Gấp gấp!!! Em cần tư vấn chụp cưới!!!

Gấp gấp!!! Em cần tư vấn chụp cưới!!!

Chia sẻ trang này

1. Như Thương

Như Thương New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,712 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Chào mọi người!!!! Sắp tới 2 vợ chồng em chuẩn bị đám cưới nhưng vẫn chưa biết chụp ở đâu có hình chất lượng và chụp hình ok ? Tụi em muốn chụp cưới phóng sự , em chỉ mới tham khảo bên Luxury Wedding không biết chụp ở đây được không ? Ai đã từng chụp ở đây rồi cho e xin ít kiến với ạ?
    Em ở Sài Gòn. Cảm ơn mọi người đã quan tâm và trả lời. <3

2. Hai Linh

Hai Linh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em ơi, chụp cưới thì nên tham khảo nhiều chỗ. C mới cưới cách đây 5 tháng (thực ra là chụp ảnh cưới cách đây 5 tháng), c với chồng đã đi gần như hết tất cả các tiệm chụp ảnh cưới vòng vòng Sài Gòn. Được cái ông chồng cũng chịu đi :))) và cuối cùng dừng chân tại San San Bridal (địa chỉ ở đâu khu Phan Xích Long ý, ko nhỡ rõ lắm). tới thấy nhiều gói chụp, mới đầu không biết chụp phong cahs nào ở đâu, nhưng khi vào đó được nhân viên tư vấn tận tình, định hình phong cách cho mình luôn. c xem file gốc thấy cũng rất ok, và rồi cũng hóng hình chờ đợi, nhưng khi sông sắp cạn đá sắp mòn c mới nhận được hình. bên San San có khuyết điểm là hẹn c 15 ngày có hình nhưng c phải đợi 25 ngày mới có. Do c cũng không cần hình gấp, nên cũng kệ. Nhưng nhà san san biết lỗi đền bù cho c khá nhiều deals hấp dẫn cho ngày cưới (cái deals này tùyy vào khả năng nói chuyện của e nhé). thôithì cũng vừa lòng, chỉ có 1 khuyết điểm nhỏ thôi.
    À c còn đc test makeup trước khi cưới, cái ngày test make là làm cái mặt hết 1 buổi chiều, vì còn phải trao đổi, thảo luận, chỉnh sửa nét make đến khi c vừa ý, thế nên hôm chụp make rất nhanh tầm 1 tiếng nhưng vẫn rất ưng.

3. myh

myh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, Mình thấy chỗ này khá ok nên giới thiệu cho bạn. anh chị mình có chụp bên Luxurry wedding/ bạn lên web mình nhớ không nhầm là: https://sansan.vn , ảnh khá đẹp í nè. Váy nghe nói họ tự thiết kế theo số đo nữa í. Nhưng phần này mình chưa sử dụng dv nên mình chưa có đáng giá, mình chỉ thấy chụp ảnh đẹp thôi nè, với album họ làm rất đẹp.

4. gaidep770

gaidep770 Member

• 205 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

giờ có nhiều điểm chụp các chị nhỉ

5. dieulinh123

dieulinh123 New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

giờ chụp thì hơi bị lạnh nhỉ

Mongmanhtinhdau thích bài này.

6. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 141 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

có nhiều nơi chụp ảnh cưới đẹp mà

7. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Bạn ấy ở SG mà bạn :) Thì chụp ảnh cưới đâu có lạnh đâu.

8. Hoavouu

Hoavouu Member

• 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Bạn cứ đến trực tiếp xem album ảnh cưới của khách ở đó thế nào mà tham khảo nhé!