Độn cằm ở thẩm mỹ viện Lan Chi có an toàn không?

Độn cằm ở thẩm mỹ viện Lan Chi có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. LoanCute

LoanCute New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 5,734 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Các chị ơi có ai có kn về phẫu thuật độn cằm ko ạ? có chị nào làm rồi hay có ng thân làm rồi thì vào chia sẻ em ít kn nhé. Độn cằm ở thẩm mỹ viện Lan Chi có an toàn không ạ?

Mặt em cũng xinh xẻo có mỗi tội cằm hơi ngắn nên em muốn độn thêm vào cho thon thả, nhìn mặt cũng dài hơn chứ ko tròn nữa.

tư vấn giúp em nhé, cám ơn nhiều :Rose:

2. MaiHoa

MaiHoa New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cô bạn em tiêm bằng radies đẹp phết nhưng mỗi tội chỉ đc 1 năm thui ah

3. LinhMinh

LinhMinh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiêm cái này chỉ đc một năm, nếu năm nào cũng tiêm thì tốn kém lắm, mình phải sử dụng các chất liệu độn cằm thì mới đc lâu dài

4. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Làm cái gì đó lâu bền 1 chút chứ mỗi năm phải tiêm 1 lần thì bất tiện lắm

5. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

ôi nghe nói phẫu thuật độn cằm nguy cơ bị sẹo là rất cao đấy.

6. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Bạn thử xem họ có ứng dụng phương pháp Radie này ko:

Radies là công nghệ sinh học có nguồn gốc từ Mỹ, được các chuyên gia thẩm mỹ hàng đầu thế giới đánh giá cao trong việc chỉnh hình những khiếm khuyết trên khuôn mặt như độn cằm, tạo hình cằm và gò má, trẻ hóa da…với những ưu điểm vượt trội như sau:
    - Radies là mô sinh học thân thiện với cơ thể người, có khả năng tự hấp thu, thích ứng cao.Sau khi tiêm vào cằm, theo sự điều chỉnh của bác sĩ, Radies sẽ giúp chỉnh hình dáng cằm như ý muốn, ví dụ làm thon gọn cằm, độn cằm, kéo dài cằm… tạo hình cằm đẹp tự nhiên mà không để lại bất kỳ dấu vết nào.
    Radies đậm đặc hơn so với các chất làm đầy khác
    - Radiesse có khả năng đàn hồi và độ đậm đặc cao hơn so với các chất làm đầy da hàng đầu bằng Acid Hyaluronic khác. Hai yếu tố này giúp cho Radiesse trở thành sản phẩm lý tưởng trong độn cằm, tạo hình cằm cũng như chỉnh hình các khiếm khuyết khác trên khuôn mặt.
    - Radies là mô sinh học cho tác dụng nhanh nhất so với các chất làm đầy khác, chỉ một lần tiêm Radies vào mũi, ngay lập tức, bạn sẽ có được chiếc cằm đẹp tự nhiên như ý muốn mà không phải đụng dao kéo cũng như không để lại dấu vết gì.

- Radiesse đã được Cục quản lý thực phẩm và dược phẩm Hoa Kỳ cấp giấy chứng nhận về chất lượng và độ an toàn (FDA approved). Vì vậy nó an toàn và thân thiện đến mức bạn không cần phải thử phản ứng trước khi tiêm.

7. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Hình như không đâu bạn ạ, họ phẫu thuật rồi bơm cái gì vào í. Nhưng đại khái ko phải phương pháp này đâu

8. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Theo mình biết là chất Aquamid gì thì phải, nghe nói sau mấy năm sẽ tự tiêu đi
    Thế thì độn cằm k vĩnh viễn à mọi người T__T

9. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thấy bảo được từ 7-10 năm đó bạn ơi, hết thời gian đó mình lại đi làm lại. :D Được tầm đó cũng hài lòng rồi

10. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chỉ sợ lúc đó làm lại thì mọi người nhận ra thôi.
    Mình thà tốn tiền chứ đã làm phải làm cho vĩnh viễn mới yên tâm được cơ. Có pp nào vĩnh viễn k nhỉ ?

11. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Lý Dĩnh Chi với chiếc cằm "thảm họa" Cbiz
    Hậu quả độn cằm này chị em :<

12. Lưu Ly

Lưu Ly Member

• 141 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trường hợp này là lạm dụng quá thôi, chắc ko hài lòng rồi sửa đi sửa lại, đến lúc thành ra thế kia thì ko sửa được nữa nên đành để như thế. Cô này muốn đẹp hoàn hảo đây mà, chứ người bình thường như chị em mình đẹp lên 1 chút là hài lòng rồi.