Điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Xuân Trường có hiệu quả không?

1. THIÊN HƯƠNG

THIÊN HƯƠNG New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Xuân Trường có hiệu quả không?
    cả nhà ơi, mụn cám cà mụn đầu đen phải giải quyết sao đây. Điều trị mụn tại thẩm mỹ viện Xuân Trường có hiệu quả không? ai cho mình ý kiến với.
    bestwish and bigsmile like this.
    Đang tải...
  2. hoa 7

hoa 7 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uhm chất lượng cũng được đấy
  3. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 326 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình nghĩ là hiệu quả, giờ công nghệ laser gì đó ở đâu cũng áp dụng mà
  4. huyenese

huyenese Member

• 103 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hỗn hợp sữa tươi và khoai tây là sự kết hợp hoàn hảo để làm trắng da, loại trừ mụn đầu đen.
    Nguyên liệu:
    + 1 củ khoai tây
    + 1/2 cốc sữa tươi
    + 3 thìa cà phê bột mì
    Cách làm:
    Khoai tây gọt vỏ ép lấy nước. Thêm sữa tươi và bột mì vào tạo thành hỗn hợp. Đắp hỗn hợp lên vùng da bị mụn. Để khoảng 20 phút rồi rửa lại với nước ấm.
    bigsmile thích bài này.
  5. Nguyễn Thu Thủy

Nguyễn Thu Thủy New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

1. Thoa một lớp mỏng Vitamin B5 Complex: Siêu cung cấp độ ẩm với thành phần Axit Hyaluronic, là chất tự nhiên được tìm thấy trong mô người như da, sụn, mắt… giúp giảm thiểu nếp nhăn và đưa các thành phần của sản phẩm tiếp theo thấm nhanh vào da.
    2. Thoa serum điều trị thâm Eye Fader xung quanh vùng mắt với các thành phần đột phá mới nhất như: Hesperidin Methyl Chalone Steareath 20 làm săn chắc vùng da chảy xệ và ngăn ngừa vùng da mắt bị huỷ hoại, Dipeptide-2, Palmitoyl Terapeptide-3 làm tan túi mỡ và vùng thâm xung quanh mắt mắt.
    3. Thoa kem dưỡng và cung cấp độ ẩm Aqua Hydrating Gel.
    4. Cuối cùng cũng là bước rất quan trọng để bảo vệ mắt khỏi bị tổn hại sau này. Cara Sun Protection – kem chống nắng SPF25 dùng để thoa lên mắt, không gây cảm giác dính nhầy. Hãy chăm sóc thường xuyên theo hướng dãn trên ngày 2 lần, bạn sẽ có một đôi mắt rạng rỡ sau 7-10 ngày
    bigsmile thích bài này.
  6. Aikio

Aikio Active Member

• 462 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Giờ mình thấy có công nghệ trị mụn bằng ánh sáng Green Laser hay lắm, quy trình thế này nè:
    Bước 1: Làm sạch da bằng sản phẩm sữa rửa mặt chuyên dụng.
    Bước 2: Xông hơi nóng để làm mềm và khử trùng bề mặt da.
    Bước 3: Dùng ánh sáng đơn sắc để kích thích và cô đặc ổ vi khuẩn, sau đó dùng máy chuyên dụng để hút ổ vi khuẩn tích tụ ở lỗ chân lông.
    Bước 4: Phun oxy kết hợp với tinh chất trị mụn có tác dụng tiêu viêm.
    Bước 5: Dùng dụng cụ lấy mụn chuyên nghiệp để lấy hết các nhân mụn cứng ra ngoài (đối với các loại mụn có nhân cứng).
    Bước 6: Sử dụng tia hồng ngoại để chống sưng, chống viêm.
    Bức 7: Sử dụng công nghệ Elight với bước sóng 430 nm để triệt tiêu mụn.
    Bước 8: Sử dụng công nghệ ánh sáng Green laser kết hợp với tinh chất trị mụn.
    Bước 9: Đắp mặt nạ tiêu độc cho da.
  7. kungfupanda

kungfupanda New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã từng trị mụn ở TMXuan Trường tháy hiệu quả và tốt lắm, da lại còn đẹp hơn nữa. Căng và láng mịn. Bạn thử coi sao nhé.
  8. bigsmile

bigsmile Active Member

• 117 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mặt nạ đậu xanh, trà xanh
    Công dụng: Đậu xanh và trà xanh rất tốt để làm sạch lỗ chân lông, lòng trắng trứng có tác dụng ngăn ngừa và trị mụn đầu đen rất hiệu quả.
    Nguyên liệu: Đậu xanh 10gram, trà xanh 10 gram, lòng trắng trứng hoặc mật ong 2 thìa lớn
    Cách làm:
    1. Đậu xanh và trà xanh giã nhuyễn.
    2. Sau đó bỏ lòng trắng trứng gà vào trộn đều, đắp lên mặt và cổ, tránh mép tóc, lông mi, hốc mắt
    3. Chờ 20 đến 30 phút thì lấy bông sạch lau qua, sau đó rửa sạch bằng nước ấm.
  9. lovelove

lovelove Active Member

• 425 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Phương pháp này liệu có hiệu quả không bạn ơi? Mình thấy mấy phương pháp thiên nhiên thế này trị mụn ko hết hẳn đâu, phải đến tmv mới hết.
  10. Tuni

Tuni Active Member

• 623 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Phương pháp này hiệu quả này, nghe nói ở Xuân Trường cũng ứng dụng để trị mụn đấy. Chỉ có điều không biết có đắt hay ko. :(
  11. lananhhoang

lananhhoang New Member

• 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Công nghệ ánh sáng Elight này mình cũng nghe danh lâu rồi. Thấy mấy người đi làm về bảo chi phí phụ thuộc vào vùng bị nám trên mặt nữa nha... Cỡ khoảng 3 - 5 triệu thì phải
  12. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị mụn có nhiều phương pháp lắm. Riêng mụn thì mình chỉ cần dùng kem trị là đuơc rồi.
    bestwish thích bài này.
  13. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

kem trị làm sao hết được vì mụn còn do nguyên nhân bên trong chứ k chỉ do nguyên nhân ngoài da đâu.
    Tốt nhất nên đến thẩm mỹ viện làm một lần cho hết hẳn
  14. kungfupanda

kungfupanda New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa đi trị mụn ở TMV bao giờ, nghe các chị nói mới biết chắc phải đi chăm sóc 1 lần cho bít :p