Thẩm mỹ viện Ý Lan chăm sóc chuyên sâu về lĩnh vực Da và Dáng. Được các chuyên gia đầu ngành đánh giá là thẩm mỹ viện uy tín hàng đầu Hà Nội.

Giảm béo bụng tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có hiệu quả không

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,692 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Em chán quá các chị ơi. Gái chưa chồng mà bụng một rổ mỡ ấy. Tập tành đủ kiểu với ăn kiêng mà chả tác dụng gì mấy. e thấy bên Ý Lan giảm béo k phẫu thuật nên muốn làm. Mà k biết giảm béo bụng tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có hiệu quả không các chị nhỉ?

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thoi huong oi, c xin m. giam beo nguy hiem lam y. beo khoe manh la dc r ma

3. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic, ai cũng bảo em thế. Nh có ai hiểu đc sự đau khổ khi k bao giờ dám mặc đồ bó hay order quần áo mà k có size đâu? Hic

4. prince389

prince389 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực ra cũng tùy cơ sở với phương pháp giảm béo ms nguy hiểm thôi bạn ạ. Chứ người mẫu, ca sĩ giảm béo ầm ầm có bị sao đâu?

5. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng, em cũng nghĩ thế mà. Bên này họ giảm béo bằng ánh sáng, k rạch mổ gì hết nên k lo bị đi du lịch miễn phí, he he

6. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh noi that, cac me cu lo vi k biet ro ban chat cung nhu phuong phap giam beo. Trc khi lam gi cung nen tim hieu ky va hoi ro nhan vien de tranh rui ro ban a

7. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dù sao mình vẫn sợ phẫu thuật giảm mỡ lắm. Cứ nguy hiểm thế nào ấy. khuyên bạn 1 suy nghĩ kỹ.

8. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên Ý Lan giảm béo k phẫu thuật các chị ạ. Họ áp dụng chiếu sáng để đào thải mỡ tự nhiên ấy. Nói chung em cũng k lo lắm nh băn khoăn là em bếu quá k biết có hiệu quả như mong muốn k ấy?

9. takimhoe

takimhoe New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hoi hoc DH minh gan 60kg. Nhin cu nhu con voi ay, bo me thi cu domg vien : giam beo lam gi, beo de thuong. Nh di mua do r mac quan ao tu ti cuc ay. Ai chua tung bi ky thi vi beo thi k hieu đc cam giac cua n~ ng thua can bon minh dau. Nen vote cho chu thot giam beo an toan nhe

10. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn takimhue nói đúng đấy. Béo khổ bỏ xừ, mặc đồ thì khó khăn, vận động 1 tý thì hay bị mệt. nói chung là bất tiện