Giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực ở đâu làm tốt?

Giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực ở đâu làm tốt nhất các chị nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. hoangthuy2806

hoangthuy2806 New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 54,094 Lượt xem

• 74 Lượt trả lời

Cho e hỏi giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực ở đâu làm tốt nhất các chị nhỉ?

E năm nay đã 27 tuổi. Cao 1m64. nhưng vòng 1 của em khiêm tốn lắm ý a (có 75cm), còn vòng 2 và vòng 3 thì em xin phép được giữ bí mật ạ.:(.
    Do công việc, em thường xuyên phải ăn mặc đẹp, gặp gỡ khách hàng. Nhưng điểm yếu lớn nhất của em là vòng 1 khiêm tốn quá thành ra nhiều lúc e cảm thấy rất ngại mặc đồ bó sát, dùng đệm, miếng lót các kiểu nhưng bất tiện và ko ăn thua mấy. E lên kế hoạch giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực nhưng băn khoăn chưa biết giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực liệu có đau đớn, có ảnh hưởng gì tới sức khỏe, thiên chức làm mẹ sau này ko? và đến đâu làm thì tốt nhất ah?
    Mong nhận đc lời khuyên của các chị ah

Huonggiang32 and Bichngoc021 like this.

2. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 251 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Vòng 1 mà có 75 thì đúng là quá khiêm tốn rồi chị ơi. giờ cũng nhiều chị em đi giải phẫu thẩm mỹ nâng ngực. c cứ tham khảo nhiều nơi, ý kiến của nhiều chị em trước khi đinâng ngực nhé.

3. Mecun

Mecun Member

• 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

c cũng thấy nhiều ng đi giải phẫu nâng ngực rồi, chưa ai nói nâng ngực ảnh hưởng tới thiên chức làm mẹ (ý em hỏi là tới việc cho con bú ý hả, chị lại càng chưa nge bao giờ vì nge nói là đặt túi ngực nằm ngoài tuyến sữa mà. nên e cứ yên tâm, chọn chỗ nào tốt mà làm nhé.

4. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ giải phẫu nâng ngực thẩm mỹ đâu có dùng phương pháp đặt túi ngực hả bạn, toàn dùng mỡ tự thân thôi. Tại đặt túi ngực nhiều rủi ro và vài năm sau nhỡ bị lệch thì phiền

5. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 493 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

6. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giải phẫu nâng ngực thẩm mỹ rất phức tạp và ẩn chứa nhiều rủi ro. Mọi người nhớ cẩn thận khi chọn các địa chỉ tiến hành nâng ngực nhé, chứ ko tiền mất tật mang thì khổ.

7. Zune

Zune Active Member

• 568 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Có thật thế ko bạn? Mà quan trọng bác sĩ Âu, Mỹ đó phải giỏi thật nữa, chứ bác sĩ nước ngoài có khi cũng là bác sĩ vớ vẩn đấy. -_-

8. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 557 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Giải phẫu thẩm mỹ ngực bên tmv đông á là do bác sĩ chuyên làm ở đó mà, ko phải dạng bác sĩ mời về làm vài hôm rồi đi đâu nên bạn yên tâm nhé.

9. lovely

lovely Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bác sĩ người nước ngoài chuyên làm ở đó ấy à? hic, thế này khéo dịch vụ đắt lắm

10. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 244 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giá ở Đông Á ko hề đắt bạn ạ, bạn ngó bảng giá của họ chưa? Cò khi còn thấp hơn các tmv khác ấy chứ

11. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy bây giwof tmv mọc lên như nấm vậy,quảng cáo rầm rộ mà k biết chất lượng ra sao.Mình thấy trong 1 cuộc khảo sát mới đây thì tmv Đông Á là cái tên được nhắc đến khá nhiều

dungtet thích bài này.

12. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thấy giá giải phẫu nâng ngực bên Đông Á hơi đắt nhưng chất lượng tốt mà bạn

13. Nhung Nguyen 233

Nhung Nguyen 233 New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bây giờ mình nên tới trực tiếp ở những bệnh viện lớn, nghe tư vấn kĩ càng rồi hãy quyết định làm. mình thấy ở sài gòn có bệnh viện Thanh Vân đó, nơi đó cũng nổi tiếng.

14. dungtet

dungtet Member

• 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đã từng làm dịch vụ bên này rồi,chất lượng tốt mà nhân viên l;ại nhiệt tình

15. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Vậy mà mấy chị vẫn thi nhau đi nâng ngực,chỉ nghĩ đén cái lợi trước mắt mà k nghĩ đến cái hại về sau,đến lúc tiền mất tật mang chắc mới tỉnh ngộ

16. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trước khi đi giải phẫu thẩm mỹ ngực chị em phụ nữ bọn mình đã phải nghiên cứu,tìm hiểu kỹ lắm trước khi quyết định nâng ngực bạn ạ và bọn mình phải chọn cho mình 1 giải pháp nâng ngực an toàn chứ không hại đến bản thân đâu

17. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nếu giải phẫu nâng ngực thẩm mỹ ẩn chứa nhiều rủi ro thì các ca sỹ diễn viên (nguwoif nổi tiếng) chẳng đi nâng ngực đâu bạn,tớ thấy bên tmv người ta cam kết an toàn tuyệt đối mà

Bichngoc021 thích bài này.

18. Bichngoc021

Bichngoc021 New Member

• 28 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Theo mình bạn nên qua bên những bệnh viện lớn , mình có biết một chỗ là Bệnh Viện Thẫm Mỹ Thanh Vân ngay chỗ Nguyễn BỈnh Khiêm , Quận 1 đó bạn , chỗ đó nổi tiếng lâu lắm rồi mà khang trang đẹp lắm , nhiều người giải phẫu thẩm mỹ ngực ở đó về đều khen đẹp và bác sĩ làm mát tay lắm.

19. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đấy là trường hợp mấy chị ở trong thành phố HCM chứ bọn e ngoài HN đáp 1 chuyến vào HCM chắc là không có điều kiên luôn

20. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mấy hôm trước e có đọc cái thông tin trên keenh14 về vụ giải phẫu thẩm mỹ ngực xong thàng 4 ngực ấy :D các chị em chọn thẩm mỹ viên uy tín mà làm không lại thành 6 ngực luôn thì xéo