Em cần chuyên gia tư vấn giúp

Em cần chuyên gia tư vấn giúp

Chia sẻ trang này

1. phamthanhthao3570

phamthanhthao3570 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 427 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Số là gần nhà em cũng có mấy cái spa quảng cáo rần rần nào là tắm trắng da bằng công nghệ Hàn Quốc, Nhật Bản gì đó ... cho em hỏi việc tắm trắng là có không vậy ? Nếu có thật vui lòng hướng dẫn em 1 spa nào đó đáng tin cậy và càng gần khu em ở càng tốt ạ ? Nhà em gần starlight riverside quận 6 ạ, em chân thành cảm ơn !

2. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 164 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tớ biết ở kangnam có tắm trắng bằng sữa non đó bạn. Mấy người đi vể review ổn phết.

3. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn Phamthanhthao3570, Cảm ơn bạn đã tin tưởng và gửi câu hỏi cho chúng tôi. Với thắc mắc của bạn chúng tôi xin giải đáp như sau:
    Với sự phát triển của khoa học thẩm mỹ hiện nay thì phương pháp tắm trắng cải thiện sắc tố da là hoàn toàn có thể thực hiện được. Bạn nên lựa chọn những thẩm mỹ viện uy tín có quy mô lớn để đảm bảo việc tắm trắng đạt hiệu quả và đảm bảo độ an toàn. Bạn có thể tham khảo 1 số thẩm mỹ viện lớn uy tín như Kangnam, Đông Á, Xuân Hương,.....
    Tuy nhiên, hiệu quả tắm trắng còn phụ thuộc vào tình trạng da của mỗi người cũng như phương pháp tắm trắng tại tmv mà bạn lựa chọn, do đó hãy đến để được tư vấn cụ thể nhé!
    Chúc bạn luôn xinh đẹp!