Đính đá ở nha khoa paris có đẹp không?

Đính đá ở nha khoa paris có đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. thanh huyền nguyễn

thanh huyền nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 5,360 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

Cả nhà ơi! Con bạn em nó giới thiệu qua nha khoa paris đính đá vào răng . Mà không biết đính đá ở nha khoa paris có đẹp không? Cả nhà cho em xin ý kiến nhé.

Nhìn cô bé cùng khoa đính đá mà mê luôn :))) cô bé ấy răng đều trắng nữa chứ. Phải nói là nhìn là em kết luôn ^^ đẹp và sang chảnh. Em tìm hiểu thấy bên nha khoa paris có đính đá vào răng, thấy có mấy loại cơ. Em đang phân vân giữa đá nha khoa và đá kim cương. Mọi người góp ý cho em nhé!
    Tks!

2. trịnh sơn

trịnh sơn New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thích đích đá vào răng lắm
    vì cv nếu nụ cười mình tỏa sáng thì thu hút ng đối diện hơn c ah
    Em rì view thì thấy nhìu c khen bên này làm tốt
    e đang tìm hiểu cũng muốn đính đá vào răng.

3. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 234 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

em thấy nhiều người đính đá vào răng cũng đẹp mà em chỉ sợ lúc ăn nó vướng víu thôi :( công nhận ai răng mà đều đẹp gắn đá mê luôn

4. Lam Chiều

Lam Chiều Well-Known Member

• 247 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

chỉ time đầu thôi, chứ sau này thì thành quen, đính đá vào răng cứ pải nói nụ cười tỏa sáng các mẹ nhỉ

maitrangnb thích bài này.

5. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nhìn thì đẹp đấy nhưng e hoang mang không biết có phải đục 1 lỗ để đính đá lên không hả mọi người? nếu mà phải đục lỗ thì hỏng hết men răng và ngà răng

6. Bonghongthuytinh

Bonghongthuytinh New Member

• 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e thấy dính đá vào răng thì đẹp cơ mà liệu ăn uống có bị dè chừng ko chị
    Đẹp mà bất tiện thì cũng ko nên

thanh huyền nguyễn thích bài này.

7. thanh huyền nguyễn

thanh huyền nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em nghiên cứu thấy bảo thời gian đầu không quen sẽ cảm thấy vướng víu nhưng sau riết cũng quen :D

trangle thích bài này.

8. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

muốn đẹp thì phải chịu khó thôi :) cơ bản mình thấy giờ nhiều người đính đá cương nhìn sáng chói luôn, cười sáng cả khuôn mặt

thanhhang91 thích bài này.

9. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

không biết đá kim cương bên nha khoa paris giá bao nhiêu nhỉ? Em thấy bên này quảng cáo rầm rộ

hoaithu thích bài này.

10. hoaithu

hoaithu Active Member

• 128 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình thấy có loại giá 5tr đấy :D chẳng biết đẹp cỡ nào mà chị em mê mẩn vậy, mình thấy gắn cái gì đó vào răng vướng víu lăm

11. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

công nhận nhìn thì đẹp nhưng lúc đánh răng mình sợ chẳng sạch được bảng bám thức ăn rồi lại có vấn đề về lợi, răng miệng thì chết

12. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Hôm bữa bọn em đi họp lớp có gặp lại con bé bí thư hồi đó, nhìn bạn ấy khác quá đi. Xinh hơn, sành điệu hơn nhất là bạn ấy còn đính đá vào răng nhìn k khác gì mấy cô hot girl đâu

13. hoatran

hoatran Active Member

• 187 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

nhìn mấy cô nàng đính đá cười lấp lánh cũng thích thật nhưng không biết đính đá loại thường thì giá bao nhiêu nhỉ?

14. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Hôm nghỉ lễ 10/3 e đi du lịch gặp cô bạn cũ, nó cũng thuộc típ ăn chơi, đính đá vào răng trông xinh lắm, nhất là lúc cười, viên đá cứ lấp lánh, công nhận có đk mình cũng đầu tư

15. RuaLun

RuaLun New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đính dá vào e cũng tháy đẹp đặc biệt ai có hàm răng xinh xắn, hay răng khểnh, cơ mà e chỉ sợ nó bị bong ra thôi.

16. LinhMap

LinhMap Member

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thi thoảng ra ngoài e gặp 1 sô bạn đính đá vào răng trông đẹp thế, nếu chủ thớt có hàm răng đẹp rùi thì nên đi đính đá đi ah. Sẽ làm nụ cười thêm rặng rỡ hơn đấy.

17. lili doan

lili doan Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

hic đính đá nhìn thì sành điệu rồi :D mấy dân chơi mới đính đá thôi chứ mình đi làm văn phòng đính đá nhìn kì lắm

18. BaoNgoc

BaoNgoc New Member

• 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

e thích đính đá vào răng nhưng do răng e ko đc đẹp lắm, nhìn mấy bạn đính đá lúc cười nhìn mê lắm ah.

19. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

đúng là nếu răng mà không trắng và đều đẹp thì đính đá vào răng nhìn kém hấp dẫn hơn hẳn luôn :)))) vậy nên nếu bạn muốn đính đá vào răng sao k đi tẩy trắng răng luôn đi

20. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đã thích làm đẹp cho răng thì phải đẹp toàn diện. đầu tiên là làm trắng, rồi đính đá. mà nên đính loại đẹp 1 chút., chứ đính loại nhựa rẻ tiền thì càng xấu