E đang băn khoăn, tắm trắng có tốt không, có hại cho da ko?

E đang băn khoăn, tắm trắng có tốt không, có hại cho da ko?

Chia sẻ trang này

1. fin

fin New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,272 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. ZinZin

ZinZin Active Member

• 742 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có nhiều cách làm trắng da tự nhiên, những cách này thì ko hại cho da đâu bạn ơi

3. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 268 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Tắm trắng tốt mà, đâu có hại gì cho da đâu bạn. :D có điều ko nên lạm dụng quá thôi.

4. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Cứ tìm thẩm mỹ viện uy tín để tắm trắng thì ko hại gì đâu. bạn tham khảo dịch vụ tắm trắng ở tmv đông á, tắm trắng bằng sữa non nguyên chất theo công nghệ nhật bản, Hàn quốc gì đó an toàn, ko hại cho da, cũng ko làm da yếu đi.

5. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 430 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Tắm trắng làm nhiều thì hại cho da, nhưng mỗi liệu trình tắm trắng chỉ tắm vài lần thôi mà nên ko có vấn đề gì đâu.

6. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 493 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ như bạn, tắm trắng chỉ làm độ vài lần, mà hàng năm trời mới phải làm lại thì làm sao mà hai da đc

7. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tắm trắng thì thỉnh thoảng mới làm thôi chứ, như vậy đâu có hại cho da nhỉ, làm da trắng lên còn gì

8. Ngocnu

Ngocnu Member

• 48 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đừng tắm nhiều là sẽ ok e ah, một tháng 2-3 lần thôi, rồi sài thêm kem vô nữa. C đang sài của shop sangthubay07 giá vừa tiền mà hqua

9. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Các bạn ạ, tắm trắng chỉ mang lại hiệu quả rõ ràng nhất cho những người có làn da vốn dĩ đã trắng nhưng do đi nắng bị sạm đen, hoặc những làn da có nhiều tế bào chết (do lão hoá).
    Đối với những làn da nâu hoặc ngăm đen bẩm sinh thì tắm trắng sẽ làm cho da sáng bóng và mịn.
    Không nên quá kỳ vọng vào vấn đề tắm trắng có thể làm thay đổi hẳn sắc tố da của mình. Tắm trắng cũng không thể làm biến mất các vết thâm trên da.

Lâm Hương BT8 thích bài này.

10. Pensilia

Pensilia New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái gì lạm dụng quá cũng sẽ gây có hại, nếu như điều độ sẽ tẫy được các tế bào chết, có phương pháp ngăn ngừa và chống tia tử ngoại, ngăn ngừa các sắc tố melanin ở da, thì sẽ trắng, quan trọng bạn tử xử hay đến với bác sĩ để được tư vấn an toàn :)

11. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tại tmv Thu Lâm đang có dịch vụ tắm trắng thảo duợc, kết quả tuy ko quá nhanh như lột da nhưng kết quả rất mỹ mãn và quan trọng là ko bị bắt nắng, đen sạm lại. Nơi này thì e đã trải nghiệm và thấy okie, nếu cần thiết nhân chứng là em đây ah

Chị qua được địa chỉ 80 Trần Duy Hưng thì tiện nhất còn ko chị qua 40A Cửa Đông và bảo bạn của em ( chị gặp chị Ngọc hoặc chị Trang là tốt nhất), trước khi đi chị gọi 0912 225 130 - 0947.161718

12. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

quan trọng là phải tìm chỗ nào uy tín, tìm hiểu kỹ về phương pháp tắm trắng tại thẩm mỹ viện đó thì sẽ ko có chuyện hại cho da đâu bạn ah.
    như chị cùng cty mình, mới khoe đi tắm trắng ở tmv Đông Á về. giờ nhìn da trắng đều, đẹp, nhìn thích ơi là thích. chị có cho sờ thử da, mịn màng lắm ý. giá có tiền thì chắc e cũng đi tắm trắng cho đẹp.