Giảm béo cho nam giới ở đâu uy tín vậy các mẹ? | Page 2

Giảm béo cho nam giới ở đâu uy tín vậy các mẹ?

Chia sẻ trang này

1. phuonganhhn

phuonganhhn Member

• 224 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em cũng đang muốn tắm trắng chị ơi, mà không biết giá rổ thế nào để chuẩn bị nữa, nhỏ bạn em với em đang bàn bạc là đi tắm trắng vào mùa đông này vừa tránh được nắng lại đón tết nữa :) chị tìm hiểu ở adamas đó xem tắm bằng công nghệ gì hiệu quả nhất hộ em nha, tks chị nhiều .

2. tomyeucuachi

tomyeucuachi New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn giống mình đó, mình cũng đang có nhu cầu tắm trắng, sau mùa hè da mình đen quá chả là hè vừa rùi mình cũng chịu đi biển quá nên giờ người đen thành khúc luôn anh xã nhà mình mấy hôm nay cứ nhìn thấy mình lại bảo bà xã dạo này da ngăm nhỉ nghe mà buồn thúi ruột muốn đi tắm trắng gấp :(

3. phuonganhhn

phuonganhhn Member

• 224 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị em mình giống nhau rùi đó, em đang tìm hiểu spa adamas đây, thấy tắm trắng ở đó có vẻ oki, hay chị em mình hôm nào hẹn nhau tới đó để được tư vấn xem tình hình thế nào :D

4. tomyeucuachi

tomyeucuachi New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Oki em :) nhưng chỉ sợ khi chị rảnh thì em lại bận, thế khi nào em định tới spa nào để chị em mình còn sắp xếp =))) Chị đang muốn đi tắm ngay cho ông xã nhà mình sáng mắt ra luôn .hehe

5. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

May quá da mình cũng trắng nên ko phải đi tắm trắng gì hết nhưng mình đang muốn trị rạn chả hiểu sao người ko béo mà lại bị rạn chân với đùi khiến mình chả tự tin diện bikini đi biển :cool: Hôm bữa định tới adamas khám bận việc lại thui

6. phuonganhhn

phuonganhhn Member

• 224 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Adamas spa đó có chị rạn đó , dạn bạn nên đi chữa ngay chứ sau nó lan rộng ra thì nhìn xấu lắm mà lại chữa nhiều tiền. Bạn có tập thể dục ko, tập thể dục cho săn chắc cũng chống rạn đó bạn, giờ ăn uống nhậu nhẹt nhiều nên tình trạng béo với rạn da nhiều lứm :oops:

7. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ừa, chị tính mai chủ nhật tới khám nè em, lần này quyết tâm chữa luôn chứ ko lười nữa :(

8. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị rạn da ở adamas cũng tốt lắm nha các chị, em tới đó làm rùi, nhưng rạn da của em là dạn trắng nên chỉ được khoảng 85% thui thấy kỹ viên bảo rạn trắng khó chữa hơn rạn đỏ, nhưng dù sao cũng thấy vui hơn, hè tới này tha hồ diện bikini :D

9. tomyeucuachi

tomyeucuachi New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nhận là mặc bikini nhìn chị em mình đẹp thiệt ha, em cũng chỉ thích được đi biển để khoe body thui =))) ổng xa em thì ko thích cho em mặc bikini lém hihi, ra đường mà em mặc váy ngắn xíu là lườm luôn :)

10. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hihi, mặc bikini nói thật là cánh đàn ông chết đứ đừ luôn :) chị đang trị rạn rùi nên hè tới là cũng tha hồ tung tẩy :)