Đính kim cương vào răng làm ở đâu đẹp mọi người nhỉ?

Đính kim cương vào răng làm ở đâu đẹp mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. TrangNguyễnNhung

TrangNguyễnNhung Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 941 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Hi mọi người, mình lên đây muốn hỏi mọi người xem đính kim cương vào răng làm ở đâu đẹp ak. Mình thấy nhiều người răng đính kim cương nhìn lấp lánh rất sang mà đẹp, nhìn là mê tít luôn. Tìm mãi nhưng không chỗ nào làm dịch vụ này đẹp. Hôm nay lên đây để hỏi mọi người xem có biết nha khoa nào có dịch vụ đính kim cương vào răng tốt tốt mà đẹp thì chỉ giúp em với.

:p:p

2. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dịch vụ gắn kim cương vào răng có từ lâu lắm rồi mà thớt, nếu thớt ở hà nội thì thử tìm hiểu nha khoa hoàn mỹ với á châu xem sao. Mình thấy ở hà nội đa số mọi người khen 2 nơi này làm dịch vụ an toàn mà đẹp đấy:D

3. Lavender91

Lavender91 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hehe, tớ có đính đá lên răng khểnh rồi đây, nhìn yêu lắm :)
    Mình đến Nha Khoa Sao Mỹ ở Phú Nhuận áh. Giá mềm, 300k

4. LeHong

LeHong New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đính đá nhìn cũng dui dui hen, nhưng răng mình còn lộn xộn lắm chưa đính được. Phải để Sao Mỹ bọc sứ lấy lại dáng răng rồi mình cũng đính một hột cho nó gọi là.... :))))

5. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu dịch vụ này đây, thấy nhiều người khuyên minh làm ở nha khoa hoàn mỹ đó bạn. Thấy bảo ở đây họ làm đẹp, mà mình chỉ định gắn đá chơi chơi thôi, gắn kim cương như bạn thấy bảo đắt lắm:D

6. Yến Nhi0209

Yến Nhi0209 Member

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dịch vụ này chỉ dùng keo gắn lên làm ở đâu cũng được thớt ạ, mình thấy ở đâu cũng như nhau thôi.:D

7. ThùyDươngNguyễn

ThùyDươngNguyễn Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gắn đá dùng keo còn được chứ đính kim cương dùng keo có mà vài ngày là rơi ra à bạn
    Đính kim cương vào răng bạn đến mấy nha khoa có tiếng tí là đẹp rồi:D:D, những nơi như thế họ làm đảm bảo chứ những nha khoa thường họ làm vài ngày rụng lại tốn tiền bạn ak. Đính kim cương cũng không phải rẻ đâu.

8. Thúy Nguyễn

Thúy Nguyễn Member

• 58 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hình như đá thì có thể gắn bằng keo nhưng kim cương thì họ khoan 1 lỗ nhỏ trên răng để đính vào cho chắc đó bạn.
    @TrangNguyễnNhung Dịch vụ này ra mấy nha khoa lớn lớn tí là đẹp rồi, không cần phải tìm nơi tốt lắm đâu thớt.