Điêu khắc lông mày ở đâu đẹp hơn Lông mày Đẹp Kiwi Ngô không cả nhà ơi giúp em???

Điêu khắc lông mày ở đâu đẹp hơn Lông mày Đẹp Kiwi Ngô không cả nhà ơi giúp em???

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Chia sẻ trang này

1. Song Hee Young

Song Hee Young New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 29,181 Lượt xem

• 85 Lượt trả lời

Em ở Sài Gòn, đã hỏi mấy bạn chuyên nghề trang điểm và dân chơi sành điệu chỗ làm lông mày. Dạng điêu khắc nha các mẹ. Thấy người nói chỗ này chỗ kia nhưng phần lớn suýt xoa chỗ mẹ ca sĩ Kiwi. Chị này nghe nói học quá trời bằng cấp về lông mày ở châu Âu, hiện đang dạy cho Việt Kiều Mỹ nhiều. Vô xem fanpage thì cũng đẹp thật. Nhưng em vẫn muốn tìm chỗ nào làm đẹp nhất mà không chỗ nào vượt qua được ( hi hi... hơi khó xác định nhỉ ) , lên đây hỏi các mẹ cho rõ kẻo khắc lên mặt rồi hối không kịp. Giúp em nha cả nhà ơi???

2. Ngọc Lens

Ngọc Lens New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm trước em nghe nói chị Kiwi có ra Hà Nội làm 2 ngày cho khách Hà Nội. Chị em đi về cụng khen bảo đáng đồng tiền. Nghe nói phí hơi đắt. 10 triệu thì phải

3. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chỗ này nghe lạ nhỉ/ lần đầu e nghe thấy đó. mà cơ sở ở HCM thôi chứ ko phải ở HN af mọi người?

4. VyVy Nguyễn

VyVy Nguyễn New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À thì ra Lông Mày Đẹp Kiwi Ngô là của mẹ Kiwi Ngô Mai Trang. Sao lại cắt cái đuôi Mai Trang đi thì ai mà nhận ra được nhỉ.

5. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nhiều ng bảo điêu khắc lông mày nhìn già với ko tự nhiên. nên cũng băn khoăn ko biết có nên đi làm điêu khắc ko

6. Mắt Hí

Mắt Hí New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em vừa lên google thử "Lông Mày Đẹp Kiwi Ngô" ra Fanpage liền. Kể cũng khác biệt so với nơi khác thật. Lông mày tự nhiên vô đối. Hôm nào em làm chuột bạch cho các mẹ rồi về báo cáo nha [​IMG]

7. Song Hee Young

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc vậy quá mẹ ơi

8. Song Hee Young

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không biết mẹ Kiwi Ngô Mai Trang có làm trực tiếp cho khách hay nhân viên vậy ai biết không?
    E thấy hình sau khi làm xong cũng tự nhiên lắm nè mẹ

KIWI NGO 5.jpg l

9. Song Hee Young

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ làm xong báo kết quả cho mng tham khảo nhe

10. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

điêu khắc bên này giá bao nhiêu vậy c?

11. Mắt Hí

Mắt Hí New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đã ghé đến TMV Lông Mày Đẹp Kiwi Ngô vào tư vấn gặp mẹ Kiwi luôn. Muốn làm luôn nhưng khách phải đặt lịch trước, không nhận khách vãn lai nên đã hẹn lại giữa tuần sau. Có gì đi về sẽ thông báo. Ở đây Mẹ Kiwi trực tiếp làm cho khách đặt trước, có mấy nhân viên hỗ trợ và thấy khoảng chục học viên đang học phòng bên cạnh...bla bla...sẽ báo cáo sau.
    p/s: Vô cầu thng thấy dán hình Kiwi chụp với hầu hết ca sĩ VN và Mỹ...cũng vui vui...

12. Mắt Hí

Mắt Hí New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá bt là 10 triệu, giá hơi cao, nhưng trong tháng 8 này có giảm giá 60% còn 4 triệu đó mẹ. E phải tranh thủ làm luôn.

13. Duyên Đinh

Duyên Đinh New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ù ui, giá 10 triệu lận hả mẹ, bằng giá làm bên nước ngoài rồi..... e cũng đang tìm hiểu để làm, e thấy ở TMV Hoài Anh giá có 1triệu hà. Các mẹ thấy sao???

14. Pặc Chi Dơn

Pặc Chi Dơn New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mình làm ở đây rồi, đẹp và tự nhiên lắm. Lông mày làm xong không sưng, không đau, ưng ý thôi rồi. Bạn ấy nói chị chủ tay nghề cao và cực kỳ chu đáo với khách. Đúng là tiền nào của nấy.

15. Mai Anh Sài Gòn

Mai Anh Sài Gòn New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào chôm được hình lông mày bên nhà Kiwi Ngô điêu khắc share lên cho em coi được không ạ?

16. Mắt Hí

Mắt Hí New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nà mẹ, trên page fb có nhiều hình lắm, mẹ vào đó xem thêm nhe

Các file đính kèm:

17. Mắt Hí

Mắt Hí New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá 10triệu thì cao thật, nhưng có giảm giá đó mẹ. Với lại xem hình thấy các mẹ làm xong đẹp tự nhiên thì cũng ok đó hihi

18. Song Hee Young

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vậy hả mẹ, có hình không mẹ post lên cho e và các mẹ xem với

19. Pặc Chi Dơn

Pặc Chi Dơn New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hình bạn mình đã làm rồi nè, nhìn đẹp và tự nhiên đúng không các mẹ???

20. Song Hee Young

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đẹp quá mẹ ơi, nhìn k biết là đã làm luôn. Chắc e phải lên lịch đi làm luôn quá:))

Lu Na Trần thích bài này.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.