tắm trắng ở đó về á, thế thì chắc tốn kém lắm nhỉ. Tắm ở các spa phải tắm nhiều lần không biết có trắng lên không mà nghe có vẻ phức tạp vậy:rolleyes::rolleyes:để tìm được tắm trắng ở đâu tốt nhất bây giờ cũng đau đầu lắm đấy, thấy mỗi người nói 1 nơi

Hoaly thích bài này.

8. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy chẳng có tắm trắng ở đâu hiệu quả, an toàn bằng ở nhà, chỉ cần tẩy da chết rồi đắp mặt nạ cho mặt với toàn thân bằng mấy loại mặt nạ như đậu đỏ, bột nghệ, khoai tây,cám gạo với sữa chua , sữa tươi không đường là được mà. Tuy nó không trắng ngay tức thời nhưng an toàn hơn là tắm 1 lần trắng luôn:D:D

9. Hoaly

Hoaly New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng không tốn kém lắm mẹ nó à. 1.500k/lần thôi. Tớ tắm lần 3 thấy trắng sáng lên 2 tone rồi. mỗi lần cách nhau 5 ngày, Ở spa này mình yên tâm vì họ không dùng cách tẩy da chết trắng bóc lên ngay như 1 số nơi khác, có sữa non, kem,rồi vào ủ... thời gian khoảng 2 tiếng gì đó mình không để ý...hehe nhưng mà thư giãn luôn và lại được trắng lên. Nhân viên và chủ ở đây rất nhiệt tình vui vẻ dễ gần nên tớ thích

10. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 49 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tắm 3 lần hết 4tr5 thì cũng thấy rẻ thật nhưng sao mà nhanh trắng thế nhỉ, mình vẫn thấy nghi nghi chắc chắn phải có chất gì đó mới làm trắng nhanh như thế được.

Hoaly thích bài này.

11. Hoaly

Hoaly New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đến Spa 5 ngày 1 lần, còn ở nhà tớ dùng kem Spa đưa bôi ngày và đêm bạn ạ. Nên lần 3 của tớ cũng kéo nửa tháng. tớ không thấy họ dùng chất tẩy gì và da mình thì mịn màng hẳn ra

12. NgânVũ

NgânVũ Member

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình nghĩ chất làm trắng da nhanh ở trong phần kem ủ ý, lúc mình mình tắm trắng mình có để ý da tay. Mấy bước xông hơi, massage hay tây da chết mình thấy da vẫn thế chỉ thấy da mềm hơn thôi nhưng đến khi ủ sữa non xong thất da khác hẳn luôn:):) Gía mình tìm mua được mấy loại kem ủ này về nhà tắm trắng thì rẻ hơn bao nhiêu nhỉ

Hoaly thích bài này.

13. Hoaly

Hoaly New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn thử đén hỏi xem họ có bán cho mình về làm không, số của họ: 0913204664, 043 5402764

14. NgânVũ

NgânVũ Member

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Số điện thoại này là của nơi nào hả bạn,phải có địa chỉ, tên tuổi rõ ràng để mình còn tìm hiểu chứ tự nhiên gọi hỏi họ mà đồng ý đến lúc mua hàng dởm có mà chết tiền oan à:( nếu là các spa hay tmv thì chắc họ không bán đâu, mua những nơi k có cơ sở thì nghi lắm

15. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình không tắm trắng ở chỗ họ thì đời nào ai bán cho mình về nhà tắm, mà họ cũng có cách pha chế chứ cứ mua về tắm mà trắng được thì ai cũng mua chứ chẳng đi tắm trắng làm gì cho tốn tiền bạn ạ:D

16. Miss World

Miss World Member

• 73 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

tắm trắng ở đâu hiệu quả tốt nhất?
    Nhiều địa chỉ quá, cảm ơn mọi người nhiều. Để em qua Đông Á trước cho gần, sau đó qua mấy chỗ kia xem thế nào

17. Hà Đặng

Hà Đặng New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giảm nhiều thế liệu có đảm bảo không hả bạn, lần đầu tiên mình thấy có nơi giá tắm trắng đã rẻ hơn nhiều so với những nơi khác rồi mà còn giảm thêm nữa đấy. Nếu thực sự tốt và có chất lượng thì không cần giảm khách họ đã kéo đến ùn ùn vì giá quá rẻ. Mình đây đi tắm trắng hết hơn 11tr mà tắm có 4 lần, ở đây tính ra tắm 10 lần hết có 5tr. Thực sự rẻ cũng thích thật đấy nhưng rẻ quá thế này nếu là mình mình cũng không giám đi làm.

18. NgânVũ

NgânVũ Member

• 61 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tiền nào của ấy nàng ơi, rẻ quá cũng không phải là tốt đâu. Đợt mình tìm hiểu tắm trắng ở kangnam thấy giá cũng hơi cao nhưng do nhiều khen nên quyết định làm, tiền nào của ấy không sai tẹo nào đâu.

19. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất mọi người nên tắm trắng ở nhà là tốt nhất, bây giờ nhiều người khen tắm với bột đậu đỏ, trà xanh, cám gạo hay yến mạch trắng nhanh mà. Dịch vụ nào mình không làm ở nhà được thì mới đến tmv chứ tắm trắng đâu có khó, chỉ cần kiên trì là được.

20. My Sushine

My Sushine New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tắm trắng ở đâu tốt nhất?
    Thớt hỏi tắm trắng ở đâu tốt nhưng không nói rõ địa chỉ ở đâu làm mọi người cứ nói cả ở bắc lẫn trong nam. Mình đọc thôi mà cũng chóng hết cả mặt rồi.:(