Giá phẫu thuật nâng mũi s line hàn quốc bao nhiêu tiền ah?

Giá phẫu thuật nâng mũi sline bao nhiêu ah?

Chia sẻ trang này

1. NhocCon

NhocCon New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 13,850 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

2. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã gửi câu hỏi tới mục Hỏi đáp chuyên gia!

Hiện nay, đối với dịch vụ nâng mũi có các phương pháp nâng mũi sau: nâng mũi hàn quốc, nâng mũi sline, nâng mũi bọc sụn, nâng mũi không phẫu thuật bằng các chất làm đầy. Trong đó nâng mũi hàn quốc và nâng mũi sline được nhiều chị em lựa chọn.

Phẫu thuật nâng mũi S-line là giải pháp hoàn hảo tạo dáng mũi đẹp toàn diện. Không chỉ nâng cao sống mũi, phương pháp này còn kết hợp chỉnh hình dáng mũi với đầu mũi, cánh mũi thon, cân xứng, hài hòa, đẹp tự nhiên.
    Nâng mũi S line khắc phục nhược điểm của chiếc mũi xấu
    Nâng mũi sline thường thì sụn nhân tạo chiếm tỷ lên gần 100%, hơn 95% đầu mũi là sụn nhân tạo, còn đối với nâng mũi sline Hàn quốc thì sụn tự thân là chủ yếu, 95% là sụn tự thân.

Vậy, nâng mũi sline giá bao nhiêu: Chi phí của một ca phẫu thuật nâng mũi cũng khác nhau và chi phí chênh lệch giữa các thẩm mỹ viện cũng khác nhau.
    Chi phí phẫu thuật nâng mũi sline thường: 15tr -20tr
    Chi phí phẫu thuật nâng mũi sline Hàn quốc: 20tr - 25tr
    Chi phí phẫu thuật nâng mũi sline 3D: 25tr - 30tr

Phẫu thuật nâng mũi sẽ gây sưng nề trong khoảng 3 ngày sau đó giảm dần. Ngay sau phẫu thuật bạn có thể tự đi lại, sinh hoạt bình thường, rửa mặt được. Cần tránh va đập mạnh vào vùng mũi trong thời gian đầu. Cắt chỉ khoảng một tuần sau phẫu thuật, lúc này mũi đã tương đối ổn định, mọi sinh hoạt của bạn trở lại bình thường. Sau 1 tháng mũi của bạn sẽ ổn định, dần dần đẹp và tự nhiên hơn. Tuy nhiên để kết quả phẫu thuật tốt nhất bạn nên tìm hiểu nâng mũi s line ở đâu đẹp nhất nhé.

Chúc bạn nâng mũi thành công.

Hãy gửi câu hỏi để các chuyên gia tư vấn và trả lời
    Email: Tuvan@diendanthammy.net
    Hoặc gửi câu hỏi trực tiếp tại đây

3. giotnangbenthem

giotnangbenthem Member

• 417 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Nâng mũi s line chắc có bảo hành bác sĩ nhỉ? Không biết có được lâu không bác sĩ? :D

4. thuhagt

thuhagt Member

• 165 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thấy 1 số trung tâm làm đẹp quảng cáo bảo hành vĩnh viễn khi nâng mũi s line đấy bạn à, vậy chắc nâng mũi được cả đời luôn cũng nên :p

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 501 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Nếu chi phí nâng mũi mà như bác sĩ tư vấn thì ko hề đắt, vì mình nghe nói nâng mũi s line đẹp lắm, an toàn nữa. Các mẹ có thể tham khảo thêm đia chỉ: nâng mũi ở đâu đẹp

6. Zune

Zune Active Member

• 565 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Có thẻ bảo hành bạn ạ, giờ các tmv cạnh tranh nhau nên chỗ nào cũng có mà

7. Mỹ Anh

Mỹ Anh Member

• 107 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

(Nâng mũi sline giá bao nhiêu) Ôiii, s line thường có 15-20tr thôi ấy à, trước mình cứ tưởng s line rẻ nhất là 25tr cơ đấy

8. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 191 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Giá nâng mũi s line là bao nhiêu mà có cả thẻ bảo hành nữa mẹ nó, chứ cái giá tầm 25tr cho nâng mũi s line em nghĩ là k được đâu

9. hientran

hientran Member

• 43 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giá nâng mũi s line thường cũng chỉ ở mức độ này thôi còn nâng mũi s line 3d giá mới chất ngất

10. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 172 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

phẫu thuật nâng mũi giá bao nhiêu mà bạn bảo giá chất ngất thế ?

Trần Lệ Xuân thích bài này.

11. Lý Bình

Lý Bình Member

• 158 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

S line 3D làm gì mà đến 50tr nhỉ? Mình thấy chỉ đắt hơn nâng mũi s line bình thường 1 tí thôi mà, thực ra cũng chỉ khác đôi chút trong cách thực hiện

12. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 120 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mà nâng mũi s line giá bao nhiêu bạn nhỉ? 3d chỉ hơn cái là có thể nhìn được hình dáng mũi của mình sau khi nâng luôn thôi mà

13. jinjin

jinjin Member

• 277 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn mình nâng mũi ở kangnam chi phí nâng mũi S line ở tmv này là 25 tr bạn ạ, nâng mũi S line 3D đắt gấp đôi đó. :)

14. ZinZin

ZinZin Active Member

• 726 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình thấy toàn nâng mũi s line thôi mà nhỉ, có thấy ai nâng mũi s line 3D đâu, chắc công nghệ này ko phổ biến.

15. Mèo béo

Mèo béo Member

• 139 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tưởng nâng mũi s line 3D khác 1 chút nên đắt hơn 1 chút thôi chứ, làm gì mà đắt gấp đôi đc?

16. Phương Liên

Phương Liên Member

• 180 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cũng tùy bạn ơi, giá nâng mũi s line 3D đôi khi cũng đắt vậy đấy, còn tùy tình trạng mỗi người mà

17. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 202 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mỗi tmv họ lại báo 1 mức giá khác nhau mà, chị em cứ đi tham khảo qua vài nơi rồi xem nơi nào giá hợp lý nhất thì làm

18. Queen

Queen Member

• 376 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trước mình đọc được giá nâng mũi S line ở 1 tmv khá lớn là 25 triệu, giờ quên mất tmv đó là tmv nào rùi. :p

19. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 202 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đây là mức giá phổ biến thì phải. :D Thấy nhiều nơi báo giá nâng mũi quanh mức này lắm.

20. Lina

Lina Active Member

• 656 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Giá 25 tr mình thấy rẻ rùi, có người nâng mũi cò hết hàng trăm triệu cơ các bạn ạ. Mình nghe nói nâng mũi S line đẹp lắm.