Em bị người yêu bỏ (chỉ vì ngực quá nhỏ)

Em bị người yêu bỏ (chỉ vì ngực quá nhỏ)

Chia sẻ trang này

1. Chjp

Chjp Member

• 34 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 132,869 Lượt xem

• 47 Lượt trả lời

Khi viết lên đây những dòng tâm sự này, mọi thứ quanh em dường như bị sụp đổ. Chưa khi nào em cảm thấy buồn, thất vọng và mất niềm tin vào mọi thứ như lúc này, mất hết cả niềm tin vào đàn ông rồi. Em muốn đi đến 1 nơi nào đó thật xa, ko có ai, ko quen ai....Thực sự, bên em vẫn còn văng vẳng lời chia tay của anh ấy. Em bị người yêu bỏ chỉ vì ngực quá nhỏ..... Đến bây giờ e vẫn không tin đó là sự thật....Vẫn ko tin đó là cái lý do....
    >> Để yêu thêm lần nữa
    >> Cùng nhau chia sẻ những cung bậc tình cảm

E đã bị người yêu “đá” một cách phũ phàng chỉ vì sở hữu vòng một khiêm tốn. Khi "biết" ngực e chỉ bằng của…mấy bé cấp 2, người yêu đang tâm chia tay với những lời lẽ cay đắng: “Anh nói sẽ lấy em khi nào? Ngày xưa anh cũng từng có ý định ấy nhưng từ ngày biết được số đo thật vòng 1 của em thì anh không hề nghĩ đến chuyện ấy nữa.

Yêu chơi để lấy cảm giác thì được chứ không đời nào anh lấy người vợ có bộ ngực khiêm tốn như em. Lấy vợ rồi, anh không muốn ngoại tình, nhưng với một người vợ chán như em, thì liệu rằng anh có thể kìm lòng trước bao nhiêu “đồi núi trập trùng” khác không?...”.Thế nên chia tay sẽ tốt cho em...

Nghe những lời nói đó, mọi thứ quanh em như sụp đổ. E ko tin những lời nói đó lại nói ra từ người mà mình đã yêu và muốn lấy làm chồng. Đến lúc này, em mới tự hỏi: Tình yêu thật sự là gì? Trên đời này, liệu có hay không một tình yêu thực sự?
    >> Trai ế gặp gái ẩm
    >> Chúng mình yêu nhau xong rồi...
    >> Tình yêu hay tình dục

2. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

ko hiểu người yêu của bạn nghĩ gì, thường thì khi yêu nhau một nửa kia luôn sãn sàng và chấp nhận mọi thói xấu của người yêu, mà ngực "lép" đâu phải là một cái gì đó xấu xa to tát, do cơ thể từng người thôi. Những người như thế bạn ko nên ận tâm làm gì.

3. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Đàn ông một khi đã khám phá xong thì lại chán, bản tính đàn ông thích khám phá và chiêm ngưỡng cái mới. Những anh chàng sở khanh kiểu như chàng trên thì rất nhiều.
    Mình khuyên bạn rằng trong cs này vẫn còn có tình yêu chân thực, bạn hãy tin và đừng buồn...

4. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bạn gái ơi, đúng là đàn ông thường thích vòng 1, 3 khủng nhưng ko pải ai cũng thế.
    Sao bạn ko tìm ra pp để giữ chàng kia lại, nhiều c e thường biết cách che đậy khuyết điểm cơ thể mà :D

5. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Khi cánh của này khep lại là cơ hội cho cánh cửa kia mở ra, nàng cứ yên tâm rồi sẽ tìm đc tình yêu đích thực :p
    nàng có thể cải thiện vòng 1 bằng cách lên thực đơn với bưởi, đu đủ, kiên trì trong vài ba tháng, dăm nửa năm rồi sẽ có kết quả như ý muốn

6. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ng con trai bao giờ cũng yêu bằng mắt trước tiên. Đã thế lại còn mắc bệnh sỹ diện nữa. Nghe ng ta phán này, phán nọ về ng yêu, vì sỹ diện có khi lại bỏ ng yêu để tìm đến thứ gì đó hoàn hảo hơn.
    Chắc anh chàng này sẽ sớm đặt mục tiêu cho mình pải săn đc 1 em ngực khủng cưới về làm vợ cũng nên. haizzz

7. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

ko biết trong cái xh này có bao nhieu ng đàn ông như vậy
    Đàn ông thường yêu về thể xác mà :(

8. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Chắc phải đến 90 % đàn ông như thế ấy chị ah. còn lại 10 % đàn ông là bị gay,ko có cảm hứng với cái đẹp :D

Mr Thu thích bài này.

9. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Đàn ông thì yêu bằng mắt, nhưng ko hoàn toàn giống chàng trai trên.
    Đầu tư cải thiện vòng 1. Biết đâu...

10. duyen

duyen New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con trai là vậy, thật đáng ghét...........

11. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Ơ hớ, con trai đáng ghét nhưng là phần tất yếu của phụ nữ đó. Theo mèn nè, các bạn nên chăm chút và làm đẹp tâm hồn, đó là điều cơ bản trong tình yêu. Còn số khác, thì là duyên số, tránh cũng chả được và mong cũng chả tới.

12. hoatraimua

hoatraimua New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhưng cái tâm hồn không phải nhìn cái được luôn mà phải qua quá trình tìm hiểu. Nhưng mà các bạn chắc gì đã đủ kiên nhẫn để tìm hiểu 1 cô gái có ngoại hình kém?

13. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

1. Bạn có điểm yếu thì bạn phải khéo tôn lên cái mạnh
    Ví dụ : Ngực không lớn ( hihi, rất là tế nhị đó ) thì bạn chịu khó tút tát trang phục, tâm hồn đẹp, lối sống trẻ trung và có sức hút về tài năng trí tuệ hay yêu trẻ thơ....

14. hoatraimua

hoatraimua New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

"...tâm hồn đẹp, lối sống trẻ trung và có sức hút về tài năng trí tuệ hay yêu trẻ thơ..." đọc lại cmt trên của mình đi.

15. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Phân tích :
    - Muốn ai đó hiểu được tâm hồn thì trước tiên, bạn nên đẹp về tâm hồn bạn trong con mắt người xung quanh, không nhất thiết là phải thể hiện trước mặt ÔNG A. Bà con lối phố, hàng xóm láng giềng bạn ah, họ tháo tin nhanh lắm. Kiểu gì cũng có anh A nghe được về bạn.... lúc đó, tiêu chí của họ là CÔ ẤY ĐÂY RỒI ! HÃY VỀ ĐỘI CỦA ANH. HJHJ

16. hoatraimua

hoatraimua New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Muốn ai đó biết tâm hồn bạn đẹp, trươcs tiên bạn phải có ngoại hình bắt mắt đã ! rồi bạn là người xấu hay người tốt chúng tôi sẽ tìm hiểu sau.

17. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn đang làm nhiều người buồn. Đơn giản, tình yêu của nhiều người bắt đầu từ tâm hồn
    Ví dụ :
    Tình yêu học trò, sinh viên, đồng cảm và tâm hồn trong sáng. Bao nhiêu cặp gia đình nảy nở từ tâm hồn đẹp và trong sáng. Lúc đó, trẻ thơ - con nhỏ là hình ảnh đẹp nhất của gia đình.

18. hoatraimua

hoatraimua New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thấy hãnh diện khi đi với bạn là một cô người yêu không xinh và thua xa các cô gái khác không? thậm chí thua xa cả bạn. Bạn có bỏ ngoài tai được những lời nói như " xấu thế mà cũng yêu", hay " đẹp trai thế này mà cô người yêu xấu thế"....bạn dẫn cô gái đó về bố mẹ bạn cũng không thích vì cô ấy kém xinh và không đồng í 2 bạn đến với nhau, bạn có bỏ ngoài được không hay ban cũng lăn tăn trong lòng?

19. newday.han

newday.han Active Member

• 182 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Bạn đang nói bạn hay nói về tôi hay nói về mọi người trên TOÀN THỀ GIỚI ?
    1. Bạn nói đúng suy nghĩ của bạn.
    2. Tôi khẳng định, người tôi yêu đầu tiên là TÂM HỒN, mãi không bao giờ phai - " Phấn son có thể mất vì gió thổi qua, có thể nhòa vì cơn mưa bất chợt và có thể bay vì không có tâm hồn sáng " .
    3. Thế giới ơi, trả lời giúp mình bạn này được không ?

20. hoatraimua

hoatraimua New Member

• 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không thực tế lắm. Mình nói là nói xu thế bây giờ đa số là thế đó.