Giới trẻ xếp hàng tại bệnh viện thẩm mỹ gây 'náo loạn' Quận 3 - hot quá các chị a

Giới trẻ xếp hàng tại bệnh viện thẩm mỹ gây 'náo loạn' Quận 3 - hot quá các chị a

Chia sẻ trang này

1. loveparis

loveparis Member

• 96 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 1,541 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Mới sáng nay đi qua quận 3, thấy rất đông chị em xếp hàng trước bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. Xong vừa về thì lại thấy đã lên báo về việc giới trẻ xếp hàng tại bệnh viện thẩm mỹ gây báo loạn Quận 3. Hot quá các chị a.

E nghe phong phanh là các chị em đến đây xếp hàng sớm để đăng ký sự kiện khai trương bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. Thấy bảo hôm khai trương sẽ có suất thẩm mỹ toàn diện miễn phí 100% do chính bác sỹ tiến sỹ Kang – chủ tịch hiệp hội thẩm mỹ Hàn Quốc phẫu thuật nên mới hót hòn họt thế.

Đây, đông lắm các chị a. E up hình ko có các mẹ lại kêu e nói xạo :)

khai-truong-bv-tham-my-kangnam-1.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-2.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-3.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-4.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-5.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-6.jpg khai-truong-bv-tham-my-kangnam-7.jpg

Thấy chị e nô nức đi, làm e cũng tò mò. Vừa lên mạng sớt sự kiện khai trương bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. THì ra thứ 7 tuần này là khai trương rồi. có tổ chức cả ngoài Hà Nội và trỏng SG. E cũng vừa đăng ký tham gia, biết đâu lại may mắn :)

thanhthuy thích bài này.

2. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ôi ko ngờ đông thế. thấy chị bạn cùng cty mình xin nghỉ hẳn buổi sáng để đến đây đăng ký. thấy bảo xếp hàng từ 7h. cứ nói là đông nhưng m cũng ko nghĩ là đông thế này đâu.

3. nhingyen8

nhingyen8 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko biết làm việc hiệu quả ko mà đông vậy nhỉ :)

4. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ơ sao mọi người lại phải đến đấy xếp hàng nhỉ. không ai nhìn thấy diễn đàn mình cũng tặng vé đi khai trương ah :)) các mẹ thật là nóng vội quá đi. em đã đăng ký rồi, được họ gọi điện xác nhận vé rồi, chờ ngày là triển thôi.
    thấy bảo họ tặng 20 suất thẩm mỹ miễn phí mà em chả hy vọng lắm, căn bản là đến xem có thật sự là họ hợp tác với bác sĩ hàn quốc vip kia không. cũng biết kangnam công nghệ hàn quốc trước giờ rồi nhưng giờ họ lên bệnh viện chuẩn hàn quốc thì em cũng thấy là vip thật

5. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đăng ký onl cũng đc mà nhỉ? hay là đăng ký trực tiếp tại đó thì có ưu đãi gì đặc biệt hơn hay sao nhỉ?

6. Hha9x

Hha9x Active Member

• 201 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

đúng là nhìn thôi đã thấy hot rồi

7. taoto2017

taoto2017 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

8. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 145 Bài viết