Điều trị sẹo lõm lâu năm ở đâu hiệu quả nhất vậy ạ ?

Điều trị sẹo lõm lâu năm ở đâu hiệu quả nhất vậy ạ ?

Chia sẻ trang này

1. hoaanhdao

hoaanhdao Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 16,185 Lượt xem

• 40 Lượt trả lời

Trị sẹo lõm ở đâu tốt nhất Hà Nội thế mọi người ơi? Em muốn hỏi điều trị sẹo lõm ở đâu hiệu quả Ngày trước mặt mình bị nhiều mụn trứng cá quá, sau khi ở lỳ một thời gian thì nó đã để lại trên mặt mình kha khá sẹo lõm, mình đang đau đầu với mấy cách trị sẹo lõm quá, mấy đưa bạn cứ khuyên đi TMV cho nhanh, mình cũng tính thử đi xem sao, mà giờ tài chính cũng hơi eo hẹp, nên mình muốn tham khảo mọi người xem ở Hà Nội có chỗ nào làm tốt mà giá cả hợp lý một chút không thì giới thiệu mình nhé.

2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo lõm ở đâu tốt nhất Hà Nội thế mọi người?

Mình không rành lắm mấy địa chỉ trị sẹo, mình thấy bạn có thể tìm vài cái tên phổ biến nhất trên mạng rồi đến tìm hiểu trực tiếp xem cho chắc, bạn cứ chọn cái nào mà to, lớn khang trang, máy móc, cơ sở đầu tư hiện đại, nhân viên làm việc, phục vụ chuyên nghiệp và đặc biệt bác sĩ có kinh nghiệm và chuyên môn. Làm ở nhưng nơi như thế mói đảm bảo an toàn và uy tín.

3. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng không am hiểu lắm mấy chỗ trung tâm chuyên về thẩm mỹ, vì cũng chưa có điều kiện được đến. nhưng lướt qua diễn đàn thấy nhiều chị em hay nhắc đến chỗ TMV Đông Á, bạn thử tìm hiểu thông tin rồi đến tận nơi xem thế nào, thấy tốt, cơ sở hiện đại bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm thì chọn.

4. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa đi TMV trị sẹo lõm bao giờ, mình nghe nói nếu kiên trì dùng các pp tự nhiên cũng hiệu quả lắm, hay bạn cư thử xem rồi hãy đi trị sẹo lõm, ví dụ như bằng cách sử dụng hỗn hợp của 1 muỗng sữa chua, 1 muỗng canh bột yến mạch xay và một số giọt nước chanh

5. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Địa chỉ hay mấy trung tâm thì mình không rõ lắm, chỉ thấy các chị em trong diễn đàn cũng hay nhắc đến mấy chỗ Kangnam,...., bạn qua tìm hiểu xem nếu dịch vụ tốt, làm chuyên nghiệp thì chọn. Giờ TMV mọc lên nhiều lắm, chọn cũng thấy mệt, vì tốt hay không tốt cứ phải trải nghiệm thì mới biết chắc. Mong bạn tìm được chỗ làm tốt, chúc may mắn nhé.

6. hoamay

hoamay Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ ở hà nội nhiều trung tâm với thẩm mỹ viện trị sẹo lõm, chăm sóc da lắm, bạn lo gì chứ
    Ở thẩm mỹ viện, việc trị sẹo lõm do mụn cũng không khó lắm đâu , cơ bản là bạn có nhiều xiền ko đó

7. maikhoa

maikhoa Member

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TRong mấy chỗ Kangnam, ..., thì trị sẹo lõm ở đâu tốt nhất hả bạn?
    Mình nghe nói ở chỗ Xuân Hương làm rẻ hơn kangnam, ko biết thực hư ra sao, mà rẻ hơn có lẽ hiệu quả ko tốt bằng đâu nhỉ?

8. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo lõm ở đâu tốt nhất hà nội thế mọi người?

Giờ trung tâm thẩm mỹ mọc lên nhiều lắm, để chọn được chỗ nào tốt nhất cũng khó, vì khó mà so sánh được các nơi với nhau, chỗ nào làm uy tín, đảm bảo, bác sĩ có tay nghê và kinh nghiệm lâu năm thì chọn thôi.

Trần Thị thích bài này.

9. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Re: Trị sẹo lõm ở đâu tốt nhất hà nội thế mọi người?

Giờ trung tâm thảm mỹ mọc lên nhiêu lắm, chọn được cũng khó lắm. Mà mấy trung tâm kangnam với XH thì cái nào tốt, mà chăc giá cả đắt lắm nhỉ, nêu làm uy tín chắc cũng đắt hơn 1 số chỗ.

