Em muốn tìm địa chỉ spa lăn kim tại Hà Nội uy tín, các chị tư vấn giúp em với

Em muốn tìm địa chỉ spa lăn kim tại Hà Nội uy tín, các chị tư vấn giúp em với

Chia sẻ trang này

1. phuong1995

phuong1995 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,089 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Bực mình lắm các mẹ ạ, đợt vừa rồi e có đi spa lăn kim tại hà nội để trị mụnvì thấy cái spa quảng cáo hay điều trị hiệu quả, lại được giảm giá các kiểu nên đến làm. Làm đến hai liệu trình mụn không thấy thuyên giảm mà mụn bọc, mụn mủ còn mọc lên nhiều hơn so với mặt mình ban đầu rồi nhân viên lại gạ mình mua tiếp và nói đấy là do những mụn bên spa kích cho nó xưng lên để dễ xử lý, rồi khi mua liệu trình còn bị mua thêm lọ kem đặc trị mụn 2,5tr chẳng có tem mác gì về sau 1 thời gian sử dụng da cũng đỡ hơn tý nhưng sau khi ngưng sử dụng mụn bắt đầu lan da khắp cả mặt. Lúc đó cảm giác bất lực với khuôn mặt. Đi khám ở da liễu thì bác sĩ bảo là do lăn kim sai cách với do dị ứng với kem trị mụn không rõ nguồn gốc. Xong lần này mình thấy mình ngu thật, tin vào những địa chỉ spa lăn kim giá rẻ rồi tiền mất tật mang. Giờ không dám vác cái mặt này ra đường nữa.

Bây giờ e phải làm sao để chữa khỏi cái mặt này đây các mẹ ơi. Các mẹ cho e lời tư vấn mới chứ e không sống nổi mất.

Em đang tính tìm đến các địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín, có tiếng để chữa cái mặt này. Mới đây em nghe nói mấy chị trên diễn đàn mình khen ngợi thẩm mỹ viện Đông Á lắm mà e không biết như thế nào. Có mẹ nào làm tại thẩm mỹ viện Đông Á rồi thì cho e xin 1 lời khuyên đi. Em cảm ơn mọi người ạ

2. Hoàng Anh 99

Hoàng Anh 99 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Spa lăn kim tại hà nội thì bạn có thể làm ở TMV đông á hoặc Kangnam ấy. Mấy địa chỉ ấy lớn thì kỹ thuật với phương pháp của họ đật chuẩn chất lượng. Trước mình có đi trị mụn cũng thấy ok phết

3. phuong1995

phuong1995 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cảm ơn nhé. nhưng lăn kim điều trị các vấn đề về da bên đấy như thế nào bạn có biết không

4. Lina

Lina Active Member

• 680 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Kangnam có lăn kim đó bạn, nhưng trị mụn thì họ có phương pháp chuyên nghiệp hơn cơ. :D Bạn cứ qua tham khảo xem.

phuong1995 thích bài này.

5. phuong1995

phuong1995 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể đến đấy để bác sỹ tư vấn cho chắc