Giúp em, cho em hỏi nha khoa O'care có tốt không cả nhà?

Giúp em, cho em hỏi nha khoa O'care có tốt không cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 141,588 Lượt xem

• 24 Lượt trả lời

Cả nhà giúp e vụ này với ạ, cho e hỏi nha khoa O'care có tốt ko?
    Chẳng là răng e bị sứt 1 miếng, ở ngay chiếc răng cửa, nhìn buồn cười và kém xinh lắm ah.
    E nghe nói ở nha khoa Ocare có dịch vụ làm răng sứ nhưng băn khoăn ko biết ở đây làm tốt ko,
    chị nào đến đây rồi thì giúp e với nhé.thanks

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nha khoa này chuyên về làm răng sứ thì phải, mình cũng thấy nhiều người đến đó làm răng sứ đấy

Lạc Độc Mai thích bài này.

3. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nha khoa này rất nổi tiếng đó bạn, chất lượng họ phải thế nào thì họ mới lớn mạnh và nổi tiếng được chứ. :D

4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Nhiều bạn kêu nổi tiếng với chất lượng tốt mà sao mình ko biết nha khoa này nhỉ?

5. Phí Thị Thu Hà

Phí Thị Thu Hà New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nha khoa Ocare ở Võ Văn Tần pải 0 bạn, lần trc nhỏ bạn mình qua đây rùi, cũng đc bạn ạ :)

6. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ừm, nha khoa O'care đúng là ở đó bạn ah. lần trc nhỏ bạn của bạn ra đó làm dịch vụ gì thế bạn?

7. ngochue710

ngochue710 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy ở Võ Văn Tần cũng có nha khoa Răng Sứ đó, bạn có thể qua cả phòng khám này tham khảo xem sao, dù sao cũng là chuyên về răng sứ mà:)

8. Phí Thị Thu Hà

Phí Thị Thu Hà New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần trc bạn mình qua đây nhổ răng khôn nhé :)

9. Lạc Độc Mai

Lạc Độc Mai New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy ở đây làm răng sứ hình như giá hơi mắc so với 1 số nha khoa khác, nhưng có khi chất lượng hơn đó, tiền nào của nấy mà, mà nha khoa này cũng khá nổi tiếng mà:)

10. Trình Thị Quỳnh

Trình Thị Quỳnh New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nếu mà mắc quá em nghĩ chị qua chỗ nha khoa Răng Sứ thử coi sao, ở đó chuyên về răng sứ mà, chắc có giá hữu nghị hơn, mà nha khoa Ocare này hình như của quốc tế thì pải, mắc là đúng rùi:D

11. Hà Thị Lan Chi

Hà Thị Lan Chi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị cũng nghe mấy chị trong cơ quan bảo là ở Võ Văn Tần có nha khoa Ocare và Răng Sứ là làm về răng yên tâm nhất, nhưng nghe chừng Ocare này giá mắc hơn đó;)

12. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Đắt chưa hẳn đã tốt. Có khi do họ quản lý chưa tốt hoặc tốn nhiều tiền vào các thứ linh tinh quá còn chất lượng dịch vụ thì cũng bình thường thôi

13. chicchic

chicchic New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thay nha khoa rang su VVT có 2 chi nhánh,lai còn đăng ký sở hữu trí tuệ nhãn hiệu nha khoa răng sứ nữa!chac la họ muôn lam uy tin,lâu dài.ghe kham thử rồi quyết định

14. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nha khoa VVT là nha khoa gì ấy chị nhỉ? Nge tên lạ hoặc ý ạh

15. chicchic

chicchic New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

là nha khoa Răng Sứ đường võ văn tần Q3 đo e

16. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 311 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình nghe nói ngoài trụ sở chính ở Võ Văn Tần, nha khoa này còn có chi nhánh ở Đà Nẵng, vũng Tàu nữa hay sao ấy các bạn nhỉ?

17. hoatulip

hoatulip New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng sứ thì mình chưa làm nên không biết, nhưng nha khoa ocare chuyên về niềng răng, mình được bạn bè giới thiệu đến đây làm mà, cũng uy tín lắm

18. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình cũng định đến đây làm, nhưng nge mọi ng nói ở đấy cơ sở hoành tráng, chắc là đắt lắm nên đang băn khoăn. tìm chỗ nào tốt mà giá cả phải chăng hihi

19. Tay chay Nha khoa O'care

Tay chay Nha khoa O'care New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn của mình đến Nha khoa O'care (346 Võ Văn Tần, phường 5, quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh chữa trị thì tởn đến già, tiền mất tật mang (dù phí điều trị ở O'care rất đắt) mà Nha khoa đó chối bay chối biến trách nhiệm!!!
    Các bạn xem thông tin về vụ này trên Facebook nhé - tra nick Tay Chay O'care.
    (Chúng mình phải lập cả trang FB này để ủng hộ cho bạn ấy vì bạn ấy cần được chữa trị rất gấp và vì quá phẫn nộ với O'care.)

20. HaLe

HaLe New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu sứt 1 răng bạn có thể đến ocare bọc răng sứ, hoặc dán răng sứ veneer, mình mới làm răng sứ veneer cho 3 răng cửa hàm trên tại đây thấy rất thẩm mỹ và chắc nhé.
    Mình thấy bạn "tay chay nha khoa ocare" chắc là muốn hạ thấp nha khoa người khác, mình thấy chỗ này tuy giá hơi cao nhưng dịch vụ ok. Với lại cũng tùy cảm nhận mỗi người, riêng mình thì thấy chỗ này làm được.

Chủ đề mới nhất