giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả?

giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. hoa păng xê

hoa păng xê New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 1,489 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả nhỉ các chị em? Người mình nhìn cũng hơi đậm 1 chút nhưng cũng không đến nỗi phải lăn tăn nhiều lắm, nhưng không hiểu sao mặt mình cứ phị ra, mặt tròn rồi hai bên má phúng phính nhìn rất khó coi, ăn bao nhiêu chỉ thấy phị ra mặt, mình tăng giảm cân là biết ngay vì chỉ thể hiện lên mặt, giờ mình muốn giảm béo mặt cho nó gọn gàng dễ nhìn 1 chút, các chị em nhà mình có ai có phương pháp nào không thì bật mí mình với nhé.

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

Money_money and Hà Tây like this.

2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Re: Giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả?

Mình thấy muốn giảm béo mặt thì cũng phải giảm cân, do bạn ăn nhưng khi béo không thể hiện ở thân thẻ mà lại là ở mặt, thế nên bạn cũng chú ý các khẩu phần ăn của mình và massge cho mặt để giúp giảm mặt

huyenese thích bài này.

3. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Re: Giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào hiệu quả
    Béo mặt đáng yêu bỏ sừ, mình muốn chẳng được các bạn giảm làm gì cho mất công, rồi đến lúc lại phải hỏi làm thế nào để béo mặt :D thui k cần giảm đâu

Money_money and huyenese like this.

4. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Re: Giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào
    đây là một cách dễ nhất để giảm chất béo vùng mặt - nhưng nó yêu cầu bạn phải kiên nhẫn

khi bạn ở tuổi thiếu niên , hai mươi, hoặc thậm chí ba mươi , khuôn mặt hơi tròn của bạn thường là dấu tích để lại của một thời bị béo . hãy bỏ thời gian để tập giảm mỡ và diet trên toàn cơ thể trong một thời gian dài .
    phương pháp này thường đem lại hiệu quả rõ rệt nhất . có một số người khuôn mặt sẽ tự trở về khuôn mặt tự nhiên , một số khác lại ốm xuống rất nhanh và vượt ngưỡng bình thường . một số còn lại thì không chịu được kiên nhẫn và tìm kiếm phương pháp khác .

Money_money thích bài này.

5. Money_money

Money_money Member

• 64 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Re: giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào ?
    k biết ở thẩm mỹ viện có dịch vụ giảm béo mặt k các chị em nhỉ?
    Nếu có thì quẩy luôn thui

6. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 315 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Re: giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào ?

Chắc chắn sẽ có dịch vụ đó, có điều tốt hay ko thôi bạn à. :D Bạn nên chọn các tmv uy tín nhé

lee sang yeob thích bài này.

7. lee sang yeob

lee sang yeob New Member

• 27 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Re: Giảm béo mặt nhanh chóng bằng cách nào ?
    Mình chỉ thấy ở thẩm mỹ viện có dịch vụ làm má lúm đồng tiền thôi chứ k thấy có dịch vụ giảm béo mặt bao giờ cả :(
    DVụ này mới hả bạn ?

8. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ờ nhỉ? Mình cũng chỉ nghe nói họ hút mỡ làm giảm béo ở bụng, mông với đùi thôi. Không lẽ họ cũng hút mỡ ở mặt? À thế thì chắc là có thôi bạn ơi. Đã gọi là hút mỡ thì hút chỗ nào chả được:)

9. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng là ở các thẩm mỹ viện có dịch vụ hút mỡ mặt hoặc lấy mỡ mặt đấy. Thời gian bình phục cũng chỉ 1 tuần thui. Nghe nói là chi phí khoảng tầm 20-25 tr. Mình cũng chưa thử nên không biết có an toàn không nữa.hj

10. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em cũng thấy cách mát xa mặt giúp giảm béo mặt trực tiếp và hiệu quả đấy các chị à! Massage mặt thường xuyên theo hướng từ cằm lên sẽ giúp mặt các chị thon gọn hơn. Hãy dùng các ngón tay vuốt mạnh từ cằm lên thái dương bất cứ khi nào các chị rảnh rỗi nhé! Nếu không, các chị có thể mua dụng cụ massage mặt tại các tiệm bán mỹ phẩm.

11. Đỗ Lan

Đỗ Lan New Member

• 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ăn nhiều trái cây và rau quả

Bổ sung trái cây vào khẩu phần ăn giúp giảm béo mặt

Nên ăn nhiều trái cây và rau quả trong các bữa ăn hàng ngày của bạn. Rau quả sẽ làm bạn nhanh no, nhưng lâu đói, nhờ vậy bạn sẽ hạn chế ăn vặt là nguyên nhân dẫn đến mỡ thừa tích tụ nhiều nhất là ở mặt, thêm vào đó rau xanh, hoa quả nhiều chất xơ giúp da bạn căng mịn, ít mụn, làn da cũng trẻ trung, rạng ngời hơn.

12. nhoccoixuong

nhoccoixuong Member

• 123 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ăn nhiều trái cây và rau quả thì giúp giảm béo toàn thân rồi trong khi mình chỉ cần giảm béo mặt thôi mà bạn. Nhai kẹo cao su thường xuyên cũng giúp vận động cơ mặt, có tác dụng giảm béo mặt ấy nhỉ?

13. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 96 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có dụng cụ massage mặt hả bạn? Sao mình chưa nghe thấy bao giờ nhỉ? Có khi chị em nên mua về để mát xa giảm béo mặt chứ đi spa thì tốn kém lắm.hiii