nhà cây

Ghé thăm Nhà Cây thú vị tại Hà Nội.

Chia sẻ trang này

1. MinhHoang_Hf

MinhHoang_Hf New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,846 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Em vừa mới có một chuyến đi chơi trong Nội thành Hà Nội rất thú vị.

Nơi này có lẽ vẫn còn lạ với khá nhiều lần nên em quyết định viết lên đây cho bà con cô bác nào có nhu cầu đi thì biết rõ hơn về nơi này.

Chắc hẳn ở Hà Nội thì không thiếu địa điểm đi chơi nhưng nơi đây là một trong nhưng nơi rất đặc biệt. Vì điều gì ư? Vì nó là ngôi nhà trên cây.

Em biết được qua review của một người bạn. Nên tuần trước em đã đăng kí trên Dealtoday.vn và đến đó trải nghiệm thử xem như thế nào.

Lúc đầu thì cũng khá bất ngờ vì ở đây không gian được thiết kế khá thoáng mát và trong lành. Đặc biệt là các ngôi nhà ở đây đều trên cây. Vâng trên cây nhé. Và phong cách cũng khá lạ nữa. Nhưng em không đc tham quan hết đâu. CHỉ đc chọn 1 trong 5 khu nhà thôi.

Có ngôi nhà lồng chim, nhà cây thiền Nhật Bản,…

Em thì em thấy rất hợp cho những bạn nào mê chụp choẹt các thứ. Em cũng thấy có một số đôi đang chụp ảnh cưới ở đó nữa. Cá nhân em thì không hay chụp ảnh nên không chụp ảnh mấy, ảnh cũng k gì đặc sắc. Chứ mấy bạn hay chụp mà đến đây thì là đúng kiểu rồi đấy.

Mỗi khu thì đều khá rộng và có nét đặc biệt riêng.

Nhưng bị cái là vào khá mắc đó, nên những bạn nào hơi khó khăn về tài chính thì chắc cũng k đến được . haizz

Thôi em để luôn thông tin ở đây, bác nào muốn biết thêm thông tin thì click tại đây nhé.

À mà em quên mất: Địa chỉ chỗ này ở Ngọc Thuỵ, Long Biên, Hà Nội nhé. Tên là Tree house Đào Anh Khánh.

Thanks

2. tongkhosimvip1

tongkhosimvip1 New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dep qua;):);););)

MinhHoang_Hf thích bài này.

3. MinhHoang_Hf

MinhHoang_Hf New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chuẩn bác. chụp ảnh cưới ở đây thì quá tuyệt