Giảm mỡ bụng công nghệ Cavi-Deluxe ở Dencos Luxury có an toàn không

Giảm mỡ bụng công nghệ Cavi-Deluxe ở Dencos Luxury có an toàn không

Chia sẻ trang này

1. huonghcm

huonghcm New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,622 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. symanh

symanh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có tìm hiểu thì biết công nghệ này ở Dencos họ đang làm dịch vụ này, vào xem thì có nghe đâu là Giảm mỡ bụng không phẫu thuật bằng công nghệ Cavi-Deluxe là phương pháp loại bỏ mỡ thừa không cần tác động dao kéo hiện đại và ưu việt nhất hiện nay. Ngoài việc kế thừa những thành tựu đã được ghi nhận của thế hệ công nghệ giảm mỡ Cavi-Lipo, Cavi-Deluxe còn tích hợp thêm những ưu điểm giảm mỡ tốt và hiệu quả, đáp ứng nhu cầu giảm mỡ cho khách hàng.
    P/s mình coppy nguyên trên web họ gửi qua đấy kk :)

3. phamhuong90

phamhuong90 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

công nghệ này có lâu rồi mà bạn nhưng nếu muốn làm tốt thì nên quá Dencos, vì ngày trước bà nội của mình cũng đánh tan mỡ ở đó cũng được 1 năm rồi bạn, thấy hiệu quả rất rõ rệt đấy. Bạn cứ qua đó xem họ tư vấn xem sao

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 743 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Tớ thấy giờ chị em toàn dùng pp ko phẫu thuật laser lipo thôi.

5. huongbeauty

huongbeauty New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu bạn ở SG thì có thể thao khảm nhiều nơi trung tâm thẩm mỹ đều áp dụng công nghệ này như Dencos, kangnam, jw..... bạn có thể đến Dencos để bs họ thăm khám cho bạn mình nghĩ công nghệ này với thương hiệu được thực hiện ở tại Dencos thì ok rồi bên đó thấy họ mạnh nhất là giảm mỡ mà

6. huongbeauty

huongbeauty New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

laser lipo cũng tốt đó bạn

7. thanhhang95

thanhhang95 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn giảm mỡ bụng sau sinh hay mập quá nên phải giảm mỡ bụng vậy hehehe. Hiện nay tui thấy có nhiều pp làm ốm lắm ngoài cavi deluxe còn nhiều pp khác nữa. Dencos tui thấy họ mạnh nhất là giảm béo rồi nên qua đó bạn cứ yên tâm đi, còn những dịch vụ khác thì tui ko biết họ có tốt ko..

8. nguyenlong95

nguyenlong95 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

còn nhiều phương pháp khác như cavi lipo, cavi laser, trilipo, lipo peptide .....bạn cũng có thể tham khảo

9. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 245 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tớ biết pp cavi Lipo nè, thấy bên Kangnam có hay sao ấy