Tư vấn địa chỉ triệt lông vĩnh viễn tại hà nội

Dịch vụ triệt lông vĩnh viễn ở đâu hiệu quả nhất nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Guci

Guci New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 155,441 Lượt xem

• 72 Lượt trả lời

2. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 291 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn ở hà nội chỗ nào hiệu quả?
    Dịch vụ triệt lông vĩnh viễn
    giờ nở rộ lắm, ở các spa và các tmv đều có dịch vụ này và họ làm rất tốt. Tuy nhiên bạn cũng có thể tự làm ở nhà bằng cách dùng dao cạo và bọt cạo râu của đàn ông được đấy.

3. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 114 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng thấy cạo bớt đi là được rồi chứ cần gì phải đến tmv triệt lông vĩnh viễn nhỉ? Mà triệt lông vĩnh viễn là triệt sạch luôn hả? Vậy thì chồng sắp cưới của bạn ấy có thích không nhỉ?:p Nói vậy thôi chứ nếu bạn đã quyết định thì các tmv nổi tiếng có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn hiệu quả mà

4. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 122 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn tại hà nội chỗ nào hiệu quả?
    Uh mình thấy bây giờ tmv nào cũng có dịch vụ triệt lông vĩnh viễn đấy! Nhưng mà bạn nên đến những nơi nổi tiếng như kang nam, thu cúc, hoàn mỹ cho yên tâm. Mà bạn không ngại khi đi triệt lông vùng kín hả?:p

5. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các bạn đừng đến Cát Tường nhé, nguy hiểm lắm đó ,vừa có 1 vụ phụ nữ đi phẫu thuật nâng ngực bị tử vong rồi ông bác sĩ quăng xác xuống sông ấy :<

6. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 473 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Triệt lông
    thì đến spa cũng ổn mà, ko cần thiết phải qua tmv đâu. Các spa họ cũng waxing ổn lắm đó bạn ạ

7. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

spa mình thấy k to bằng thẩm mỹ viện nên cơ sở vật chất và máy móc...của họ không tốt bằng thẩm mỹ viện đâu. Tốt nhất cứ đến thẩm mỹ viện làm cho yên tâm

8. perfect

perfect Member

• 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Triệt lông cũng đơn giản thui mà bạn. Máy móc cũng không có gì phức tạp đâu nên đến spa thì giá mềm hơn so với đến thẩm mỹ viện đó

9. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình tưởng triệt lông vĩnh viễn chân, tay, nách hay vùng kín thì đều phải dùng công nghệ cao như laser co2 hay new elight ơt tmv chứ. Ở spa họ chỉ wax lông tức là triệt lông tạm thời thôi

10. Alicia

Alicia Member

• 224 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu dùng công nghệ triệt lông thì phức tạp lắm đó bạn à chứ ko đơn giản đâu. CHỉ có trị tại nhà dùng các sản phẩm tự nhiên mới đơn giản thôi

11. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm bình thường mình vẫn thấy mọi người wax lông vùng kín đấy. Hình như dùng hỗn hợp mật ong với đường và chanh hay sao ấy. Bạn chủ thớt mà đi triệt lông vĩnh viễn thì đi tmv hay spa đều được. Người ta đều nhập máy móc công nghệ cao nước ngoài về mà:p

12. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 656 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn tại hà nội chỗ nào hiệu quả?
    Mình chả bao giờ đi spa hay tmv triệt lông cả, nhưng mình nghe nói tmv kangnamHồng ngọc Spa khá uy tín nên bạn chủ thớt có thể đến đó. :D

13. Pth941

Pth941 Active Member

• 618 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Kangnam hơn đó bạn, đây là tmv nằm trong danh sách dc sở y tế Hà Nội cấp phép đấy, nhiều tmv khác ko được cấp phép đâu

14. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy thu cúc có vẻ nổi tiếng nhỉ? Nghe nói họ có dịch vụ phun thêu đẹp, giờ còn cả triệt lông nữa. Mà triệt lông thì mình nghĩ bạn cứ đến những tmv lớn, ứng dụng công nghệ mới nhất là new elight ấy

15. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy bệnh viện đa khoa thu cúc được cấp phép và cũng có uy tín mà bạn. Mà không biết thu cúc là bệnh viện hay là thẩm mỹ viện nhỉ?

16. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn giờ có nhiều nơi uy tín lắm bạn ah. Ví dụ như tmv xuân hương, hoài anh, thanh vân, bác sỹ tú,...

17. mai_anh

mai_anh New Member

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đi qua đoạn đầu Giảng Võ thấy 1 chỗ đang treo banner giảm giá triệt lông đến 90% đấy. Chắc chất lượng cũng ok nên đông khách lắm.

18. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn chủ thướt chỉ cần dọn dẹp một chút vùng kín thì giá triệt lông vĩnh viễn chắc chỉ tầm 2-3tr là cùng thôi. Không cần thiết phải dùng voucher giảm giá đâu. :) Mà chỗ bạn nói là tmv hay spa nào đấy?

19. mai_anh

mai_anh New Member

• 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm, tớ vào hỏi thì làm nách có 780k bảo hành 5 năm liền. Bikini 2tr2 thì phải, tớ cũng đang muốn làm bikini mà, nhưng vẫn bị ngại ý :D Chỗ đó là tmv bạn ạ, ngay đầu Giảng Võ - Cát Linh..

20. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ô triệt lông vĩnh viễn vùng kín mà lại đắt hơn vùng nách à? Cơ mà giá triệt lông vùng kín có 2tr2 thì cũng chấp nhận được đó. Mà sao bạn không nói rõ tên tmv thế?hj

Chủ đề của tuần