Giá, chi phí sửa mũi Hàn Quốc bao nhiêu

Giá sửa mũi Hàn Quốc hiện nay là bao nhiêu các bạn ơi?

Chia sẻ trang này

1. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 7,861 Lượt xem

• 69 Lượt trả lời

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 452 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Giờ toàn Sửa mũi HQ mà, mình chả biết sửa mui "bình thường" là như nào nữa vì có thấy chỗ nào sửa mũi "bình thường" đâu. :))

Bài viết liên quan khác : phẫu thuật nâng mũi

3. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

buitrami thích bài này.

4. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chênh lệch hơn con số bạn đưa ra 1 chút, mình thấy 1 số tmv báo giá sửa mũi hàn quốc ròi vào 15-30 tr tùy từng trường hợp đấy nhé

5. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thực ra thì phải gặp trực tiếp bác sỹ mới giá sửa mũi chuẩn nhất, còn mức giá bạn đưa ra cũng nằm trong '' khoảng'' thôi chứ k ai biết chính xác nó là bao nhiêu vs từng ng đâu

bài viết liên quan : giá nâng mũi hàn quốc

6. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

giá sửa mũi hàn quốc có chênh hơn so với giá sửa mũi thông thường không nàng nhỉ? có khi lại đắt hơn công nghệ của hàn quốc cơ mà

7. thutrangvtv

thutrangvtv Member

• 79 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

giá sửa mũi hàn quốc từ 15-30tr bạn nhé, cũng không ít hơn nâng mũi chút nào đâu $$$$$$$$$$$$$$ :(

8. Lọ Lem Phiêu Bạt

Lọ Lem Phiêu Bạt New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi sụn nhân tạo Hàn Quốc là 7 triệu
    Nâng mũi sụn nhân tạo Mỹ là 9 triệu
    Nâng mũi sụn tự thân(sụn vành tai,sụn sườn của bản thân) là 14 triệu
    Còn S line và S line cao cấp khoảng 25 ~40 triệu

9. nhiennhienxinh

nhiennhienxinh Member

• 191 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Phẫu thuật nâng mũi tại Hàn Quốc luôn là trung bình khoảng từ 3500-6000usd nha bạn

10. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ mới đọc 1 bài viết của thẩm mỹ viện kangnam về chi phí sữa mũi xong:
    - nâng mũi hàn quốc 10tr
    - nâng mũi hàn quốc bọc sụn 15tr
    - nâng mũi sline 3d 25tr
    Tớ thấy họ ghi thế thôi còn chắc giá cũng phải dao động chứ chính xác như thê có mà mọi người đổ xô đi nâng mũi

11. nhiennhienxinh

nhiennhienxinh Member

• 191 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Bạn vào kangnam đi, chắc chắn ko có giá rẻ vậy đâu. Mắc lắm lun á, mà chất luong lại ko phải đắt xắt ra miếng đâu, kinh dị lắm

12. Lê Hồng Mai

Lê Hồng Mai Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ thấy họ ghi giá thế mà, có phần nâng mũi s line thì t thấy chia ra nâng mũi sline thông thường 25tr, chi phí nâng mũi sline đặc biệt 35tr thôi, tớ cũng đã làm ở đó đâu mà biết. Bạn làm dịch vụ nâng mũi ở đó rồi à

13. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

giá nâng mũi sline đặc biệt thì mình không rõ nhưng nâng mũi sline 25tr thì đúng rồi

14. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 66 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cũng tùy từng dáng mũi mà phát sinh thêm nữa bạn ạ, không hẳn 1 mức gái đó đâu. Mình thấy nhiều nơi giá nâng mũi giao động từ 10 đến 60tr đấy

15. Nhật Vy

Nhật Vy Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ thớt hỏi giá sửa mũi mà mình không biết ý chủ thớt muốn hỏi sửa mũi do từng nâng mũi hỏng hay là mũi bị lệch, gồ nên muốn sửa. Như thế hơi khó trả lời vì giá 2 loai này khác nhau:(:( tốt nhất thớt cứ chuẩn bị tầm 30-50tr cho chắc ăn đi

16. hanhnhi

hanhnhi New Member

• 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

vậy sao bạn ko qua thẳng hàn quốc mà sữa,vừa đẹp mà an toàn nữa

17. Mi Vân

Mi Vân Member

• 94 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

qua HQ sửa mũi thì cũng tốn kém chi phí lắm. thế nên mình thấy nên chọn tmv uy tín ở VN mà làm, nếu có muốn khám chữa gì thì vẫn sẽ tiện hơn.

18. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nếu thớt chưa đi nâng mũi lần nào nhưng mũi bị gồ hay lệch thì sửa hết tầm 35-50tr đó, đi nâng mũi rồi mà muốn sửa lại thì tầm 15-30tr

19. Bonglamvy

Bonglamvy New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu ai ở SG thì nén làm ở SG ai ở HN thì nén làm ở HN, như thế đỡ tốn chi phí ăn ở, đi lại, kiem tra sau pt nua cung bi han che, chi phí đó bạn để chọn một tmv uy tín một chút, đắt thì cũng chứng tỏ họ sẽ p thuê Bs giỏi va giá cao hay thấp là tuỳ tmv, cơ sở vật chất có tốt hay ko, chăm sóc tần tình hay ko là giá nó làm ở chỗ đó, 25 tr là nang mũi sline là Ok rồi

20. Nhật Vy

Nhật Vy Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mình có làm thì làm ở Việt Nam thôi, giờ VN mình cũng có nhiều nơi làm tốt mà. Sang Hàn vừa tốn kém lại không quen biết gì, dâu phải cứ sang Hàn là tốt đâu. Mình thấy trên báo nhiều vụ làm thẩm mỹ bên hàn cũng hỏng ý, nơi đất khách không biết tiếng họ có làm hỏng cho mình thì cũng không thể làm gì được họ:(:(