Giá nhổ răng khôn hết bao nhiêu tiền các mẹ nhỉ?

Giá nhổ răng khôn hết bao nhiêu tiền các mẹ nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Xuân Hường Lê

Xuân Hường Lê New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 40,041 Lượt xem

• 37 Lượt trả lời

2. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Răng khôn thì nhổ phức tạp rồi, phải mất từ 1-2 tr đó bạn. nHổ xong về phải uống thuốc các thứ nữa mà

3. Xuân Minh

Xuân Minh New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1-2tr là đắt so với răng thường nhưng nếu đó là răng khôn thì hợp lý, bác sĩ tốt mới nhổ đc răng khôn đó chứ ko phải ai cũng nhổ đc đâu

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Nếu ko phải nhổ răng khôn là tốt nhất, nhổ răng khôn phiền toái lắm các mẹ ạ. Chi phí cũng đắt nữa, mà nhổ về khéo còn ốm

5. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng Khôn gây khó chịu nên nhổ các bạn ạ , chi phí khoảng 1 triệu. không nhổ để vậy sẽ đau đi đau lại đấy các bạn. Mình cũng mới nhổ xong , bấy giờ thấy dễ chịu không đau và khong hôi miệng nữa

6. Hoa Ban

Hoa Ban Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhổ răng khôn đau không mà nhổ xong bạn có ốm ko? Mình thấy mấy người hay kêu bị ốm mất vài hôm sau khi nhổ răng khôn mà. :-/

7. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Có ốm đó bạn, tùy từng người mà mức độ nặng nhẹ khác nhau. Nói chung bần cùng quá mới nhổ còn ko thì ko nên nhổ răng khôn bạn ạ

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Giá nhổ răng khôn phải tầm 2tr nhé, phải chụp X quang nữa cơ, xét nghiệm các thứ nữa. Họ làm cũng nhanh thôi

9. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhổ ở pk ngoài không phải làm xet nghiệm, chỉ cần chụp XQ tại pk thôi

10. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy vào cơ địa của tường người bạn ạ , mình nhổ xong về không ốm đâu chỉ thấy hơi tức tức ở huyệt nhổ răng do bs đặt bông cầm máu ở đó thôi . Về mình ăn nhai bên đối diện

11. Vũ Quỳnh

Vũ Quỳnh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải đặt bông cầm máu lâu ko bạn nhỉ? Chắc một lúc thôi đúng ko? Chẳng hiểu nhổ răng khôn có nguy hiểm không mà chảy nhiều máu vây

12. emnhimha

emnhimha New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bông cầm máu đặt ở đó , vì bông đó tự tiêu bạn ạ. Nếu khó chịu thì lấy ra thôi

13. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Bông làm sao tự tiêu đc hả bạn? :-/ Phài lấy ra chứ. Nếu sợ chảy máu nhiều thì uống thuốc cẩm máu cũng đc

14. lethao_aob

lethao_aob Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đợt trc t cũng nhổ răng khôn. 1tr/cái. Đặt bông cầm máu 30-45p, sau đó tháo bông ra. T giờ mới biết có bông tự tiêu đó :) Mấy ngày đầu húp cháo, sau đó ăn uống nhẹ nhàng trong 1 tuần là khỏi ^^

15. dental

dental Member

• 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Còn tùy theo góc độ khó hay dễ mà Bác sĩ sẽ báo giá cho bạn. thông thường thì từ 500n-1,2t. Nhổ Răng khôn là vấn đề rất phúc tạp nên Bạn nên cân nhắc trước khi đến nha khoa. Bạn phải biết chắc là nha khoa đó có Bác sĩ nào biết nhổ thì mới được. Nếu không khéo thì rất đau, gãy chóp, gãy xương hàm, có thể xảy ra biến chứng sau này.

tonynguyen thích bài này.

16. me.khoi

me.khoi New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ở SG cơ ! Mấy năm trước cũng nhổ 2 cái răng "ngu" chứ khôn gì ! Mọc làm chi mà phải nhổ tốn tiền mà đau nữa . Mình thì cũng nhát lắm ,sợ làm gì trong miệng ắm cơ hihi .Cái đầu mình vô Viện RHM nhổ 1 cái chỉ 800k nhưng đau và về sưng phải ăn cháo,sau sợ quá nhổ cái còn lại ở Nha Khoa Đông Tây 245B Bà Hom, P13,Q6 - cell phone 0933334167 - thì không đau cũng không sưng về ăn cơm đc. Công nhận bác sĩ nha khoa này nhổ răng khôn không đau và êm, lấy ra không biết, rồi còn dặn dò kỹ sau khi nhổ, yên tâm, nghe bác làm trong bệnh viện Răng Hàm Mặt Tp, kinh nghiệm chắc nhổ nhiều lắm rồi nên mới êm như thế đấy!!!!!!!! Các bạn thử đi, có gì comment phải không nha???Mà nha khoa này có luôn máy chụp phim luôn nha.

17. anphat

anphat Member

• 35 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bây giờ thì mới hiểu là Mẹ marketing thật. Sao nhiều chủ đề mà mẹ đều có mặt và đều làm răng tại nha khoa này hết vậy. Cho dù làm có tốt đi nữa cũng ko nên marketing như vậy. ko trung thực. Bây giờ nhìn lại thì biết Bạn mới gia nhập hội và chưa có gì để làm tin trên diễn đàn này.

tonynguyen and dental like this.

18. dental

dental Member

• 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Bạn đã phạm vào nội quy < tung hứng quảng cáo>. Bạn nên lấy bỏ bài đăng của Bạn xuống trước khi nguy cơ bị Add khoa nick

19. Tiến sĩ Nha khoa

Tiến sĩ Nha khoa New Member

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Từ 800k đến 1,5 tr tuỳ độ khó và độ lệch của răng bn nhé

tonynguyen thích bài này.

20. tonynguyen

tonynguyen Member

• 40 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Chính xác !!!

: nho rang