Cho e hỏi trị mụn ở thẩm mỹ viện Minh Đan giá bao nhiêu ạ? | Page 2

Giá trị mụn ở thẩm mỹ viện minh đan bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa tới TMV này bao giờ nhưng có vẻ hơi lạ phải không các chị?

2. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TMV Thanh Bình là ở địa chỉ nào hả các chị? Đã ai trị mụn thành công bên ấy chưa ạ?

3. Nunu

Nunu Member

• 109 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo mình đc biết thì giá trị mụn chung ở các tmv là tầm 4-6 tr bạn ơi, trị 1 lần ở đó xong về nhà bôi thuốc tiếp.

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trị mụn kiểu này mỗi tmv một giá khác nhau thì phải, cũng khá chênh lệch.

5. nga95

nga95 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

U
    [QU OTE="Lê Thị Kim Thoa, post: 122636, member: 24748"]Vấn đề mụn là vấn đề nan giải và không 1 thẩm mỹ viện, bệnh viện da liễu có thể cam kết bạn sẽ hết mụn 100% đâu vì ngoài các yếu tố bên ngoài thì nội tiết tố bên trong cũng ảnh hưởng rất lớn tới vấn đề nổi mụn. Nội tiết tố bên trong khó kiểm soát lắm do thực đơn ăn uống hàng ngày, vấn đề đường ruột, stress...[/QUOTE]
    Tmv MINH ĐAN quãng cáo ầm ầm cam kết hết mụn 100% nào là trị bằng thuốc gia truyền nào là ko sẹo ....ối giời ơi đi thữ mới hẽt hồn tốn mười mấy triệu giờ cái mặt cũg chã ra sao ...mất nìm tin ...bị mụn đã đau lắm r giờ còn mất tiền .................

6. nga95

nga95 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui tri mụn mười mấy triệu mà thất vọng ghê ....... .

7. Võ Công Minh

Võ Công Minh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi là trị mụn như vậy có hết vĩnh viễn không hay là chỉ kiểm soát trong 1 thời gian nhất định vậy. Với lại sau khi trị mụn xong làn da có láng mịn như ban đầu không hay vẫn có sẹo vậy?