Đánh giá về cách điều trị tàn nhang bằng Laser ạ

Điều trị tàn nhang bằng laser có hiệu quả vĩnh viễn không?

Chia sẻ trang này

1. bengoc

bengoc New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,514 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Điều trị tàn nhang bằng laser có hiệu quả vĩnh viễn không mọi người nhỉ? Mình bị tàn nhang cũng khá lâu rồi và cũng từng thử một số cách trị tàn nhang từ thiên nhiên nhưng không có hiệu quả. Mới đây mình cũng đầu tư mua lọ kem trị tàn nhang mủ trôm mà dùng chả ra làm sao cả. Chán lắm rồi mọi người ah! :( Không biết laser có trị được tàn nhang vĩnh viễn không nhỉ?

2. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình nghĩ trị tàn nhang bằng công nghệ thẩm mỹ thì trị được vĩnh viễn đó bạn. Laser toning cũng là công nghệ trị tàn nhang rất hiệu quả. Tuy không trị hết sạch tàn nhang nhưng chắc không tái phát đâu :p

3. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Phải đúng laser toning mới hiệu quả nhé, còn laser kiểu khác là ko hiệu quả đâu. Có nhiều kiểu trị tàn nhang bằng laser đó bạn ạ

4. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình thấy điều trị tàn nhang bằng laser toning đúng là giải pháp trị tàn nhang tối ưu nhất bạn ah. Cơ mà hiệu quả vĩnh viễn làm sao được. Tàn nhang có thể xuất hiện trở lại vì nhiều nguyên nhân như ánh nắng, mang thai, rối loạn tiết tố,...mà bạn.

5. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình nghĩ là sau khi trị tàn nhang cũng phải chăm sóc da cẩn thận, chu đáo chứ cứ để mặc da chịu các tác nhân có hại thì nó lại xuất hiện thôi. Như bệnh tật ấy, chữa khỏi rồi nhưng nếu ko giữ gìn thì lại bị lại

6. gai1con

gai1con Member

• 104 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Uhm mình cũng thấy trị khỏi tàn nhang rồi thì vẫn phải chú ý chăm sóc da. Mà chi phí điều trị tàn nhang bằng laser toning thế nào mọi người nhỉ?

7. Đào Nền

Đào Nền Member

• 108 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Điều trị tàn nhang bằng laser toning tầm 2-3 tr đối với tàn nhang nhẹ, tầm 6tr đối với tàn nhang nặng bạn ah. Có trường hợp bị tàn nhang nặng quá thì chi phí hơn 10tr cơ
    Nếu bạn muốn biết trị tàn nhang hết bao nhiêu tiền thì tham khảo bên topic đó nhé. ở đó mọi ng chia sẻ cụ thể hơn.

8. Memo

Memo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Laser trị tàn nhang có nhiều kiểu, tùy từng kiểu mới tốt. Mình thấy trong các phương pháp dùng laser thì công nghệ Laser toning cho hiệu quả cao nhất

9. metrecon

metrecon Member

• 112 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hiệu quả cao nhất thì cũng đắt nhất mà bạn, đúng là "hiện đại, hại tiền" :D Với lại mình cũng không nghĩ điều trị tàn nhang bằng laser có hiệu quả vĩnh viễn đâu.

10. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cũng được vĩnh viễn đó chứ. :D Mình thấy có nhiều người trị tàn nhang rồi mà. Họ dùng laser toning hay sao ấy

11. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao bạn biết là laser toning trị tàn nhang hiệu quả vĩnh viễn. Nếu là nghe quảng cáo thì đừng tin bạn ah. Trừ khi các tmv có bảo hành vĩnh viễn cho dịch vụ trị tàn nhang thì mới tin được
    bạn nên tìm hiểu kỹ địa chỉ trị tàn nhang uy tín nhé.

12. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình chưa nghe nói đến bảo hành cho dịch vụ trị tàn nhang bạn à. Mà laser toning thì có trị sạch tàn nhang không nhỉ? Hay là chỉ trị được 80-90% thôi.hiii

13. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hình như là thế bạn ah,. Trị tàn nhang bằng laser toning được 80-90% là tốt rồi chứ làm sao mong trị sạch tàn nhang được

14. nhomaingayay

nhomaingayay Member

• 119 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Điều trị tàn nhang bằng laser vậy mà cũng không trị sạch được hả bạn? Mình cứ tưởng các vết sẹo hay nám thì mới khó trị hết chứ tàn nhang thì dễ trị hơn chứ nhỉ?haizzza

15. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tàn nhang không dễ trị đâu bạn à. Bạn điều trị tàn nhang bằng laser toning được 80-90% là tốt lắm rồi. Chứ dùng các phương pháp khác vừa mất thời gian mà có khi chẳng hiệu quả gì cơ:<

16. Mindi Yong

Mindi Yong New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị tàn nhang nè..mấy hôm nữa định đi trị ở TMV kangnam thấy bảo ở đây uy tín vs lại trị tàn nhang bằng công nghệ laser tonig đó.nhưng cũng chưa biết tn. bạn nào đã đi trị tàn nhang ở TMV này rồi thi bảo mình vs :D

17. thuydo2211

thuydo2211 Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ko biết bạn mindi yong này đã đi trị tàn nhang chưa nhỉ? hóng xem kết quả thế nào ah :(

18. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thế nên phải điều trrij đúng 1 liệu trình mới điều trị tân gốc được, có tiền nên đầu tư chữa tàn nhang bằng cách này chứ uống thuốc cũng chết tiền cũng chẳng khỏi được :)

19. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trại tàn nhang bằng laser có hiệu quả thật không mọi người? Bây giờ trung tâm nào cũng quảng cáo nge ngọt lắm nên chẳng biết có tin được không nữa

20. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 150 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Hiệu quả mà, trị tàn nhang bằng laser hiệu quả hơn mấy cách đắp mặt nạ nhiều bạn ạ. :D Mình thử rùi, thấy oki lắm