Em muốn hỏi bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền vậy cả nhà?

Em muốn hỏi bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. bảo hân

bảo hân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,384 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Em đang dịp nghỉ phép muốn đi bọc lại răng sứ cho chiếc răng hàm bị vỡ . Em muốn hỏi bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền vậy cả nhà? Để em biết đường chuẩn bị.

Thật ra em cũng chỉ là sinh viên mới ra trường thôi nên em rất muốn biết chi phí bọc răng sứ là bao nhiêu để em còn chuẩn bị. Hiện tại em cũng chỉ có 15tr trong tay thôi mọi người ạ. Mọi người biết giá răng sứ thì tư vấn cho em cái. Thôi thì đằng nào cũng phải bọc lại răng nên em muốn tìm chỗ nào uy tín chút cho được lâu bền hơn.
    Mọi người tư vấn cho em nhé. Tks!

2. chaudo

chaudo Active Member

• 136 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn mình mới đi bọc răng sứ đó, bọc cái loại kim loại ti tan hay sao ý 2 triệu 1 răng nhá. Nhìn cũng đẹp, thấy hắn cười mãi

3. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bọc răng sứ cũng còn tùy loại mà b, b nên đến nha khoa nào đó gần nhà khám răng và được tư vấn nha b.

tuongvi thích bài này.

4. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

loại thường chắc tầm 1tr thôi, còn cao cấp hơn tầm 4-5 triệu gì đấy thôi. Bảo bỏ tiền ra bọc mấy cái răng mỗi cái tầm 5tr cũng xót

5. bảo hân

bảo hân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu 2 tr 1 răng thì số tiền tiết kiệm đi làm thêm của em là còn dư rồi :p
    có khi em xài loại cao cấp hơn thôi chứ không dăm bữa nửa tháng lại phải bọc lại thì xót lắm ạ

6. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình bọc răng sứ bên hoàn mỹ cũng được phải 6 tháng rồi vẫn không thấy vấn đề gì lo ngại cả. Mình thấy làm loại cao cấp ở đây ổn ai cũng khen răng đẹp mà. B có thể tham khảo dịch vụ bên này

huyendond thích bài này.

7. huyendond

huyendond Active Member

• 118 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

loại cao cấp b dùng giá bao nhiêu? Mà sau khi bọc răng sứ xong răng b có sáng đều màu không? Mình sợ nhất khoản chia làm 2 màu ý

trangle thích bài này.

8. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cao cấp nhất nó rơi vào tầm 7 triệu 1 răng nha b, mà người ta bọc thì sẽ có phương pháp khiến răng giả và thật đều màu chứ lo gì b

myanh thích bài này.

9. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chuẩn luôn, nàng tìm hiểu kỹ à nha :D nói chung trước giờ mình dùng dv ở nhiều nha khoa rồi nhưng ở hoàn mỹ thấy ưng hơn hẳn

phuongchi90 thích bài này.

10. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

có phải nha khoa này ở quang trung không? gần nhà chồng tương lai em :p hôm nào dẫn lão ý đi khám răng mới được

myanh thích bài này.

11. myanh

myanh Member

• 90 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thế bọc răng sứ được bao lâu thì phải bọc lại vậy b? chăm sóc răng sứ có khó hơn chăm sóc răng thường không?

12. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

quan trọng là bạn chọn răng sứ nào, có nhiều loại chỉ dùng được 3-5 năm thôi còn có cả những loại bền bỉ hơn cả răng thật cơ