Giảm béo bằng Liposonix ở thẩm mỹ viện quốc tế bally bao nhiêu tiền?

Giảm béo bằng Liposonix ở thẩm mỹ viện quốc tế bally bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. Tinh2001

Tinh2001 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,670 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Mình nghe nói ở thẩm mỹ viện quốc tế Bally có phương pháp giảm béo bằng Liposonix hiệu quả lắm, mọi người có biết giảm béo bằng cái này ở thẩm mỹ viện quốc tế Bally giá bao nhiêu tiền ko?

Hiệu quả nhưng nếu giá cao quá thì mình cũng xin hàng à nha. :D

2. MyLe33

MyLe33 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình ko rõ nhưng thông thường giảm béo phải mất tầm 30 củ là ít đó bạn ơi, phương pháp này ko rẻ hơn đâu

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ vậy, giảm béo thông thường phải 30-40tr là bình thường, có khi còn hơn thế

4. tuongvi

tuongvi Active Member

• 300 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

quan trọng là bạn muốn giảm béo vùng nào trên cơ thể vì giá giảm béo mỗi vùng lại khác nhau chứ không cố định 1 mức giá nào đâu

5. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình còn chưa hiểu Liposonix là giảm béo kiểu gì. @@ Nghe mơ hồ và lạ lẫm quá

6. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

check thông tin cho nàng này
    - Là công nghệ giảm béo được ưa chuộng hàng đầu tại những thị trường quốc tế như Mỹ, Anh, Hàn Quốc,…
    - Công nghệ giảm béo một lần duy nhất chỉ trong 1 giờ điều trị có thể giảm ngay 1 size quần (khoảng 2,5cm), an toàn, không xâm lấn.

- Là biện pháp nhẹ nhàng thay thế cho nhiều giờ cực khổ bên máy tập hoặc ăn kiêng khắc nghiệt mà vẫn thu được kết quả là vòng eo “thắt đáy lưng ong” tuyệt vời.

7. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

1h mà giảm vòng eo đi 2,5cm thì mỡ thừa đó biến đi đâu bạn nhỉ?

8. myuyen

myuyen New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có lẽ nào thẩm thấy qua da không bà con nhỉ? bữa trước em có xem cái video triệt mỡ bằng việc chiếu tia laser ấy thấy cũng kiểu thẩm thấu qua da