Giúp em tìm cách trị tàn nhang trên mặt hiệu quả nhất với ah

Giúp em tìm cách trị tàn nhang trên mặt hiệu quả nhất với ah

Chia sẻ trang này

1. myduyen

myduyen New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 1,946 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

E bị tàn nhang trên mặt đã mấy năm rồi. Nhất là vào mùa hè, tàn nhang trên mặt càng lộ rõ hơn. Cố gắng trang điểm thế nào cũng ko ăn thua. Các chị có cách nào trị tàn nhang trên mặt dứt điểm và hiệu quả ko giúp e với? e đang định đăng ký trị tàn nhang ở tmv vì hôm trước có tham gia khai trương tmv Đông Á, may mắn sao lại đc bốc thăm và trúng thưởng 1 voucher điều trị da. nhưng còn băn khoăn chưa biết có nên đi hay ko vì cứ nói đến tmv lại ngại đi.

2. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Tàn nhang thường là do di truyền rồi, tự chữa thì khó lắm. có voucher thì chị cứ đi đi, mất gì đâu :)

3. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

haiz, sợ mấy cái kiểu làm dịch vụ theo voucher luôn,
    ng ta làm hời hợt, ko có chút nhiệt tình nào

4. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

ôi, hôm đấy mình cũng đc Voucher điều trị da này, may thế chứ có 5 ng mà mình vẫn đến lượt. mừng quá thế là cuối giờ ở lại tư vấn làm dịch vụ trị tàn nhang luôn. Mình làm đc 1 lần rồi, làm hôm đầu tuần ý. mấy nữa lại đến làm lần nữa. đi đi e ah. chị làm ở đấy, thấy bsi cũng nhiệt tình lắm ý. ko như ngocyen ngĩ đâu

5. myduyen

myduyen New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mẹ Rio ơi, thế tình hình làm ở đấy thế nào rồi, cứ mang voucher đến đấy rồi bsi chữa cho thôi ah?

6. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

thực tế e thấy thế chứ chả nghĩ gì đâu mẹ nó. đấy là e làm mấy dịch vụ tóc, còn thẩm mỹ làm đẹp thì cũng chưa làm bjo`

7. Ngô Vân

Ngô Vân Member

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm đấy e cũng đến khai trương nè, còn đc chụp ảnh với cả Lý Nhã Kỳ, chị Vân Hugo nữa cơ. mà e cũng đc 1 voucher chăm sóc da cao cấp thôi. ko biết có nên đến làm ko

8. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

chị ơi, chị ko làm thì có thể chuyển nhượng Voucher đấy cho e nhớ. da e dạo này xuống cấp, mún đi tút tát lại đây

9. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nói chung là mình thấy tmv này làm ăn uy tín, mọi thứ nhìn hoành tráng, có voucher thì e cứ đến mà làm, ko phí đi. Làm thích lắm ý

10. Nguyễn Thị Huyền

Nguyễn Thị Huyền New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nếu trị nám ở thẩm mỹ viện thì phải làm thường xuyên chứ làm 1 lần thì không ăn thua gì và đây chỉ cách trị ngoài da. Nám là do nội tiết muốn trị tận gốc phải trị từ bên trong, e đang uống viên uống nhau thai cưù kết hợp đắp mặt nạ sữa ong chúa được hơn 3 tuần thấy da sáng lên mà vết nám cũng bớt dần rồi

11. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

hôm đấy mình mang voucher gặp lễ tân, xong lên phòng tư vấn. mình đặt lịch thứ 2 đến làm buổi trưa vì làm chỉ khoảng 1 tiếng thôi. hôm đấy m đc bsi ở Mỹ, bsi Gonzalet gì đó trực tiếp khám với làm cho. làm lần 1 thì cũng ko pải kiêng gì. bsi bảo ko tiếp xúc với ánh nắng mặt trời. mà đang lạnh lạnh nên cũng chả lo cơ em ah

12. myduyen

myduyen New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm lần 1? nghĩa là phải chữa mấy lần mới hết đc tàn nhang trên mặt cơ ah mẹ?