Điều trị sẹo rổ TMV Xuân Trường.

Điều trị sẹo rổ TMV Xuân Trường.

Chia sẻ trang này

1. boy_toc_do

boy_toc_do New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 47,056 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Mọi người ơi mình ở Đà Nẵng,mình dự định sẻ đi điều trị sẹo rổ mụn tại TMV Xuân Trường,không biết mọi người có ai đã điều trị ở TMV Xuân Trường chưa,review cho mình biết với.Hay có ai đã điều trị các dịch vụ trong đó chưa,hiệu quả của TMV Xuân Trường đem lại là như thế nào vậy mọi người?Mình cảm ơn các bạn rất nhiều nhé.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

tmv xuân trường cũng có tiếng lắm. nếu bạn ở Đà Nẵng, thì đến đó làm cũng được đó bạn à.

boy_toc_do thích bài này.

3. MeBi

MeBi New Member

• 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E họ mình làm ở đó rồi, dv cũng khá, làm xong hết sẹo tầm 80% ko biết bạn bị sẹo nặng ko chứ e mình cũng bình bình thôi.

4. boy_toc_do

boy_toc_do New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có thật ko bạn MeBi mình mong là bạn ko pr cho cái tmv đấy,xin lỗi nếu có gì nói sai về bạn.

5. boy_toc_do

boy_toc_do New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em bạn điều trị bao nhiêu lần và hết bao nhiêu tiền vậy bạn???

6. boy_toc_do

boy_toc_do New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi mẹ ơi làm chi mà kinh khủng quá vậy,nếu như vậy thì mình chịu thua rồi,nản ghê bây h muốn điều trị sẹo rổ mà cũng ko biết điều trị ở đâu cho tốt lại vừa giá tiền nữa.Mà bạn tư vấn trực tiếp tại tmv luôn hả bạn??

7. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

mình tư vấn chat với bên đó thôi. họ cứ bảo qua đó tư vấn. nhưng mà thấy giá cao quá nên mình chỉ hỏi qua loa, rồi bảo tham khảo thêm ý. :( mắc thiệt.

8. boy_toc_do

boy_toc_do New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cảm ơn bạn,chắc vài bữa nữa mình đến tư vấn trực tiếp thì bác sĩ mới biết được liệu trình và chi phí ra sao.bạn hoặc người thân của bạn đã điều trị dịch vụ nào của tmv xuân trường chưa?bạn có thấy ai phản hồi tốt về tmv này chưa?,thank bạn trước nhé.hihi.

9. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ừm, thế bạn đến đó tư vấn. xem tình hình coi sao nhé.

10. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tiền nào của đó thôi các mẹ ơi. Em thấy các mẹ ham rẻ chỗ khác lại không trị hết còn nặng hơn thì càng khổ.

Chủ đề của tuần