Điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Lan Chi hiệu quả không?

Điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Lan Chi hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. Lanlan

Lanlan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,554 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Em thấy có người giới thiệu thẩm mỹ viện Lan Chi, em đang muốn đi trị mụn nữa, không biết điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Lan Chi có hiệu quả không mọi người? Tại em nghe nói mỗi thẩm mỹ viện có những thế mạnh riêng ở từng lĩnh vực, không biết thẩm mỹ viện này có mạnh về trị mụn không nữa.

2. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cái này phải đọc các bài phân tích thế mạnh của từng tmv

3. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đúng vậy. Tmv Lan Chi không biết mạnh về lĩnh vực gì nhỉ? Mình cũng đang quan tâm, hihi

4. ỉn xinh

ỉn xinh Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng được mà bạn. t thấy bạn t đi tmv LC tri mụn về cũng tốt nhưng không biết về sau thế nào thôi

5. kellyhoang

kellyhoang Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

tại sao bạn không thử sử dụng kem đánh răng để trị mụn ? :)) Chỉ việc dán kem đánh răng trên da là bạn đã có thể thoát khỏi tình trạng mụn rồi đấy vì kem đánh răng có công hiệu làm se da mụn cực nhanh. Nếu bạn có làn da nhạy cảm hoặc da khô, hãy chỉ dán kem đánh răng vào các nốt mụn trong thời gian tối đa là 30 phút. Kem đánh răng điều trị mụn rẻ bèo và lợi ích của chúng cũng chẳng khác nào những biện pháp điều trị mụn trứng cá đắt tiền đâu nha

6. lan anh kute

lan anh kute New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Một cách siêu dễ dàng nhưng lại không được người chú ý đến để dễ dàng ngăn ngừa mụn trứng cá là luôn luôn sử dụng khăn và vỏ gối sạch. Nghe có vẻ rất đơn giản nhưng sử dụng khăn tắm và ga trải giường đã được sử dụng qua hay bẩn có thể làm bẩn làn da của bạn và làm cho bạn bùng phát mụn trứng cá.

7. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Lan Chi mạnh về trị mụn đó bạn à, bạn đến đó trị mụn là chuẩn nhất rồi. :D Có vài người cùng cty mình đưa con đến đó trị mụn về khen lắm.

Bạn tiến hành tút lai nhan sắc đi

8. lacdao

lacdao New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Rau diếp cá là một loại thảo dược có tính lành và vị mát cao. Bí quyết chăm sóc da mụn của lá diếp cá là trong lá diếp cá có chất kháng khuẩn đặc biệt tốt cho da bị mụn. Tinh chất kháng khuẩn giúp da thải độc, làm giảm các nốt mụn bị sưng tấy, tránh viêm làm khô lại đầu mụn khiến chúng xẹp đi không phát triển thêm nữa. Bạn có thể trực tiếp ăn lá diếp cá tươi thì rất tốt như ăn kèm với những loại rau thơm khác. Ngoài ra bạn cũng có thể sử dụng lá diếp cá để đắp mặt với công thức: dã nát lá diếp cá trộn đều cùng dung dịch lá lô hội bỏ vài hạt muối vào làm mặt nạ bôi lên da mặt bị mụn. Chúng sẽ là loại mặt nạ tự nhiên trị mụn hữu hiệu.

9. thudung

thudung New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy Khơ Thị cũng tốt lắm đó, nếu gần thì bạn chủ thớt nên đến Khơ Thị hơn

10. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Khơ Thị tốt nhưng đắt lắm, dịch vụ này Lan Chi làm tốt thì nên đến chỗ họ cho rẻ bạn à

11. Vũ Thị Thu

Vũ Thị Thu New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Rau cần tây có đến 90,5% là nước, giàu canxi, sắt, photpho… Cần tây còn chứa nhiều axit amin tự do, tinh dầu, các loại vitamin A, B, C vừa tăng cảm giác thèm ăn, vừa tốt cho não, làn da.
    Chính vì cần tây có tính mát, vị ngọt, giàu chất xơ, khi vào cơ thể có thể kích thích và tăng cường hơn chức năng giải độc, đào thải chất độc tích tụ gây tổn thương ở bề mặt da, nên nếu biết cách dùng loại rau này, phụ nữ sẽ luôn có làn da đẹp, nhất là không bao giờ gặp nỗi muộn phiền về mụn trứng cá