Giảm béo sau sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn?

Giảm béo sau sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn?

Chia sẻ trang này

1. hoamimosa

hoamimosa New Member

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 1,621 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

Giảm béo sau sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn thế cả nhà? Mình có bà chị dâu mới sinh và vừa đầy tháng, trước chị ấy cũng gầy thôi, nhưng sau khi sinh người giờ cứ tròn ung ủng, mà chị ấy lại mổ sinh, chị cứ than, rồi kêu tìm cách cho chị ấy giảm cân, mình thì chịu nên muốn nhờ mọi người xem nên áp dụng cách nào để cho phụ nữ mổ sinh giảm cân hiệu quả mà an toàn, mong mọi người chia sẻ.

>>Cách giảm béo bung nhanh nhất
    >>Bí kíp giảm béo đùi
    >>Giảm béo trong 7 ngày

perfect and Fucking Perfect like this.

2. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Re: Giảm béo sau sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn?

Mình thấy các bà mẹ mới sinh đâu cần giảm cân vội làm, gì nên ăn uống đủu chất để tăng cường sức khoeer còn chăm nuôi con nữa, muốn giảm cân thì cũng nên từ từ, chịu khó vận động nẹ như đi bộ 30p hàng ngày, ăn nhiều hoa quả và uống nước khoảng 2l một ngày, vừa chăm con rồi cũng giảm cân được mặc dù không nhanh chóng. nhưng như thế mới đảm bảo và an toàn.

3. julysnow

julysnow Member

• 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Re: Giảm béo sau sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn
    Bài tập căng cơ bụng
    Khoảng 2 tháng sau sinh, chị em có thể tập thể dục cho vùng cơ bụng như sau: Hãy đứng lên và hóp bụng. Giữ yên từ 5-10 giây (không cần nín thở), thả lỏng những phần còn lại của cơ thể. Lặp lại 6 lần và sau đó nghỉ ngơi. Chị em cần tăng thời gian và số lần tập ở những lần tiếp theo sẽ giúp giảm mỡ bụng hiệu quả.

4. Fucking Perfect

Fucking Perfect Active Member

• 101 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Re: Giảm béo sau khi sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn
    mình thì chưa thử nhưng mà nghe nói sinh mổ thì giảm bằng yoga là tốt nhất đó đấy!
    Các chị nên thử xem

perfect thích bài này.

5. perfect

perfect Member

• 70 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

re: giảm béo sau khi sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn?
    Sinh mổ giảm béo chắc là khó và khổ hơn sinh thường nhỉ?

hế độ ăn uống chắc là cũng khác đúng ko chị em ?

6. Lan Nhi

Lan Nhi Active Member

• 317 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

re: giảm béo sau khi sinh mổ bằng cách nào hiệu quả và an toàn?

SInh mổ dễ hơn sinh thường chứ bạn, nhưng sau khi sinh thì sinh thường thích hơn vì ra viện được ngay còn sinh mổ thì phải nằm thêm vài ngày.

truongxuan89 thích bài này.

7. truongxuan89

truongxuan89 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tưởng sinh mổ khổ hơn chứ nhỉ? những mẹ nào bị đẻ non mới phải sinh mổ đúng k ? thế thì chắc là giảm béo cũng khó hơn đấy

8. Dòng đời

Dòng đời Member

• 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ thấy những người đẻ khó cũng phải mổ đấy. Những người đẻ mổ giảm béo khó hơn là do sợ ảnh hưởng đến vết mổ ở bụng. Chắc phải mất một khoảng thời gian thì mới được áp dụng các phương pháp giảm cân

9. con gái lớn

con gái lớn Member

• 107 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình nghe mọi người nói các bà, các mẹ thường dùng tinh bột nghệ vàng để giảm mỡ bụng. Pha tinh bột nghệ uống với nước 2-3 lần mỗi ngày trong vòng từ 3 đến 6 tháng có thể làm giảm lượng mỡ thừa trong máu, duy trì lượng cholesterol vừa phải, làm tan mỡ bụng và giảm béo hiệu quả cho chị em phụ nữ sau khi sinh

10. ngayaybaygio

ngayaybaygio Member

• 121 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo nghiên cứu thì có đến 87% người thực hiện giảm mỡ bụng bị thất bại ngay từ lần đầu tiên bởi sử dụng những phương pháp, cách giảm mỡ không phù hợp, hay do bản thân khó thích ứng với những bài tập công phu, tốn nhiều thời gian hoặc chế độ ăn kiêng hà khắc.
    Giải pháp cho những người này là giảm mỡ bụng bằng Laser Lipo. Đây là phương pháp giảm mỡ an toàn, hiệu quả được cơ quan FDA của Mỹ chứng nhận về chất lượng. Toàn bộ quá trình giảm mỡ không sử dụng dao kéo nên không để lại bất cứ dấu vết nào trên cơ thể, không chảy máu, không tổn thương, không để lại biến chứng, thích hợp nếu bạn có cơ địa dị ứng hoặc sợ phẫu thuật.

11. Bà Tưng

Bà Tưng Member

• 85 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con bú , cũng thử ăn theo phương pháp này gần 1 tuần . Mình không ăn cơm , mỳ hay uống nước ngọt . Mỗi bữa mình làm thêm 1 món rau và thức ăn thì tăng lượng lên , mình chỉ ăn ngày 3 bữa . Mình ăn thức ăn thay cho cơm nhưng đến đêm k hề thấy đói . Sau 1 tuần thực sự là cảm thấy bụng nhẹ nhõm hơn vì trước mình ăn nhiều cơm ăn song cứ thấy no quá mà k ăn thì vẫn thèm lắm .

12. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em chỉ sợ các bà mẹ không ăn cơm thì ảnh hưởng tới chất lượng sữa cho em bé thôi chị ah. Em thấy các bà mẹ cứ từ từ mà giảm cân, cần gì phải giảm trong khi vừa sinh con được 1 tháng. Mình có phải nghệ sỹ đâu mà bắt buộc phải có dáng đẹp ah. Chỉ cần em bé khỏe mạnh là tốt rồi :D

13. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bà mẹ sau sinh có thể giảm béo bằng tập yoga. Vừa thư giãn, tăng cường sức khỏe, dẻo dai mà cũng giảm béo luôn đó :<