Giảm mỡ đùi có giảm nhiều được không?

Giảm mỡ đùi có giảm nhiều được không?

Chia sẻ trang này

1. TranTran

TranTran New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 7,746 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

Chảo cả nhà,
    Em đang có vấn đề thắc mắc về mỡ đùi, dù em thấy nhiều người nói dáng chuẩn, vì em cao. Em cũng làm mẫu ảnh cho một số shop thời trang. Nhưng em thấy tuy cao nhưng chân em lại to như cột đình vậy ák. Em đang muốn giảm mỡ vùng đùi nhưng không biết giảm được không và có hiệu quả không? Nhờ cả nhà tư vấn giúp với.

2. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Hixhix cùng tình cảnh với mình nè nhưng bạn còn được cái cao, mình thì chỉ có 1m6 mà nặng tới 54kg :(((((((((((((((((((((. K rầu thì thôi lun. Mình cbị uống thuốc giảm cân Lishou Phục Linh của Hồnh Kông, đang tham khảo trên dey.

3. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

mẹ nó chịu khó tập luyện mon thể thao nào mà đôi chân vạn động nhiều, sẽ làm săn chắc bắp đùi và làm tan mỡ đùi.

4. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chân mà béo là phá tướng luôn, mặc gì cũng thấy xấu, người ta còn nói 3 bất hạnh của người phụ nữ là yêu nhầm người, lấy nhầm chồng và béo nhầm chỗ, mình bị béo ngay đùi, bất hạnh thứ 3 huhu :((

5. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Jời ơi đau khổ wá đi mất!!!! Có nên đi hút mỡ k ạ? Nếu e uống thuốc giảm béo k thành công nữa chắc còn mỗi cách đó :(((((((((((((((((((((((

6. nana

nana New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muốn giảm thì giảm được thôi à, giảm cân, tập thể dục, uống thuốc hay nhanh và hiệu quả nhất là hút hết mỡ chân hehe :D

shangrila15189 thích bài này.

7. TranTran

TranTran New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em có nghe giảm mỡ bụng nhiều nhưng mỡ đùi thì không biết có không? Chứ nếu được thì mình sẽ nhịn shopping, du lịch lại để lấy tiền giảm mỡ ngay và luôn o_O

8. thuyhoa

thuyhoa New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chiều cao như vậy thì thích nhỉ, Đỡ hơn là lùn mà còn chân to thì khó coi hơn nhiều.

9. Lam47

Lam47 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đùi to thì xấu lắm, mình thấy nhiều người bị rồi. Dù cao cũng vậy, nhìn phốp pháp thì ai cũng ngại đó. Đàn ông thì ko sao chứ nữ thì nên sửa.

10. LyThin

LyThin New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đụng chạm tới phẫu thuật hút mỡ ra là sợ rồi đó.

11. hoaiphuong

hoaiphuong New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có gì mà sợ, bây giờ thẩm mỹ công nghệ cao rồi. An toàn hơn nhiêu.

12. nora

nora New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mai cuối tuần rùi bùn quá các chị em ơi :oops:

13. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

K hẳn là k sợ nhưng mà dù có sợ nhưng mà để giảm béo đùi cho những ng sinh ra đã có thân hình quả lê như e thì chắc chỉ còn cách đó :(((((((((((((((((((((((((

14. KieuNgan

KieuNgan New Member

• 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Người cùng cảnh ngộ. Chj em nào có giảm được ko ạ. Ko thì chắc bùn lắm :confused:

15. TranTran

TranTran New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe các chị em nói mà buồn não lòng. Hic, Có ai biết nơi nào hút mỡ tốt ko ạ :rolleyes:

16. Lam47

Lam47 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sài Gòn có nhiều nơi làm lắm. Mẹ nó tham khảo các địa chỉ thẩm mỹ trong diễn đàn này nè. Quá trời luôn.

17. lientam

lientam New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đi hút mỡ cánh tay với hông ở TM Xuân trường nè, làm trong ngày về, giờ nhìn thon gọn hẳn, mỡ đùi thì chắc vài tháng sau mới làm tiếp vì giảm mỡ tay với hông xong được vé đi du lịch Thái Lan miễn phí nên đi chơi về mình mới hút mỡ đùi

18. thuyhoa

thuyhoa New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó úp hình lên xem thử đi, mà có du lịch nữa ah. Sao mình chưa nghe khuyến mãi này của Xuân Trường ta.

19. hoaiphuong

hoaiphuong New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hóng, đùi to thường khó giảm hơn. Nếu làm nhanh thì ngon :D

20. LyThin

LyThin New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hút mỡ thì nhanh thôi mà, giờ còn có phương pháp massage cũng hiệu quả mà an toàn nữa đó ;)