Đông hủy mỡ làm thon gọn cơ thể tại thẩm mỹ viện bác sĩ Tú là như thế nào mọi người ơi?

Đông hủy mỡ làm thon gọn cơ thể tại thẩm mỹ viện bác sĩ Tú là như thế nào mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. Duo

Duo New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 10,958 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

2. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như là thế này bạn ạ:

Giảm mỡ thừa bằng công nghệ đông lạnh – Cryolipolysis

Các tế bào mỡ rất nhạy cảm và sẽ bị phá hủy khi gặp nhiệt độ thấp đặc hiệu hơn các tế bào khác trong cơ thể. Công nghệ làm lạnh vượt trội “Cryolipolysis” ra đời dựa trên cơ chế này chọn lọc tác động trên mô đích là các tế bào mỡ và làm phá hủy tế bào mỡ từ từ mà không tác hại đến các mô xung quanh, giúp giảm lượng mỡ tích tụ cục bộ không mong muốn. Khi các tế bào mỡ được làm lạnh sẽ tạo ra một tiến trình chết tế bào và phân hủy mỡ tự nhiên, nhờ đó từ từ làm giảm độ dày lớp mỡ. Công nghệ “Đông hủy mỡ bằng nhiệt lạnh” – “Cryolipolysis” đã được FDA Hoa Kỳ chứng nhận về tính an toàn và hiệu quả giảm mỡ đáng kể giúp thon gọn cơ thể khi kết hợp lực hút chân không và nhiệt lạnh được kiểm soát trong tay cầm, thông qua tiến trình điều trị đơn giản, không đau, không cần gây mê hay gây tê, được thực hiện trong thời gian ngắn 60-90 phút, bạn có thể trở lại làm việc và sinh hoạt bình thường ngay sau điều trị. Quá trình đào thải mỡ diễn ra trong 8-12 tuần sau điều trị, và thời điểm này bạn sẽ cảm nhận rõ rệt nhất hiệu quả giảm trung bình 25% độ dày lớp mỡ chỉ sau 1 lần điều trị. Bạn sẽ hoàn toàn tự tin với vóc dáng cân đối và vòng eo thon gọn lý tưởng khi trải nghiệm tiến trình điều trị với công nghệ giảm mỡ không xâm lấn “Cryolipolysis” an toàn, không đau và không mất thời gian nghỉ dưỡng.

1366712862 dong huy mo Làm gọn cơ thể với công nghệ đông hủy mỡ.

3. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Cái phương tên lằng nhằng khó nhớ, lạ hoắc à. Em chưa nghe tên bao giờ.

Chả biết có tốt ko nhỉ? Cái này là họ tự quảng cáo thôi

4. Huyền Nhi

Huyền Nhi New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn tập thể dục thì mỡ cũng giảm đi mà. Cần gì phải đông lạnh rồi hủy mỡ ...
    Tốt nhất là k nên làm, mình chưa thấy pp này được phổ biến rộng rãi lắm đâu. Đợi 1 thời gian nữa xem thế nào đã bạn ạ

superman thích bài này.

5. hoa ban mai

hoa ban mai New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau hàng chục năm trời nghiên cứu, khảo nghiệm và bản thân áp dụng, bác sĩ Châu đi đến kết luận rằng nhịn ăn là cách hữu hiệu nhất nhằm gột rửa các chất độc ra khỏi cơ thể, cân bằng âm - dương, cải thiện sự tuần hoàn và hô hấp. Sinh lực đáng lẽ phải dồn vào trong công việc tiêu hóa thức ăn nay được dành để chữa trị, bù đắp các tạng phủ, cơ quan bị suy tổn. Thần kinh hệ được thư giãn, bắp thịt thoải mái nghỉ ngơi, các nội tạng làm việc ít đi, sinh lực con người được cải tạo, nhờ đó mà ảnh hưởng tốt đến trí não và nhận thức.

6. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Lại một công nghệ mới và lạ nữa được tmv bác sĩ Tú áp dụng. :v Và mình nghĩ phương pháp này sẽ rất đắt đó mọi người ạ. Hiệu quả và công nghệ mới mà

7. Nguyễn T. Ngọc Quỳnh

Nguyễn T. Ngọc Quỳnh New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn không nên an cái nè nhé
    Mặc dù bạn đã "nói không" với các loại thực phẩm giàu chất béo, tinh bột, nhưng bạn lại quên rằng mình vẫn tiêu thụ các loại thức uống có chứa calo nhiều hơn cần thiết. Bạn cần biết một cốc sinh tố có thể chứa tới 400 đơn vị calo trong khi đó một ly rượu nhỏ có thể chứa tới 130 calo. Ngoài ra, bia, cà phê (có đường và kem) cũng là những đồ uống bạn nên hạn chế.

8. Haan

Haan New Member

• 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chưa nghe tới pp này bao giờ nhỉ, đọc cái tiêu đề mà e thấy ghê ghê, ko biết pp này có chất lượng hơn ko nhỉ???

superman thích bài này.

9. superman

superman Member

• 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hình như pp này chỉ có thẩm mỹ viện Bác sĩ tú mới có thôi hay sao ấy nhỉ ?
    Mình cũng chưa thấy các thẩm mỹ viện khác làm bao giờ

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Đông hủy mỡ làm thon gọn cơ thể tại tmv bác sĩ Tú

Phương pháp này nghe hay thế, ko biết giá cả thế nào các bạn nhỉ? Liệu có đến 50 triệu cho dịch vụ này ko?

11. ngocchaux_x

ngocchaux_x Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Công nghệ này tên là Zeltiq là công nghệ dùng nhiệt lạnh để làm đông lạnh các tế bào mỡ để làm chết tế bào mỡ từ đó làm thon gọn cơ thể, mỗi lần làm sẽ làm chết 20% lượng tế bào mỡ tại vùng điều trị ( ví dụ ngay vùng bụng mình có 100 tế bào mỡ thì khi làm xong sẽ còn 80 tế bào ah), lượng mỡ chết đi sẽ được cơ thể đào thải ra ngoài bình thường, sau khi làm xong thì mỡ vùng đó sẽ mềm hơn (do mỡ chết đi 20% rồi), một ưu điểm nữa là các phương pháp khác bắt phải tập thể dục kèm mới có hiệu quả còn phương pháp Đông hủy mỡ bang822 Zeltiq này không cần tập thể dục thì mỡ vẫn được thải ra ngoài (do mỡ chết rồi), nếu bạn nào có tập thể dục kèm thì hiệu quả tốt hơn nữa. Phương pháp này đã được bộ y tế Mỹ FDA chứng nhận thật sự hiệu quả và cho phép sử dụng rộng rãi. Theo mình được biết thì giá là 20 triệu/lần ( tmv bác sĩ tú đang giảm giá 30% còn 14 triệu/lần)