Giảm béo cho nam giới ở đâu uy tín vậy các mẹ?

Giảm béo cho nam giới ở đâu uy tín vậy các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 16,026 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

Mình muốn hỏi địa chỉ giảm béo dành cho nam giới. Chồng mình công việc giao tiếp nhiều, dạo này bụng anh ấy phệ quá! Mình bảo anh ấy đi tập thể hình nhưng anh ấy lười đi, anh ấy nói mình tìm 1 spa giảm béo cho cả 2 vợ chồng cùng đi =)) có mẹ chị em nào biết Spa nào giảm béo uy tín và hiệu quả thì chia sẻ cho em với nha :)

2. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thế là chồng bạn chỉ muốn chữa cái bụng bớt phệ thôi chứ gì :D

meodenden and phuonganhhn like this.

3. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chồng em body đẹp lắm! chẳng qua 1 năm lại đây đi tiếp khách nhiều, uống bia vô tội vạ nên bụng vượt mặt :D chồng em chỉ cần thu nhỏ lại vòng 2, còn em thì muốn giảm khoảng 5-6 kg ạ!

4. phuonganhhn

phuonganhhn Member

• 224 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sướng thế đc chồng đầu tư đi làm đẹp, ổng xã nhà mình thì cứ ăn uống tẹt tèn ten chả quan tâm gì tới thân hình cả, bảo béo khỏe béo đẹp à ;)

5. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Phuonganh. Chồng em thuộc tuýp hơi quan tâm quá mức tới hình thức chứ em thấy đàn ông bụng phệ thế nhìn vẫn đc nhưng chồng em cứ thích đẹp cơ, thế nên giờ cho vợ đi làm đẹp ké.hí hí

6. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Chồng mình ngày nào cũng thể hình, dạo này thấy ng săn chắc lắm, nàng bảo chồng chịu khó đi tập thể hình, ở đó nhìu máy móc tâp lắm, vừa săn bụng cơ thể vừa đẹp

meodenden and linhnhi like this.

7. linhnhi

linhnhi New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hai vợ chồng bạn đi làm ở Adamas spa í. Chỗ này làm giảm béo & giảm cân luôn. Giảm béo là giảm số đo các vòng, bạn có thể chọn giảm béo toàn thân hoặc từng vòng bạn muốn như trg hợp của chồng bạn là giảm vòng bụng thôi. Còn giảm cân thì là giảm số lượng cân nặng.

8. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhưng họ có nhận làm cho nam giới ko bạn? Mình phải tìm chỗ nào cho cả 2 vợ chồng cùng đi cơ :)

9. linhnhi

linhnhi New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có tiền thì giới tính nào họ chả làm =))

10. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

@linhnhi Vậy bạn cho mình số điện thoại của spa, mình gọi điện hỏi báo giá rồi về bàn lại với chồng :D

11. linhnhi

linhnhi New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn gọi số này nhé! 046 650 9199. Bạn gọi xem tổng thiệt hại của 2 vợ chồng nhà bạn là bao nhiêu, chúc vợ chồng nhà bạn có thân hình như mong ước :p

12. tomyeucuachi

tomyeucuachi New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ông anh mình cũng béo do ăn uống nhậu nhoẹt vừa rùi cũng tới Adamas spa giảm béo tạo cơ luôn đó, mới sau mấy buổi trị liệu mình thấy ông anh mình thay đổi hẳn không những giảm kg mà trông người lại cơ bắp chắc chắn nữa. Spa này còn giảm béo tùy bộ phận trên cơ thể không nhất thiết phải giảm toàn thân. Tại ông anh mình thấy giảm số đo vùng bụng và giảm ở bắp tay thui

13. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lại vậy nữa hả, thế thì mình phải rủ ông xã nhà mình tới ngay xem sao mới được, cảm ơn mấy mẹ nhé

14. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Lại vậy nữa hả, thế thì mình phải rủ ông xã nhà mình tới ngay xem sao mới được, cảm ơn mấy mẹ nhé

15. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mấy chị ui vợ chồng em đang giảm béo ở Adamas rùi, em làm được 3 buổi rùi thấy người đỡ hơn hẳn cảm giác người nhẹ nhàng hơn hẳn, em sử dụng cái phương pháp giảm béo bằng muối biển ấy còn ổng xã nhà em thì giảm số đo mỗi cái bụng phệ giờ cũng thấy nhỏ mà săn phết

vanle87 thích bài này.

16. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tới giảm béo ùi hả bác, nghe bác nói có vẻ hiệu quả đây, em thì ko có nhu cầu giảm béo mà chỉ muốn tăng cân thui :) mà cho em hỏi là Spa đó có điều trị rạn da không vậy nhỉ, em bị dạn đùi với mông nhiều quá đang tìm chỗ chữa để hè năm tới còn diện bikini nữa :D

17. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ở ADAMAS họ có cả dịch vụ trị rạn da đó bạn, nhỏ bạn mình đang điều trị rạn ở đó đây, thấy bảo hiệu quả, bạn có thể qua đó để được tư vẫn xem tình hình thế nào.

18. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé, chắc chiều mai được nghỉ mình phải qua luôn Spa để khám nữa , ko biết giá cho điều trị rạn tính thế nào bạn nhỉ, dạo này do chế độ ăn uống không hợp lý nên người mình béo mà rạn ngày càng nhiều nhìn mà thấy ghê quá, chủ yếu là bị rạn ở đùi mặc đồ ngắn chả tự tin gì hết :( muốn đi tới Spa ngay quá :((((((

19. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

ko bít bên này thế nào. mình thấy bên tmv Đông á cũng có dịch vụ giảm béo, mấy chj em cũng có vẻ khen dịch vụ giảm béo bên đó. ko biết có cho nam ko thì ko rõ.

20. meodenden

meodenden Member

• 98 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn đã giảm béo ở bên đó rùi à, mình với xã nhà mình giảm ở Adamas spa thấy cũng tốt lắm, nhìn hiệu quả trông thấy mấy chị công ty mình thấy mình vậy cũng đang ý định tới đó giảm béo, đúng là giờ nhu cầu làm đẹp cao thật chị em cứ đua nhau đi thui à, mình từ nay tới tết chắc cũng tới adamas tắm trắng nữa cho nó đẹp cả thể :D