10. shikudai

shikudai New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa đi trị sẹo hay chăm sóc da nên không rành lắm mấy địa chỉ trị sẹo,
    Mình nghe nói giờ có nhiều công nghệ hàn quốc trị sẹo và chăm sóc da tốt lắm, cứ đến TMV bất kỳ hỏi là người ta tư vấn cho ngay thôi

11. xinhdep

xinhdep Active Member

• 428 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

Bạn thử nghe tư vấn ở thẩm mỹ viện đi bạn ạ. Mình nghe nói công nghệ Bio Scar trị sẹo lõm tốt lắm, giá dao động từ 6-8 triệu/lần. Một liệu trình điều trị trải qua 1-2 lần, tùy vào từng loại sẹo đó bạn. Bạn tìm hiểu thêm nhé

12. mysoul

mysoul Member

• 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Công nghệ này nghe có vẻ hiện đại nhỉ, nhưng mà giá cũng cao quá. Mình thấy giá bình thường 1 lần trị sẹo đâu có khoảng 1 triệu thôi, cái này tận 6-8 triệu, đắt quá đi

13. thulien00

thulien00 Member

• 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá cao thì cũng chẳng nhiều người có đủ tiền mà làm đâu, tiếc mà :p
    Với sẹo rỗ, sẹo lõm bạn nên sử dụng những loại như cà chua, nha đam, bạc hà, mật ong …để trị sẹo. Nếu không có tác dụng hoặc chưa có tác dụng thì bạn nên áp dụng những sản phẩm của mỹ phẩm và những phương pháp hiện đại hơn.

14. Cà rốt

Cà rốt Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng không biết gì nhiều lắm mấy chỗ trung tâm chuyên về thẩm mỹ, mình thì hay chọn phương pháp tự nhiên để làm đẹp da, như cà rốt này
    Còn trị sẹo mình thấy dùng vitamin e là ổn nhất, cách này thấy nhiều người dùng, mà hiệu quả cũng cao

15. kiều nương

kiều nương Member

• 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm ở Hà Nội là tốt nhất rồi, tìm thẩm mỹ viện lớn với máy móc hiện đại thì thấy vẫn đáng tin hơn mấy chỗ nhìn sập sệ, thiết bị cũ. Còn về giá thì giờ nó cũng có khung giá chung rồi, có cao thì cũng giữa các thẩm mỹ viện cũng chẳng khác nhau mấy đâu

16. maibeo87

maibeo87 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm ở Hà Nội mình nghe đến kangnam gì đó, hình như ở quang trung này
    Còn có cái gì mà bảo lâm ấy, hình như ở trần duy hưng, mình đi thăm bạn ở lao động xã hội thấy, nghe bảo chất lượng cũng đc

17. Ngọc Ngọc

Ngọc Ngọc Member

• 41 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo lõm ở Hà Nội hay ở nhà thì tốt hơn hả mọi người, mình nghe nói có thể trị sẹo lõm bằng cách giảm căng thẳng: Stress là một trong những nguyên nhân chính gây mụn và vô hiệu hóa các quá trình chữa mụn. Hãy thử tránh xa căng thẳng càng nhiều càng tốt. Nếu bạn không thể làm điều đó. , ít nhất bạn hãy cố loại bỏ sự căng thẳng bằng mọi cách khác nhau.

18. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 112 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hiện nay công nghệ điều trị sẹo nhanh an toàn và triệt để nhất là công nghệ sinh học Bio Scar, đây là công nghệ sinh học giúp kích thích tăng sinh collagen và làm đầy sẹo lõm một cách hiệu quả.
    Thẩm mỹ viện Kangnam là hệ thống thẩm mỹ đầu tiên ứng dụng thành công công nghệ sinh học Bio Scar trong điều trị sẹo lõm và là hệ thống thẩm mỹ viện đầu tiên trong cả nước ứng dụng công nghệ sinh học Bio Scar trong điều trị sẹo lõm hiệu quả cho hàng nghìn khách hàng. Nên bạn có thể yên tâm lựa chọn điều trị sẹo lõm tại TMV Kangnam nhé!

19. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uhm thẩm mỹ viện Kang nam được đấy mọi người ah. Đây là tmv nổi tiếng, uy tín nên luôn ứng dụng những công nghệ tiên tiến nhất, mang lại hiệu quả cao và an toàn. Không thì những thẩm mỹ viện như, thanh vân, hoàn mỹ cũng tốt. Bạn cứ đến từng thẩm mỹ viện tham khảo xem sao:p

20. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng thấy những tmv trên được đó. Bạn tìm xem nơi nào gần nơi bạn ở thì đến tận nơi tìm hiểu nhá. Các tmv trên đều ứng dụng công nghệ cao và mới nhất nên cái nào cũng tốt hết bạn ah:)