Điều trị mụn công nghệ cao Hiệu quả sẽ tốt hơn chăm sóc da

Điều trị mụn công nghệ cao Hiệu quả sẽ tốt hơn chăm sóc da

Chia sẻ trang này

1. Hoa Bách Hợp

Hoa Bách Hợp New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 62,608 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Mình cũng là khách hàng tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh đã hơn 1 năm nay rồi, trước đây da của mình rất nhiều mụn , da lại còn nhiều dầu nữa. Lúc đầu mình cũng có tâm trạng như các bạn thôi ,vì mình cũng không tin tưởng vào thẩm mỹ viện vì thấy báo chí nói nhiều mình cũng thấy sợ . Mình đã đi chữa mụn tại bệnh viện da liễu nhưng mụn không hết mà da mặt ngày càng đỏ. Mình nghĩ các bạn thật sự muốn chữa mụn thì mình nên đến trực tiếp để nghe tư vấn bạn a ,mình làm hay không là do mình mà . Trước đó ,Mình cũng đã từng là khách hàng của hai thẩm mỹ ở Kim Mã và Bùi Thị Xuân . Nếu để so sánh với thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh thì mình thấy giá cả ở Thanh Quỳnh rẻ hơn rất nhiều . Điều trị mụn bằng công nghệ cao hiệu quả hơn là ở mấy Spa chỉ mát xa ,xông hơi ,nặn mụn và đắp mặt nạ bạn a. Thực sự mình không biết họ làm bằng công nghệ gì nhưng thấy ở Thanh Quỳnh khá nhiều máy . Cũng hơn một năm nay da mặt mình không thấy mụn trở lại .

2. Ban Mai

Ban Mai New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang sử dụng điều trị triệt lông ở Thẩm Mỹ viện Thanh Quỳnh . Em cũng là một Fan của làm đẹp . Trước khi triệt lông ,Em cũng đã tham khảo khá nhiều thẩm mỹ. Trước đây em có quen một chị bạn , chân của chị ấy mọc rất nhiều lông đen ,chị ấy ngại không dám mặc váy bao giờ ,vậy mà sau một năm Em gặp lại chị ấy thấy lông chân đen rậm như " Men" của chị ấy gần như biến mất ,da chân lại trắng và mịn nữa . Chị ấy nói với em là đã trịệt lông chân ở trong Sài Gòn bây giờ chị đã chuyển công tác vào trong đó,chị ấy khuyên em nếu triệt lông ở Hà Nội thì nên tìm thẩm mỹ có công nghệ Diode laser để điều trị sẽ rất hiệu quả . Em đã tham khảo một thẩm mỹ ở Thái Phiên nhưng thấy giá cao quá ,em lại tìm đến thẩm mỹ Thanh Quỳnh thấy chi phí hợp lý hơn rất nhiều . Điều trị được 4 lần mà lông gần như biến mất . Đã đi nhiều nơi để làm đẹp nhưng đây là dịch vụ làm đẹp mà em thấy hài lòng nhất.

3. Lạc Tiên

Lạc Tiên New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ của mình và chị gái cũng đã sử dụng dịch vụ tẩy thâm môi ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh rồi . Gia đình mình cả nhà như có gen di truyền bị thâm môi hay sao ấy ,Môi lúc nào cũng thâm như người bị bệnh ... Trước đó Mình và chị gái cũng muốn đi làm dịch vụ tẩy thâm môi ,làm hồng da môi ở Thanh quỳnh . Mình vào mạng thấy có dịch vụ này mình rất thích nhưng cũng lo lắng vì sợ đau và hỏng môi . Mẹ của mình là người tiên phong thực hiện dịch vụ này ,không ngờ khi làm điều trị tẩy thâm môi về nhà không thấy đau như mình vẫn tưởng tượng .Sau một tháng môi của mẹ hồng lên trông rất tự nhiên . Chị gái của mình vừa mới đi phun môi hồng tại thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh được hơn nủa tháng nay rồi ,thấy môi của chị cũng hồng màu hồng cam rất đẹp . Sang tháng mình cũng đang quyết tâm đi làm đẹp đây.

