Giá cả ở bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec có đắt lắm không cả nhà?

Giá cả ở bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec có đắt lắm không cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. YNgocNT

YNgocNT Member

• 72 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 68,997 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Cả nhà ơi, Cho e hỏi giá cả ở bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec thế nào, có đắt lắm ko cả nhà?
    E đang muốn tham khảo dịch vụ ngực ở đó, vì sau mấy vụ nâng ngực ồn ào, e muốn vào bệnh viện cho an tâm. thấy bệnh viện đa khoa quốc tế có chuyên khoa phẫu thuật thẩm mỹ nhưng ko biết giá cả ở đấy có đắt ko. e nge mọi ng nói bệnh viện này thuộc hàng 5 sao, bvien vip nên sợ giá đắt chắc ko đủ chi trả mất. Ai từng làm ở bệnh viện này rồi thì cho e ý kiến ah.

2. NganHa

NganHa Well-Known Member

• 132 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

bv này đắt hơn mấy bv khác mà c, e thấy toàn nhà giàu vào đó thăm khám thôi ah.

3. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

bệnh viện này đắt kinh khủng ý. đúng là chỉ dành cho nhà giàu vào đấy thôi. nhưng mà tiền nào của đấy. đắt thì chất lượng dịch vụ nó tốt. nên nếu có điều kiện, làm ở đấy cũng tốt mà.

4. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

chị ơi, bệnh viện này đắt lắm, nó hoạt động theo mô hình bệnh viện - khách sạn.
    E chưa nói tiền dịch vụ,, chi phí ở đó như thế nào. Nhưng riêng tiền chi phí lưu viện rẻ nhất cũng gần 2 triệu/ ngày. rồi cần ng chăm sóc thêm vài triệu nữa. @@ tốn kém lắm chị ah.

5. honganh

honganh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng đang tính mua gói bảo hiểm ở Vinmec, nhà em tính mua ở Vinhomes central Park 1 ô, các bác tư vấn em với!

6. oanhbau

oanhbau New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có nhà ở Vingroup thì gias các dịch vụ khác được bớt đi đấy. mà dịch vụ ở đây họ chú ý đến khách hàng lắm.

7. honganh

honganh New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên Vinmec giá có cao một chút nhưng được cái phục vụ tận tình, dịch vụ trong khu cư dân cũng khá tốt. trong khu The Villas còn có cả chăm sóc sức khỏe tại gia nữa cơ.

8. thammyvien

thammyvien New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chi phí Vinmec cao có cái giá của nó. Bác bệnh vào bệnh viên được dịu dàng chăm sóc, tâm thoải mái còn nhanh lành. Chứ chui vào bệnh viện công bị hạch hỏi, chờ đợi, đứng mỏi giò chưa tới phiên khám thì bệnh nặng hơn. Em đang hóng Vinmec trong VCP, do em có mua 1 căn chung cư. Em vừa thấy The Villas hoàn thành rồi, đẹp và sang quá chừng. Hy vọng hy vọng.

9. samsamxkn

samsamxkn New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở The Villas của VCP, có 1 nút kết nối với hệ thống Vinmec, bác ấn vào là khoảng 1 tí bác sĩ họ sang bắt mạch chẩn bệnh hốt thuốc luôn. :)) Sướng như hoàng gia Anh.