Đính đá vào răng hết bao nhiêu tiền?

Đính đá vào răng hết bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. baothy

baothy New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 25,217 Lượt xem

• 56 Lượt trả lời

Đính đá vào răng hết bao nhiêu tiền vậy các chị? E đang có 1 thắc mắc nhỏ nhỏ muốn hỏi chị em trên diễn đàn xem đã chị nào làm răng đính đá ở nha khoa Paris chưa ah?

E đang tính đến đây để làm dịch vụ này. Nhưng muốn tham khảo xem chị nào làm rồi, liệu có ổn ko để e còn đi làm ah rồi cả giá cả... E muốn đính đá nhỏ trên chiếc răng nanh để chơi trong dịp Tết này thôi, ko biết sau đó có tháo bỏ ra đc ko các chị nhỉ?. Chị e nào đến rồi thì làm ơn cho em cái cảm nhận nhé.

2. Kìu non

Kìu non Active Member

• 688 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Giờ lại có kiểu làm đẹp kỳ dị này nữa à? @@ Thế này lúc nhai khéo vướng đó

3. ngochue710

ngochue710 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa qua đó làm bao giờ nhưng thấy bảo dịch vụ ở đó cũng đc lắm, chắc đính đá sẽ khá ổn :)

4. dangchauanhvtv1

dangchauanhvtv1 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy bảo nha khoa Paris khá nổi tiếng về đội ngũ y bác sĩ, chắc làm cái này cũng ko khó khăn lắm đâu, nhưng quan trọng là giá cả bao nhiêu nữa bạn ạ, nhiều khi mất tiền làm đẹp mà thấy khó chịu hơn đó bạn:)

5. Nguyên Ngây Ngô

Nguyên Ngây Ngô New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm răng đính đá kiểu gì vậy bạn, nghe mới nhỉ, mình vẫn chưa tưởng tượng đc ra, nếu vậy thì có khi chi phí cũng khá đắt đó nhỉ, mà nếu mới quá mình nghĩ tốt nhất bạn ko nên thử, sợ "tiền mất tật mang" lắm:D

hoabinhSeabank thích bài này.

6. hoabinhSeabank

hoabinhSeabank New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Răng đính đá thì đúng là quá nổi bật rùi, mình cũng thích làm dịch vụ này lắm, cho "sang" nhưng vẫn e ngại sẽ vướng víu và giá cả dịch vụ ở đây, ko rõ có bị ảnh hưởng gì đến răng nữa ko:rolleyes:

7. Kieuviet Nguyen

Kieuviet Nguyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá răng đính đá khoảng 2m, còn răng đính kim cương 5-10m cả nhà nhé
    Mình thấy bảo là nha khoa Paris có trang thiết bị hiện đại lắm, mà tay nghề bác sĩ cũng khá ổn, làm dịch vụ đính đá này ăn nhau là ở chỗ thiết bị tiên tiến ý, như vậy thì việc đính đá sẽ dễ dàng và thuận tiện hơn rùi:)

8. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Làm răng đính đá thì có ảnh hưởng gì khi nhai ko nhỉ? Kiểu như bị giắt răng ấy, và lại bị cộm nữa chứ.

9. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Làm một thời gian sẽ quen thôi mà, ăn uống ko gặp vấn đề gì đâu bạn ạ. Mà nha khoa Paris này làm tốt lắm hả mọi người?

10. Khaai

Khaai New Member

• 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Răng đính đá giá 2m còn răng đính kim cương 5-10m tại nha khoa Paris cả nhà nhé. ở nha khoa Paris đính đá lên răng khá cao nhưng dc cái bảo hành chất lượng, họ có cam kết cho mình đấy

11. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đính đá vào răng lúc cười nhìn cứ loáng loáng, ko đẹp. Mình vẫn thích răng trắng bóng nhất.

Mà lại còn tốn tiền nữa, đính loại thường cũng mất 1tr rồi, nếu đính kim cương thì phải 5tr đó bạn ạ

12. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Sao mình thấy mấy sao Hàn thấy họ đính đá vào răng rất đẹp, vừa sáng bóng, vừa lấp lánh :d

13. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình thấy đính đá lên răng bao nhiêu tiền còn phụ thuộc loại đá nữa mà. Đa phần họ đính kim cương vừa sang, đẹp với lại đc lâu nữa

14. Sontung

Sontung New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đính làm gì, ăn uống vướng, ăn cũng phải từ tốn, nâng niu, thôi neck :D

15. Hatrang

Hatrang Moderator

• 145 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đính đá vào răng ở nha khoa Paris giá trong khoản 1-5m mẹ nó nhé: loại rẻ nhất là đá nha khoa 1m, loại đắt nhất kim cương VS 5m
    Nếu mà làm cứ đăng ký BS Hải mà làm, bs Hải nổi tiếng trong các bs nha khoa đấy

16. iuo

iuo New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có vẻ nhiều bạn thích dịch vụ này nhỉ? Trước có cô đến phỏng vấn xin việc ở cty mình khi cười thấy răng có đính đá hay đính gì đó thế là sếp mình loại đấy.

17. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 280 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình chưa hiểu đính đá vào răng thì có làm việc nhai dễ dàng hơn ko nhỉ? Hay chỉ làm cho hàm răng thêm đẹp thôi?

18. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chỉ làm cho đẹp thôi bạn, mà tốn mấy tr liền. hix, nếu đá quý còn đắt hơn nữa. Giờ nhiều người nhu cầu làm đẹp lạ lùng thật

19. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 516 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Việc gắn đá quý khá đơn giản, chỉ cần đến các cửa hàng bán trang sức hay đá quý, chọn mua những sản phẩm phù hợp với mình, khoảng từ 1 – 2 carat. Sau đó đem đến các phòng khám nha khoa có dịch vụ gắn đá lên răng để gắn. Một viên pha lê gắn lên răng có giá từ 100.000 – 300.000đ/viên, loại đá quý khác hay kim cương có giá từ 300.000 cho tới hàng triệu đồng một viên. Ngoài ra, tại một số phòng khám nha khoa còn nhập một số loại đá nhân tạo, kim cương nhân tạo có giá rẻ hơn nhiều so với những sản phẩm tự nhiên.

20. Gigi

Gigi Active Member

• 528 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Viên đá quý giá tầm đó thì chắc nhỏ lắm nhỉ? Mà gắn lên có sợ trong quá trình nhai nó món đi ko bạn/ :v