4. Ban Mai

Ban Mai New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã là trên Diễn Đàn mình thấy như vậy thì cũng nên chia sẻ kinh nghiệm vậy thôi. Đúng như anh lãng Tử nói đấy ,nên " mục sở thị " là tốt nhất . Em triệt lông chân cũng trả phí theo số lần điều trị . Công nghệ mới nhất Diode laser giá là 2.500.000đ/ 1 lần . Công nghệ IPL giá là : 1.200.000đ/ 1 lần . Em làm 4 lần đã thấy hiệu quả rồi . Em cũng có suy nghĩ như anh thôi , mình cứ làm một đến hai lần xem chất lượng và dịch vụ ở Thanh Quỳnh thế nào,nếu không hiệu quả thì dù quảng cáo tốt đến mấy họ cũng chẳng giữ chân được mình .

5. Biển Nhớ

Biển Nhớ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy công nghệ triệt lông ở đấy khá ổn , mình nghĩ Thanh Quỳnh là thẩm mỹ có thể tin cậy được . Mình có thể suy luận như thế này những thẩm mỹ nào mà đã tồn tại được lâu dài nhiều năm là người ta cũng phải kinh doanh như thế nào mới tồn tại được như vậy . Có nhiều thẩm mỹ viện quảng cáo hoành tráng xong được 2-3 năm không thấy bóng dáng đâu nữa. Thẩm mỹ ,làm đẹp... đây cũng là những dịch vụ liên quan đến sức khỏe và sắc đẹp vì vậy các bạn cũng nên tìm đến những thẩm mỹ đã làm lâu năm còn hơn là tìm đến thẩm mỹ mới mở mà quảng cáo hoành tráng.

6. Mộng Mơ

Mộng Mơ New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À, cho em hỏi nha , em vừa làm tẩy thâm môi ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh được 10 ngày , môi làm sau 2 ngày thì lớp vẩy môi thâm đã bong ra hết. Hiện giờ em thấy môi có màu hồng khá đẹp ,em cũng thấy hài lòng . Vậy màu môi hồng này giữ được bao nhiêu năm . Môi của em có phải làm lại nữa ko nhỉ ?

7. Ms Luu Van

Ms Luu Van New Member

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị gái của mình phun môi ở Thanh Quỳnh rồi . Môi chỉ hơi nề lên thôi chứ không sưng to như đi phun môi mấy năm về trước đâu . Ngày trước chắc chỉ có xăm thôi chứ không hiện đại như bây giờ. Ngày xưa không biết chị ấy đi phun môi ở đâu nhìn sưng to và đau lắm . Bây giờ mới có phun xăm mới này mãi chị ấy mới dám làm ,phun được ba tháng, nhìn môi thấy hồng tư nhiên nên không ai biết phun môi đâu .

8. Hoa Da Lan

Hoa Da Lan New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở bên Thanh Quỳnh nghe nói có công nghệ triệt lông Diode laser , triệt lông nửa chân chi phí như thế nào vậy bạn ơi ?

9. Kiến Vàng

Kiến Vàng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ Diode Laser là đỉnh nhất rồi chị ơi ,công nghệ E- Light là thường thường bậc trung nha còn công nghệ IPl bây giờ ít người làm lắm à nha .

10. Sun ny

Sun ny New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu trị mụn ở Thanh Quỳnh thì bạn tham khảo các bạn này xem thế nào nhé .

11. Duyên Lành

Duyên Lành New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình da có mụn từ nhiều năm ,giờ mụn đã hết nhưng sẹo nhiều ,mình cũng đang điều trị seọ thâm sau mụn ở Thanh Quỳnh ,không biết hiệu quả thế nào vì mới làm đưọc lần đầu ???

12. hồ xuân hương

hồ xuân hương New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh cũng là địa chỉ để mình tin cậy được vì bạn mình cũng đã làm ở đây . Tuy ko phải là trị sẹo thâm nhưng mình nghi thẩm mỹ này tin tưởng được . Bạn cứ thử và trải nghiệm xem thế nào rồi cho mình biết với nhé!